ขอขอบคุณ พื้นที่เว็ป และน้ำใจอันงดงาม ของพี่ๆเพื่อนๆมากครับ

ในห้อง 'วิธีดูพระเครื่อง-เครื่องรางของขลัง' ตั้งกระทู้โดย xiti9golf2, 18 กุมภาพันธ์ 2013.

1. xiti9golf2

xiti9golf2 Active Member

ขอขอบคุณน้ำใจอันงดงามของสังคมออนไลน์แห่งนี้มากครับ ที่เป็นที่พึ่งให้ผม ในการไขข้อข้อใจในพระต่างๆ ที่ผมได้โพสมารบกวนบ้างบ่อยๆ ทั้งนี้ทั้งนั้น พระของผมที่ถาม จะแท้ไม่แท้ ผมไม่ซึ่งใจเท่าที่พี่ๆช่วยเหลือผม อย่างที่บอกพระก็พระของพ่อ แท้ผมก็เก็บแยกทำ Story ไว้ เก๊ผมก็แยกไว้ต่างหาก และยังเป็นข้อดีให้ผมนำพระที่มีแนวโน้มแท้นั้น นำไปศึกษาต่อยอด ของพระรุ่นนั้นๆ เนื้อนั้นๆอีกต่อไปด้วย ขอบคุณจริงๆครับ พี่ๆทุกท่าน เพื่อนๆทุกคน:':)':)':)'(

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      52.3 KB
      เปิดดู:
      58