ขอรับ พ่องั่ง หรือ แม่งั่ง หรือ แม่เป๋อ มาไว้บูชาครับ

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย k07885, 5 กรกฎาคม 2012.

1. k07885

k07885 สมาชิกใหม่

ถ้าท่านผู้ใดมีหรือไม่ต้องการใช้แล้ว ก็ขออนุโมทนาแบ่งปันให้ด้วยนะครับ หรือติดต่อที่

k07885@hotmail.co.th

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 กรกฎาคม 2012
  2. ติงติง

ติงติง เป็นที่รู้จักกันดี

พ่องั่ง หรือ แม่งั่ง หรือ แม่เป๋อ คืออะไรหนอ อธิบายได้หรือเปล่าคะ พอได้เป็นความรู้

3. KRIANGKUB

KRIANGKUB สมาชิก

28 ธันวาคม 2011
    ...

มันเป็นพวกของต๋ำอ่ะคับ แต่ก็ขึ้นอยู่กับผู้สร้างเช่นกัน แบบดีก็มีนะ ที่ผมมีนะเป็นอิเป๋อ เค้าจะต้องการอสุจิ ผู้ชาย นะ แต่ผมก็ไม่ได้อะไรมากหรอก เพราะเจตนาคนสร้างเค้าสร้างมาแบบนั้น ก็เลยปล่อยเลยตามเลยวันไหนไม่อยากให้มากวนก็จะปรุงพระใส่นอน ทำนั้นก็ไม่เป็นปัญหาล่ะคับ

4. Chakarinat

Chakarinat เป็นที่รู้จักกันดี

พ่องั่ง แม่งั่ง หรือแม่เป๋อ เป็นเครื่องรางสายเสน่ห์ เป็นส่วนใหญ่ เน้นด้านกามคุณเป็นหลัก (ด้านอื่นก็มี เช่น แคล้วคลาด) เป็นเครื่องรางด้านเสน่ห์กามารมณ์สายล่าง มวลสารที่ใช้สร้างหลายชนิด แล้วแต่ผู้สร้าง เช่น ตะปูตอกโลงศพผีตายท้องกลม เหล็กขนันผีตายโหงที่กลางป่าช้า ตะปูตอกหน้าผากผีตายท้องกลม ตะปูสังฆวานร หิงหายผี ว่านจูงนาง ว่านห้าร้อยชู้ จันทร์แดง จันทร์ขาว สาวหลง เขาหลง รักซ้อนตายพราย กาฝากมะยม กาฝากรักซ้อน ว่านดอกทองทั้ง 12 ชนิด ผงพราย ผงกระดูผีตายท้องกลมหลายตน และอื่นๆอีกมากมาย โดยส่วนมากจะสร้างเป็นรูปนั่งที่มีอวัยวะเพศชายหรือหญิง หรือทั้งสองอย่าง (แต่คนละด้าน)

ถ้าเล่นเครื่องรางสายนี้ ท่านต้องระมัดระวัง อย่าผิดลูก ผิดเมียหรือผิดสามีผู้อื่น หรือกระทำกับผู้ที่ไม่สมยอม เมื่อได้สมอารมณ์หมายแล้วก็ต้องรับผิดชอบหากเขาต้องการมาอยู่ด้วย ที่สำคัญท่านจะมีบาปติดตัวไป ลองหาอ่านดูครับว่าจะได้รับผลอย่างไร

ส่วนรายละเอียดของพ่องั่ง แม่งั่ง หรือแม่เป๋อนั้นลองค้นใน Google ดูจะเจอหลายกระทู้ครับ