ปรึกษาค่ะ ไม่รู้เพราะกรรมหรืออะไร ตอนนี้ท้องได้2เดือน

ในห้อง 'ร้องเรียนและปัญหา' ตั้งกระทู้โดย Jane22, 13 กันยายน 2011.

1. ดาวบุ๋น5

ดาวบุ๋น5 เป็นที่รู้จักกันดี

เป็นกำลังใจให้ว่าที่คุณแม่ สู้ๆต่อไป ครับ

2. armchi

armchi เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤษภาคม 2010
    ขอเป็นกำลังใจให้อีกคนนะครับ เพื่อนของผมก็เคยมีประสปการณ์แบบนี้ และเขาก็ได้แยกมาอยู่ด้วยกันสองคน พอมีลูกแล้วช่วงอีกระยะหนึ่งปู่กับย่าก็พอเห็นหลานแ้ล้วเขาก็ใจอ่อน จนทุกวันนี้ก็ลงเอยไปด้วยดีครับผม หากวันใดมีโอกาสที่ดีกลับมา ทิฐินี้สำคัญครับผม ยังงัยก็คิดว่าทำเพื่อลูกนะครับ หากผิดถูกประการใดกราบขออภัยไว้ ณที่นี้ด้วนนะครับ ขอให้ทุกอย่างลงเอยด้วยดีนะครับ