ดูไพ่ยิปซี แม่น และ ฟรี

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย thep_trione, 6 กุมภาพันธ์ 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. thep_trione

thep_trione เป็นที่รู้จักกันดี

12 สิงหาคม 2009
    วันที่ 7 กุมภาพันธ์นี้ ก็ คือพรุ่งนี้นั่นแหระครับวันอาทิตย์ มีการดูดวงฟรีด้วยไพ่ซิปซีฟรี ขอบอกอาจารย์ท่านนี้แม่นมาก ผนวกกับอาจารย์ใจดี๊ใจดี มีสอนฟรีอีกด้วย แต่ว่ามีข้อแม้ว่า ต้องซื้อไพ่เรียน ถ้าเรียนไม่มีไพ่คงจะเรียนไม่ได้ ราคาไพ่เท่าไรผมจำไม่ได้ น่าจะ สามร้อยก่าๆนิดๆ ซึ่งก็เป็นราคาปกติธรรมด๊าธรรมดา

ใครสนใจก็เชื้อเชิญติดต่อได้ตามเบอร์นี้ 0891474516 บอกว่าน้อง มิล แนะนำนะครับ เป็นกำลังใจให้ผู้ที่ตกงาน และ อยากศึกษาตำราไพ่ยิปซี

จำไว้ว่าไม่มีค่าใช้จ่าย อิงแอบ ฟรี ฟรี ฟรี

2. แนนซี่34

แนนซี่34 สมาชิกใหม่

อยากดูดวงไพ่ยิปซีความรักค่ะ ดิฉันเกิด24ส.ค.2526 วันพุธกลางคืน ปีกุน
    สามีดิฉันเกิด2 ส.ค.2523. วันเสาร์ ปีวอก ดิฉันอยากทราบว่าเมื่อไหร่สามีจะเลิกกับเมียน้อยค่ะเพาะเขาชอบตบตีฉันเสมอ

3. แนนซี่34

แนนซี่34 สมาชิกใหม่

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้