ตรวจดวงแก้กรรม โดยอาจารย์กาย ( ตาทิพย์ ) มีทิพย์สัมผัสญาณครูบาอาจารย์

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ณัฐจังนิว, 8 เมษายน 2011.

1. ณัฐจังนิว

ณัฐจังนิว Active Member

สวัสดีครับ... ทุกๆท่าน

ขอนำเสนอ... อาจารย์ท่านนี้มีนามว่า อาจารย์กาย ( ตาทิพย์ ) มีสัมผัสญาณครูบาอาจารย์หลายองค์

จากการที่ท่านได้เล่าให้ผมฟัง ท่านฝึกสมาธิร่วมสิบกว่าปีมาแล้ว จนจิตเกิดความสามารถพิเศษ มีญาณสัมผัสกับสิ่งศักดิ์สิทธิ์ และครูบาอาจารย์ ท่านฝึกโดยการกำหนดลมหายใจเข้าออก จนสามารถแยกกายกับจิตได้ จิตนิ่งเป็นสมาธิระดับฌาน และมีตาทิพย์ มีสื่อทางจิต มีจอภาพพิเศษ...

ผมได้ทำการตรวจดวง ตรวจกรรมกับท่าน และได้คำแนะนำไปปฏิบัติ โดยท่านให้ไปทำเอง โดยแล้วแต่กรณี แต่ทุกอย่างเป็นแนวทางที่ไม่ยาก และทำได้จริง เช่น ปล่อยสัตว์ ทำบุญสังฆทาน ทำบุญกับพระสงฆ์

แล้วท่านมีประสบการณ์ในการแก้ไขเรื่องที่อยู่ ที่ทำงาน แม้เรื่องผี เรื่องวิญญาณ ท่านก็ช่วยคุยให้ได้ และอีกหลายอย่าง...

อาจารย์ท่านก็ได้รับการอนุญาติจากครูบาอาจารย์ให้มาช่วยคนที่กำลังทุกข์ และหาทางแก้ไขให้ตรงจุด

ท่านใดมีปัญหา...ต้องการตรวจดวง หาวิธีแก้กรรม หรือมีปัญหาแก้ไม่ตก

ขอเชิญโทรปรึกษาอาจารย์กาย ( ตาทิพย์ ) ได้เลยครับ

หรือ ท่านที่ต้องการทราบว่า ครูบาอาจารย์ สิ่งศักดิ์สิทธิ์ เป็นองค์ใด จะได้บูชา และปฏิบัติได้ถูกต้อง

ผมได้รับคำชี้แนะเรื่องการฝึกสมาธิ ผมติดเรื่องคิดเก่ง แม้จิตเริ่มเป็นสมาธิบ้างก็ตาม อาจารย์สอนให้พยายามฝึกให้หายใจให้ได้นาทีละ 3 ครั้งเท่านั้น จะช่วยได้ ( โอ้วววว....ยาก แต่จะพยายาม )

ผมก็เลยขอนำเรื่องอาจารย์มาบอกกล่าวต่อได้ไหม อาจารย์ก็อนุญาติ... ( ผมก็เลยได้โอกาสนี้ตอนแทนบุญคุณท่านเลย )

อาจารย์ท่านไม่ได้เล่นอินเตอร์เน็ทนะครับ ...คงต้องรบกวนโทรติดต่อท่านโดยตรงที่เบอร์ 086-4076647 ( โทรได้ตั้งแต่ 08.00 - 24.00 น. )

อาจารย์อยู่แถวลาดพร้าวครับ... อาจารย์ดูผ่านทางโทรศัพท์ด้วยนะครับ ... ลองโทรสอบถามดูได้ครับ

มีบ้างท่านแจ้งมาทางอีเมล์ว่าไปพบอาจารย์มาแล้ว...

และบอกว่า ... ไม่ผิดหวังจริงๆ เป็นคำยืนยันจริงๆครับ

ผมก็ได้แต่มาแจ้งข่าวให้ทราบ ใครสนใจโทรติดต่ออาจารย์เองนะครับ

จะถามเรื่องการปฏิบัติสมาธิก็ได้นะครับ...

นัดเจอท่านได้ที่ ยูเนียนมอลล์ลาดพร้าวซอย1 , BIG C ลาดพร้าว , เดอะมอลล์บางกะปิ

สะดวกที่ไหนนัดได้เลยครับ หรือ ให้ไปตรวจฮวยจุ้ย ที่บ้านก็ยังได้ครับ

นัดเจอกับท่านได้ครับ ค่าครูตรวจกรรมก็แค่ 300 บาทครับ ไม่มีแอบแฝงอะไรนะครับ นั่งยันยืนยัน ( ท่านแบ่งไปทำบุญกุศลด้วยนะครับ )

อาจารย์ให้นัดพบได้ตามสถานที่ๆผู้ต้องการตรวจกรรม สะดวกเดินทางได้ด้วย ติดต่อกับอาจารย์ได้เลยนะครับ

อาจารย์สามารถไปตรวจฮวงจุ้ยที่บ้านได้ด้วย บอกวิธีการแก้ที่ตรงจุดกับกรรมปัจจุบันเลยนะครับ

ท่านใดมีปัญหา...ต้องการตรวจดวง หาวิธีแก้กรรม หรือมีปัญหาแก้ไม่ตก

ขอเชิญโทรปรึกษาอาจารย์กาย ( ตาทิพย์ ) ได้เลยครับ

หรือ ท่านที่ต้องการทราบว่า ครูบาอาจารย์ สิ่งศักดิ์สิทธิ์ เป็นองค์ใด จะได้บูชา และปฏิบัติได้ถูกต้อง และจะได้ข้อมูลดีๆอื่นๆอีก ...

อาจารย์ท่านไม่ได้เล่นอินเตอร์เน็ทนะครับ ...คงต้องรบกวนคุณโทรติดต่อท่านโดยตรงที่เบอร์ 086-4076647 ( โทรได้ตั้งแต่ 08.00 - 24.00 น. )

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามอ่านจนจบครับ ผิดพลาดประการใด ว่ากล่าวตักเตือนได้ และขออภัยในแล้วอ่อนด้อยด้วยนะครับ

แต่รบกวนอย่าส่งอะไรมาทดสอบผมนะครับ ผมยังอ่อนหัด ยังหัดเดินอยู่เลย ... ไม่สู้คน เป็นมิตรกับทุกท่าน และชอบศึกษาธรรมครับผม

ขอบคุณมากครับ
    :cool:

2. ณัฐจังนิว

ณัฐจังนิว Active Member