คำอธิฐานเวลากรวดน้ำ

ในห้อง 'กฎแห่งกรรม - ภพภูมิ' ตั้งกระทู้โดย วัฏจจักรสงสาร, 16 มกราคม 2008.

1. วัฏจจักรสงสาร

วัฏจจักรสงสาร Active Member

คำอธิษฐาน[​IMG]

ข้าพเจ้าขอตั้งจิตอุทิศผล บุญกุศลนี้แพร่ไปให้ไพศาล
    ถึงบิดามารดา ครูอาจารย์ ถึง ลูกหลาน ญาติมิตรสนิทกัน
    คนร่วมงานการทั้งหลาย มีส่วนได้บุญกุศลผลของฉัน
    ทั้งเจ้ากรรมนายเวรและเทวัญ ขอให้ได้รับบุญกุลศลผลนี้เทอญ.

ขอให้อธิฐานอุทิศหลังทำบุญทุกครั้ง นะครับ จะได้กุศลมากเลย ครับ สาธุ[​IMG]

ที่มา: หนังสือ มนต์พิธี

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 มกราคม 2008