ช่วยทำนายฝันให้หนูหน่อยค่ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Supatsorn, 1 มิถุนายน 2020.

1. Supatsorn

Supatsorn สมาชิกใหม่

1 มิถุนายน 2020
    ฝันเมื่อเช้าประมาณ6 โมง- 7 โมง ค่ะ ฝันว่าได้ไปเที่ยวบ้านหลังหนึ่ง เป็นบ้านที่ห่างไกลมากๆเลยค่ะ ความรู้สึกในฝันคนที่พาไปคือเป็นญาติกับหนู พอเข้าไปในบ้าน ด้านขวามือเป็นหิ้งเศียรพ่อแก่ค่ะ ปูด้วยผ้าสีเขียว อีกด้านหนึ่งเป็นหิ้งพระพิฆเนศน่าจะเป็นปางตอนเด็กค่ะ เค้าจัดแบบแปลกๆ พอไปข้างบ้านเค้า มีเครื่องเซ่นไหว้เต็มไปหมด มีธูปปักค่ะ ฝันแบบนี้ดีหรือไม่ดียังไงบ้างคะ รบกวนช่วยทำนายฝันให้หน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ