ขอแนะนำบ้าน สวนปิรามิด แก้กรรม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย lissent, 11 กรกฎาคม 2010.

1. lissent

lissent เป็นที่รู้จักกันดี

:'(อยากจะบอกกับทุกท่านที่กำลังทรมานกับการเจ็บป่วยอะไรก็แล้วแต่ที่คุณอยากหายหรืออยากรู่้จักตัวตนของเจ้ากรรมนายเวรที่กำลังทำให้คุณเป็นอยู่เชื่อหรือไม่ก็แล้วแต่พิจารณาของแต่ละท่านนะคะ ก็แล้วแต่บุญสัมพันธ์ค่ะ ที่ดิฉันนำเสนอก็ยังไม่ได้เข้ารับการบำบัดเพียงแต่ได้เข้าไปในเวปบ้านสวนปิรามิดแล้วทำให้รู้สึกว่าคงจะมีบางท่านที่กำลังหาทางออกของตัวเองหรือให้ผู้ที่ใก้ลชิดให้ลองเข้าไปดูรายการคุยไปแจกไป ในเวปบ้านสวนปิรามิดแล้วจะเข้าใจอะไรมากขึ้นที่เวป baansuanpyramid.com ขอให้ทุกท่านสมหวังประสพความสำเร็จนะคะ อนุโมทนา สาธุค่ะ:cool: