ขอความอนุเคราะจากคนใจบุญ ด่วนครับ

ในห้อง 'ช่วยเหลือเพื่อนมนุษย์และสัตว์' ตั้งกระทู้โดย pranai1980, 19 มีนาคม 2012.

1. pranai1980

pranai1980 สมาชิกใหม่

22 มิถุนายน 2010
    ผมทำบุยมาเยอะ อุทิสตัวทำบุยช่วยเหลือเพื่อนมนุษยืและศาสนามาตลอดทำตามกำลังได้กำลังจากคนใจบุญบ้าง แต่มาวันนี้ ผมกำลังลำบากป่วยไม่สบายใช้เงินรักษามาดดยตลอดประคับประคองมาตลอด แต่มาวันนี้ผมลำบกมาก ไม่มีค่ารักษาพยายาลเงินที่พอมีก้ใช้ไปกับค่ารักษาค่ายาก็เกื่อบ10000ต่อเดือนตอนนี้ไม่เหลืออะไรเลย เครียดซ้ำเคยคิดฆ่าตัวตายมาหลายครั้งน้อยใจกับชีวิตเราช่วยคนอื่นมาตลอดแต่พอเราลำบากก้ไม่มีใครช่วยเราเลย ผมติดค่าเช่าบ้าน6000 ค่าไฟ2เดือนอีกไม่กี่วันเค้าก็ต้องมาตัดไฟ 2000และ ค่าน้ำ แค่จะกินก้ยังไม่เหลือต้องอาศัยมาม่าทุกวัน ตอนนี้แย่มากๆ ของที่มีอยุ่ก้เอาไปขายไปจำจนหมดตัว โทรสัพก้เอาไปขายได้มา540บาท ก้หมด ติดต่อใครไม่ได้ ผมขอความอนุเคราะจากเพื่อนๆพี่ๆใจดีช่วยเหลือ ผมจะไม่ลืมพระคุณมีผมจะเอาไปใช้คืนให้กับ ขอเพียงบอกชือเบอรืที่บริจาคช่วยผมผมยินดีเป้นทุกอย่างผมยินดีทำ ผมจนปัญญาไม่มีเงินรักษาตัวเองจริงๆๆค่ายาไม่พอครับ
    ธ.กสิกรไทย ออมทรัพย์ เลขบัญชี 758-2-436546 อัฐพนธ์ มงคลศุภสิทธิ์ ผมขอบคุณล่วงหน้าสำหรับท่านใจบุญทุกท่านและขอให้ผมได้มีโอกาสตอบแทนท่านด้วยในอนาคต