จะลงจากคานมั้ยเนี่ย กลุ้มจิงอะไรจิงแค่อยากระบาย

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย JPKP, 6 มีนาคม 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. JPKP

JPKP สมาชิกใหม่

ขอบคุณที่เข้ามาอ่านข้อความไร้สาระนะคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 กรกฎาคม 2017
  2. punpraya

punpraya เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่ไร้สาระหรอกครับ เป็นแบบนี้กันตั้งหลายๆคน (ผมด้วย 5555)

3. ending

ending เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2010
    ดีนะ ยังมีให้รักให้เลิกแก้เซ็ง เราไม่เห็นมีใครเลยอ่ะ

4. แจ๊กซ์69

แจ๊กซ์69 ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

น่าสนใจดีครับมันไม่ไร้สาระหรอกครับ แบกทุกข์คนเดียวไว้ทำไมมาแชร์กันบ้างก็ดีครับ

5. andnamwan

andnamwan เป็นที่รู้จักกันดี

คิดว่ามันเป็นกรรมเก่านะค่ะ
    ฟ้าหลังฝน สักวันต้องเจอคนที่ดี ขอเป็นกำลังใจให้กับเจ้าของกระทู้ค่ะ(f)

6. blackky

blackky Active Member

555 อันนี้น่าจะจริง เห็นตั้งกระทู้กันเยอะเลย มีกระทูขอเมียด้วยอ่ะ ^^
    เท่าที่จำได้พี่เจ้าของกระทู้นี่ ยังเรียนอยู่ป่ะครับ ไหงรีบจังเลยผมว่าพี่ใจเย็นๆก็ได้นะครับ ถ้าเราเร่งเกินไปอาจทำให้อีกฝ่ายถอยได้นะครับ ควรคบกันไปดูก่อนจะดีกว่าครับ แล้วค่อยพัฒนาไปเรื่อยๆครับ ผู้ชายส่วนใหญ่ชอบความมั่นคงนะครับพี่
    เลยมักไม่พร้อมที่จะจริงจังเรื่องแบบนี้หรอกครับ (ผมก็คนล่ะ)
    ยังเรียนไม่จบ ไม่มีงานทำ บ้านไม่รวย จะมีแฟน แต่งงานได้ไงอ่ะ
    เอาเงินที่ไหนไปขอล่ะเนี่ย

7. Mccarthney

Mccarthney เป็นที่รู้จักกันดี

11 กรกฎาคม 2009
    55+ เป็นเรื่องปกติ

ผมว่าคุณน่าลองไปพรีเซนกระทู้ขอเมียน่ะ เจ้าของกระทู้มันโสดดดดด

แต่...จะฟังมันแพล่มเรื่องงานได้ทุกวันป่าว หุหุ

8. สายลับ007

สายลับ007 เป็นที่รู้จักกันดี

27 พฤศจิกายน 2008
    ไกลสุดขอบฟ้า? ใกล้อยู่แค่ตา?

9. Phuket

Phuket เป็นที่รู้จักกันดี

คุณจะเสียใจหรืออยากมีไปทำไมหรอ ก็รู้นะเป็นเรื่องของบุคคลส่วนตัวแต่ผมว่าอยู่ไปเรื่อยๆอย่ามีดีกว่า พอมีแล้วก็ทุกข์ทะเลาะกันสุดท้ายไปไม่รอดก็เลิก มันทุกข์ยิ่งกว่า

10. direkk

direkk เป็นที่รู้จักกันดี

20 มิถุนายน 2006
    คนนี้เชื่อได้จริงนะ ผมก็ยังไม่ได้จ่ายเขาเลย 555

11. อนิจฺจํ

อนิจฺจํ เป็นที่รู้จักกันดี

2 พฤศจิกายน 2010
    หากชะตาต้องกัน ห่างกันสุดขอบฟ้า ยังได้มาพบพาน
    คู่แท้..สองโลก
    ขอให้เจอไวไว

12. อนิจฺจํ

อนิจฺจํ เป็นที่รู้จักกันดี

2 พฤศจิกายน 2010
    มีรักเหมือนมีทุกข์ อยู่คนเดียว ไม่เกี่ยวกับใคร สบายที่สุด

13. nanajitang

nanajitang สมาชิก

เห็นด้วยกับข้างบนค่ะ

14. thaibiz

thaibiz Active Member

16 พฤศจิกายน 2010
    ความรักก็เหมือยหมาได้กระดูกครับ ไม่มีอะไรน่าพิศมัยเลย

15. นรชาติ

นรชาติ Active Member

24 ธันวาคม 2010
    นานาจิตตัง คนในอยากออก คนนอกอยากเข้า
    อาจมีปฏิหารเกิดก็ได้นะครับ หากคุณเข้าไปกระทู้
    หาเมียนายธ.นั่น อาจจะปิ๊งปั๋งกันก็เป็นได้ ขำๆๆๆนะอย่าซีเรียส
    55555555555555

16. direkk

55 มีบางช่วงพี่เขามาสงเคราะห์คนเปิดกระทู้ดูให้ฟรีครับ ไม่เสียเงิน เช่น
    ชะตาใน ปี เถาะ 2554..?

พี่เขาคงไม่ใช่หมอดูอาชีพมั้งครับ เพียงแต่มีความสามารถพิเศษครับ เคยดูด้านโชคลาภให้ผมถูก 100% เช่นบอกว่า ถ้าไม่ถูกหวย ก็จะมีคนพาไปเลี้ยงข้าว

สำหรับผมไม่มีใครเลี้ยงข้าวหมายถึงกินฟรีมาเป็นหลายเดือนแล้ว แต่...แต่...หลังจากหวยออก 1-2 วัน ดันมีคนพาไปกินข้าวฟรีจริงๆ เป็นอย่างงี้ทุกครั้งที่เล่นหวยครับ เดาได้เลยใช่ใหมครับว่าผมถูกหวยเปล่า ฮือๆๆๆๆ (ร้องให้) สลับกันไม่ได้หรอ เอ..อย่างน้อยก็ไม่ต้องกินมาม่า อะนะ (หวยกินหมด)

17. blue pooh

blue pooh เป็นที่รู้จักกันดี

30 พฤษภาคม 2010
    ไม่ต้องเครียดค่ะ เข้าใจ เราจะ 30 แระ ยังไม่มี มีมาก้อไม่มั่นใจอีก
    นู่นนี่นั่น โสดไป คงไม่ลงจากคานแระ คริ คริ

ถ้ามันมาคิดว่าเดี๋ยวคงมาเองค่ะ อิอิ

18. แจ๊กซ์69

แจ๊กซ์69 ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

ยืดมือมาสิเด๋วจูงมือลงจากคานblack_pig

19. สายลับ007

สายลับ007 เป็นที่รู้จักกันดี

27 พฤศจิกายน 2008
    ครับ ยังไม่มีสูตรอะไรแบบ100% ที่แน่นอนขนาดนั้น? ทุกอย่างล้วนผันเปลี่ยน แปรผันได้ตามกาลเวลา.. แม้แต่จิตใจของมนุษย์เราเองก็ตาม..? เวลาเปลี่ยน คนก็เปลี่ยน?
    ส่วนเรื่องเนื้อคู่ ผมยังไม่พบใครที่จะสามารถจะบอกได้ ว่าเนื้อคู่ของเรา คนที่เราตามหาและรอคอยมานาน? เป็นคนชื่อนี้ นามสกุล นี้ อยู่บ้านเลขที่ เบอร์โทรอะไร? ถ้ามีคนหยั่งรู้อนาคตและอดีตชาติได้ถึงขนาดนั้น
    ชีวิตเขาต่อไปอาจจะไม่มีความสุขเลยก็อาจเป็นได้???????????????

20. direkk

สาธุๆๆ

ต้องขออภัยพี่สายลับ007 ด้วยครับที่ผมไม่ได้ขออนุญาติพี่ก่อนครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้