ถึง Websnow ครับ

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย Candle, 13 ตุลาคม 2004.

1. Candle

Candle เป็นที่รู้จักกันดี

26 กันยายน 2004
    คือว่าวันนี้ผมเข้ามาที่เวปพลังจิตน่ะครับ แล้วก็กำลังจะโพสข้อความตอบรับ ปรากฎว่าเป็น ชื่อ ศิราณี ที่ login อยู่น่ะครับ แล้วก็ครั้งก่อน(วันก่อนๆโน้น) น่ะครับ ผมเข้ามาก็เป็นอย่างนี้อีกน่ะครับแต่เป็นชื่อ บรรพต อ. อ่ะครับ เลยอยากให้ Websnow ช่วยจัดการดูระบบหน่อยน่ะครับ ผมคิดว่ามันอาจจะเป็นที่เครื่องอื่นได้น่ะครับ เวลาที่เราไปเล่นที่เนตคาเฟ่น่ะครับ

2. WebSnow

WebSnow ผู้ก่อตั้งเว็บพลังจิต ทีมงาน Administrator

กระทู้เรื่องเด่น:
    129