ฝันว่าได้ซองน้ำตาล....

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย icecreamvanila, 18 เมษายน 2014.

1. icecreamvanila

icecreamvanila เป็นที่รู้จักกันดี

วันศุกร์ที่18 นี้ ฝันว่ามีซองน้ำตาลขนาดA4ส่งมาจากใต้ ตอนแรกนึกว่าว่าน พอจับคลำๆก็เป็นพระองค์เล็กทรงสี่เหลี่ยม พอเปิดซองกลายเป็นรูปปั้นพระขนาดใหญ่เท่าฝ่ามือเป็นปูนปลาสเตอร์(รูปพระอะไรลักษณะยังไง...ลืม) ฐานสี่เหลี่ยมจัตุรัส ใต้ฐานลงตะกรุดทอง(หรือแผ่นทอง)สองชิ้น ชิ้นแรกเป็นรูปสิงโต ชิ้นที่สองเป็นรูปเด็กทารกอ้วนจ้ำม่ำ จบความฝันค่ะ

ขอบคุณค่ะ

2. llxE

llxE เป็นที่รู้จักกันดี

555

แหมมาถึงนี่เลยหรือครับ 555

3. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    แปลว่าให้ไปกราบหลวงพ่อจำเนียรวัดถ้ำเสือจังหวัดกระบี่ ด่วนมาก