คำสอนสมเดจโต สมาธ ทางสงบ ถอดจิต download ไปอ่านกันครับ

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย bluesky, 10 ธันวาคม 2005.

1. bluesky

bluesky สมาชิก

21 มิถุนายน 2005
    ฝึกฝนพัฒนาทางจิตกันครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

2. ANGKOR

ANGKOR สมาชิก

อ่านดูแล้ว เป็นประโยชน์และนำไปใช้ได้จริง ดีมากครับ

ท่านที่สนใจและพอมีักำลังผมแนะนำให้ซื้อเก็บไว้เลยครับ

ราคาต่อเล่มนับว่าถูกมาก ซื้อครบทั้งชุดก็ยังเป็นเงินไม่มากเท่าไหร่

ยิ่งท่านที่ว่าสนใจจะฝึกพลังจิตยิ่งน่าจะหามาเก็บไว้อ่านส่วนตัวนะครับ เพราะมีเนื้อหาครอบคลุมหลากหลายดีครับ