ดูไป บ่น ไป กับอ ก๋ง ครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย sinsair tavada, 26 มีนาคม 2011.

1. sinsair tavada

sinsair tavada เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2009
    เพื่อน ๆ ที่อยากให้ดู ดวง ดูบ้าน ดูโชคลาภ และสารพันทุกข์ ที่มีอยู่อยากระบาย และให้หาทางแก้ไข ในแนวทางพุทธะ เชิญ ครับ เพียงลงรูปท่าน หรือ ไข่ หรือใบไม้ หรือวันเดือนปี หรือ ลายมือ หรือลอยลิปสติก สำหรับสุภาพสตี หรือ อะไร ก็ได้ ที่อยากจะลง ให้ดู จะทายให้ ครับ แบบ ฟรี!!!! ครับ ไม่ค่าใช้จ่าย แต่ถ้า อยาก ช่วยเหลือค่าเนต ค่ารักษาพยาบาล และค่ายังชีพ ของกะผม ก็ บริจาคเป็นบุคคลิก ทาน ได้ 1562038511 ไทยพานิช ครับ เชิญ หมายเหตุ ร่วมสร้างบารมี ฟรี นี้ หมด เขต 20 เมษา เท่านั้น ของดีๆ ฟรี ๆ แบบนี้ มีไม่มาก ไม่คว้าเอาไว้เสียดาย ครับ ฮิๆๆ เชิญ หมายเหตุ จะใช้ภาษาชาวบ้าน ห้วนๆ แต่ไมหยาบคาย ถ้ารับไม่ได้กรุณา อย่า โพส และ หากโดนบ่น บ้างอย่าว่ากัน เพราะนี่คือ รายการ...........ดูไป บ่นไป ครับ 55555

2. littlelotus

littlelotus สมาชิกใหม่

8 กุมภาพันธ์ 2011
    5555555555

แวะมาทักทาย สวัสดีค่ะ อ.ก๋ง งานนี้มีฮาาาาาาาาเนอะ

3. aorsuay

aorsuay เป็นที่รู้จักกันดี

แวะมาดูอ.ก๋งบ่น แสดงว่าไม่ค่อยปวดหลังแล้ว ถึงเริ่มบ่นได้

4. primrose

primrose เป็นที่รู้จักกันดี

14 มิถุนายน 2006
    แวะมาป่วนให้ อ.ก๋ง บ่น (หรือด่าก็ไม่รู้) เล่น ๆ แบบว่าว่างจัด จิตป่วนเล็กน้อย อิ อิ

[​IMG] [​IMG]

5. sinsair tavada

sinsair tavada เป็นที่รู้จักกันดี

<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->ใจสัย<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4521742", true); </SCRIPT> ฝ่ามืออูมสั้น คล้ายอุ้งตีนหมี ย่อมหมายถึงมืออันทรงพลัง ถ้าได้เรียนนวดแผนไทย จับเส้น จัดกะดูก รวยแน่นอน ครับ เส้นวาสนา ทำมุมกับเส้นชีวิต เป็นตัวเอ็ม หมายถึง มั้นนี่ ชัดเจน มีเกณได้ เงินก้อนโต เร็วๆ นี้ไม่น่าเกิน กรกฏา ครับ เส้นใจชนกับเส้นสมองชัดเจน คนที่จะรัก ต้องรักความบ้า ในตัวคุณ้ด้วยจึงจะอยุได้ ด้วยตัวคุณ " มีเส้นบางๆ กั้นระหว่าง อัฉริยะ กับบ้า ดังนั้น สามีในอนาคต จะเป็นคนลุยๆ เที่ยวป่าเขา ครับ วาสน่าส่งผล ประมาณ อายุ 46 ครับน่าจะ ได้ บ้าน หรือฐานนะมั่นคง มีเส้น ผ่ากลางระหว่าง เส้นวาสนา การผ่าดัดต้องระวังอุบัติ ปีหน้า ครับ เคาะห์ ก้ตรงที่ ไปเสือกเรื่องพี่น้องแล้วมีเรื่อง ขึ้นโรงขึ้นศาล ครับ การทำบุญในช่วงนี้ หล่อพระ กวาดโบสถ ล้างห้องน้ำพระ เงินไหลคล่องไม่ต้องเก็กซิม ปีนี้ สิ่งที่ควรทำเร่งด่วน ไปกรรมฐาน ทริปนี้ รับรอง ว่า กลับมารุ่ง พรุ่งสู่นภาลัย อย่างแน่นอน เทวะขอทำนายยยยยยยยย !

6. wanakonth

wanakonth เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2009
    แวะมาเอาด้วย เดี๋ยวช่วยค่าประทังชีวิตนิดหน่อยครับ
    วนากร ถาวร เกิด ศุกร์ ๕ มกราคม ๒๕๓๓ ขึ้น ๑๐ ค่ำ เดือน ๒ ปีมะเส็ง เวลา ๑๒.๕๓ น.
    จัดเต็มและหนักมาเลยครับท่านอาจารย์

7. titsarun

titsarun สมาชิกใหม่

28 ธันวาคม 2010
    รบกวนอาจารย์ด้วยครับ

เกิดวันอังคารที่ 20 เมษายน 2525 เวลา 21.41 น. ปีจอ

ขอบคุณมากครับ

8. littlelotus

littlelotus สมาชิกใหม่

8 กุมภาพันธ์ 2011
    ดูด้วยคร้าาาาาาา ^_________^

เป็นผู้หญิง เกิดวันอาทิตย์ที่ 6 พฤษภาคม 2527 เวลา 11.40 น.

ขอบคุณมากค่ะ

IMG_7653.jpg IMG_7654.jpg

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 มีนาคม 2011
  9. shakira

shakira Active Member

25 สิงหาคม 2005
    อาจารย์ค่ะ สวัสดีค้ะ
    รบกวนดูให้ด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ ^_^

เกิดวันที่ 29 พฤศจิกายน 2524 เป็นผู้หญิงค่ะ

[​IMG] [​IMG]

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 มีนาคม 2011
  10. primrose

primrose เป็นที่รู้จักกันดี

14 มิถุนายน 2006
    (kiss)

ขอบคุณค่ะ
    - กำลังเรียนนวดสปาอยู่ค่ะ
    - เงินก้อนใหญ่ไม่เกิน กค. นี้ สาธุ ... ขอให้ได้จริง ๆ จะได้หมดหนี้ มีเงินไปเปิดร้านสปาซะที ....
    - 555 ท่าทางจะหาคนที่รักใน "ความบ้า" ของใจสัยยากซะหน่อย อายุปูนนี้แล้ว
    - ขึ้นศาลไปเมื่อปีที่แล้วค่ะ เรื่องมรดกของลูกพี่ลูกน้อง ปีหน้าขึ้นอีกหรอ ... ??? เฮ้อ .... ไม่สนุกเล้ยยยยย
    - เพิ่งกลับจากกรรมฐานเมื่อวันที่ 20 ที่ผ่านมานี้ค่ะ แล้วจะไปอีกครั้งปลายเดือน กค. นี้ค่ะ
    - ประมาณอายุ 46 จะได้บ้าน หรือฐานะมั่นคง .... อืออม์ .... ถ้าแผนร้านสปาที่วางไว้สำเร็จตามเป้าหมาย ก็น่าจะปักหลักได้ตามนี้อยู่

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 มีนาคม 2011
  11. วอลเล่ย์

วอลเล่ย์ Active Member

3 พฤศจิกายน 2009
    วันอาทิตย์ ที่ 15 ก.ย.2511 ปีวอก เวลา 06.50 น.

ขอบคุณคะ

12. sinsair tavada

**** หมายเหตุ ฟรี ไม่มีจัดเต็ม ครับ จัดตามอารมณ์กู ห้ามร้องขอ บริจาค ค่ายังชีพก็ห้ามร้องขอ จ่ายเต็ม จัดเต็ม ครับ ฟรี ก็ตามอัตภาพ ที่ อยากจะสร้างบารมี วันนี้ งด อารมณ์ไม่ปกติ สภาพจิต แก่วงๆ อยากฆ่าคน อิๆๆๆๆๆ และอยากกิน ผัด เผ็ดนก มาก ครับ ดังนั้น วันนี้งด พรุ่งนี้วันพระงด เบื่อเด็กเลี้ยงแกะ อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากดูอะไร แบบไหน ลงไว้ เดี๋ยว ขันติบารมีมาแล้วจะดูให้ ตอนนี้ขันแตก อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ภาษากวนๆ ให้งด ใครกวน กุวันนี้ ไม่ดูให้ตลอดชีวิต ย้ำ กุพูดจริงๆ วันนี้ ขอเพลงฟังก่อน ได้ม๊ะ คนไม่สำคัญ ฟังแล้วอารมณ์ดี แล้วจะดูให้ ใครจัดเพลงให้ได้สิทธิ์นั้นเดี๋ยวนี้ ...............คริๆ

13. wanakonth

wanakonth เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2009
    ไม่เต็มก็ได้จ้า ตามอารมณ์โลด เอาเรื่องไม่ดีของปีนี้อะครับ จะได้หาทางแก้ไข เรื่องดีไม่ต้อง รู้แล้วเดี๋ยวมันหลงระเริง

14. hitman1288

hitman1288 สมาชิก

11 พฤษภาคม 2009
    รบกวนด้วยคนนะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 เมษายน 2011
  15. หลานย่า

หลานย่า เป็นที่รู้จักกันดี

แวะเข้ามาฟังอาจารย์ก๋งบ่นค่ะ สนุกดีได้สาระด้วยอิอิอิอิ

16. ต้อมน้อย

ต้อมน้อย สมาชิก

16 มิถุนายน 2010
    สวัสดีครับ อ.ก๋ง ช่วยดูดวงแบบรวมๆ ให้ด้วยคนนะครับ

เกิด วันศุกร์ ที่ 28 เมษายน 2532 ปีมะเส็ง เวลาตกฝาก เวลาเกิด6.48 น.

ขอถามอาจารย์เป็นกรณีพิเศษข้อนึงด้วยนะครับ อยากทราบว่า ผมถูกโฉลกกับพระเนื้อชนิดไหนหรอครับ ผง หรือ โลหะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 มีนาคม 2011
  17. จิดา

จิดา เป็นที่รู้จักกันดี

31 กรกฎาคม 2009
    เข้ามาเชียร์อาจารย์ก๋ง ดูไป(ด่า) บ่นไป chearr

18. sinsair tavada

555555 วันพระ น้องอด พรุ่งนี้ค่อยว่ากัน พยายามอย่า ให้ตอบเป็นคำถามข้อๆ ครับ คำว่าดวง คืออาการ ของการดำรงชีวิต อ่าครับ จังหวะ ช้าบ้างเร็วบ้าง ผมก็เรียบเรียงให้ครับ ส่วนอยากถามแบบ ข้อ ๆ รบกวนเสียตัง หรือสมัครวีไอพีไปเลย ครับ การดูแบบนี้เค้าเรียก หยั่งรู้ ครับ มิได้ เป็นคำพยากรณ์ ความแม่น และ น่าจะเป็นสูงกว่าด้วยเห็นจากฌาน บารมี ครับ ดังนั้น อยาก ถ่ายอะไร ก็ได้ ที่อยากถ่าย รุปร่าง เสือ้ผ้า หน้าผม มือ เท้า ลิป ใบไม้ ไข่ไม่ว่ากัน ขออย่าเดียว มึงบอก อายุ กับเพส เป็นพอครับ เป็นตุ๊ด ก็บอก จะได้ทายคู่ให้ ตาม ตุ๊ดๆ นั้นๆ ดังนั้น ถ้ามึงแจงมาเยอะ ๆ กูเบื่อจะโดนข้าม โดนข้ามแล้วห้ามแหกปากโวยวาย ให้ ขันติบารมี มาลงหน้า ล่าสุดทุกครั้ง การติดตามผลงาน คือการให้เกียรติ ผู้ดู กวาง เดินหาบ่อน้ำฉันใด ผู้ต้องการให้ช่วย ก็เช่นกัน บ่อน้ำ อัมพาฒจะแดก แล้ว ขาไม่ดี อย่าให้กู ใช้แรงมากนัก กูแก่แล้ว ดังนั้น รวบรวมสติ สามัญสำนึกทั้งหมด หากเป็นคำถามติงต้อง จะตอบ ว่า " ซาเหล่าเตีย" ครับ เพราะติงต้องจะคู่กับ ซาเหล่าเตีย อิๆๆๆๆๆๆ ส่วน ไอ้พวก วิญญาน องค์ทรงส้นมือ ก็ของดดู หาก มีญานบารมี อยู่แล้วไม่ต้องมาดู กูเซ็ง ครับ เป็นคนมันดี อยู่แล้ว ส่วนพวกอวด ฤทธ์ รบกวน ไปชาแนลอื่น ที่นี่คนธรรม ธรรมดา ธรรมชาติ ครับ ส่วนจะดูให้เมีย ให้ผัว ไม่ว่า ให้เมียผัวว มึงมายืนยัน อนุญาติ ด้วยการลง รุป หรือ ชื่อ ด้วยลายมือ เท่านั้น เพราะเผื่อเม่งทะเลาะกัน มาดู เพื่อ สงคราม จะเป็นบาป บุคคลที่สาม ไม่ต้องไปเสือก อยากดูให้เค้า ให้ตัวมัน มาสมีครสมาชิกแล้วดู ไม่ต้องเจ้ากี้ เจ้าการ เอาแต่ดวงมึงคนเดียว หน้ามึง คนเดียว เรื่องชาว บ้าน อย่าพยายามไปเสือก เรื่องเค้า เนื้อคู่หรือเปล่า ห้ามถามเป็นกรรม กูบอกเอง ถ้ามันชั้ววววววววว นี่คือกฏ ที่ พึงรุ้ไว้ ก่อนจะโพส เพราะคลื่นสมองแต่ละคน ไม่เหมือนกัน หากคลื่นสมองกูเจาะไม่ได้ ไม่เข้า ขออนุญาติ ไม่ตอบ โดยไม่ต้องแจ้ง สาเหตุ ๆ ใดๆ ทุกกรณี กลศึก กลยุทธ ลึกล้ำปานใด หาก ขาด ปัจจัย ก็ไร้ฤทธิ์"...............ต้องการ ช่วยค่าเนตกูบ้าง 1562038511 ไทยพานิช ตาม กำลัง ศัทธรา อ่า น่ะ ลดความตะหนี่ ด้วยการให้ บ้าง แล้ว จะมีความสุข อย่ามองเป็นเรื่องเปรือง เพราะบางที การ ดื่มกิน เที่ยว ไร้สาระ มีมากกว่านี้ การให้จึงเป้นการลด ความรู้สึก เหนียวหนึบ และ ลดนิสัย ชอบของฟรี ดั่งนั้น ไม่ควร จี้ ถามเกินเหตุ จะทำให้บรรยากาศ แห่งการดู เสียอรรถรส ก็เป็นได้ จึงเรียนมาเพื่อทราบ ก๋ง ดูไป บ่นไป

19. OraOng

OraOng Active Member

อ.ก๋ง... ดูไปบ่นไป แน่นอนจริงๆค่ะ รักษาสุขภาพด้วยค่ะ

20. orOOor

orOOor สมาชิก

อย่าเครียดมากครับ ระวังความดันจะตามหา