ของจริงหรือของปลอมหรือบ้าไปเอง

ในห้อง 'อภิญญา - สมาธิ' ตั้งกระทู้โดย นาคราช, 22 มกราคม 2005.

1. นาคราช

นาคราช เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤศจิกายน 2004
    ดูเว็บพลังจิตมานาน เท่าที่ดูเห็นแบบนี้นะคัรบ

1.คนได้ฌานระดับต่างๆที่ แทบจะไม่ตอบกระทู้เลย
    2.คนอุปโลกว่าได้ฌาน แต่ไม่ได้ฌานหรอก โกหกเฉยๆ
    3.คนได้ทิพย์จักขุญาณ แต่แค่มาสอดแนมเฉยๆ ไม่ได้พิมพ์อะไร
    4.คนบ้า ฝันไปแล้ว คิดไปเอง แล้วเอามาสร้างเรื่อง
    5.คนบ้าเลย

ตอนนี้ผมเห็นสัจธรรมละ ตอนนี้ อยากคุยกับคนที่ สอนผมเรื่องอภิญญาได้ หรือคุ่ปรับเก่าสายเดียวกัน ใครรู้จักช่วยแนะนำเข้าไพเวทแมสเสจละกันนะครับ เดี๋ยว อีกไม่เกิน2เดือนก็ได้ใช้อภิญญาละ ช่วยๆหน่อยครับ

2. อึดเบเกอรี่

อึดเบเกอรี่ Active Member

8 พฤศจิกายน 2004
    อืม เห็นด้วย..

หมายถึง ข้อความนี้นะ ...ผมไม่ใหญ่ : เพราะโลงศพมันใหญ่กว่าผม

3. casy99

casy99 เป็นที่รู้จักกันดี

23 กันยายน 2004
    แสดงว่าคนตั้งกระทู้มีญาณสินะ

4. นาคราช

นาคราช เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤศจิกายน 2004
    ไม่มีๆๆๆ ถ้ามีไม่เล่นเน็ตหรอก กร๊ากกกกกกก