ถามเรื่องออกรถ ของฤกษ์พรหมประสิทธิ์ 54 ครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย chanakun, 10 มกราคม 2011.

1. chanakun

chanakun เป็นที่รู้จักกันดี

29 พฤศจิกายน 2004
    คือว่าผมจะออกรถ ตามตำราฤกษ์พรหมประสิทธิ์ 54 ครับ รวมกับของหลวงพ่อฤาษี ที่แต่มีปัญหาคือว่า
    เราจะควรคำนึกถึงวันซื้อ (ออก)รถ หรือ วันนำรถไปใช้วันแรกดีครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ ว่าจะเอาวันไหนดี ลืมบอกว่าผมเกิดวันอาทิตย์ รถจะซื้อสีดำ ครับ
    1. ซื้อรถวันพฤหัสบดีที่ 13 มกราคม 54 (ฤกษ์สิทธิโชค)และใช้รถวันอาทิตย์ที่ 16 มกราคม แต่ติดฤกษ์ดิถีพิฆาต
    2. ซื้อรถวันพฤหัสบดีที่ 27 มกราคม 54(ฤกษ์ - )และใช้รถวันอาทิตย์ที่ 30 มกราคม (ฤกษ์สิทธิโชค)
    3. ซื้อรถวันศุกร์ที่ 4 กุมภาพันธ์ 54 (ฤกษ์อมฤตโชค+มหาเศรษฐีฤกษ์) แต่ไม่ตรงวันพฤหัส แต่ใช้รถวันพฤหัสบดีที่ 10 กุมภาพันธ์ (ฤกษ์มหาสิทธิโชค)
    ขอขอบคุณล่วงหน้า ทุก ๆ ความเห็นครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 มกราคม 2011