ฝันเห็นผีอ่ะครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย มัทนะจ๊ะ, 10 มกราคม 2014.

1. มัทนะจ๊ะ

มัทนะจ๊ะ Active Member

14 พฤศจิกายน 2012
    คือว่า ช่วงนี้ฝันว่าถอดพระแล้วจะใส่อ่ะครับ ในฝันนะ แล้วได้ยินเสียงผู้หญิงจากไหนไม่รู้ พูดขึ้นประมาณว่า มึงใส่สิอาราธนาให้ถูกด้วยนะมึง แล้วก็หัวเราะอ่ะครับ ในฝันน่ากลัวมาก แล้วคือในฝันถือสร้อยพระไว้ แล้วจะใส่แต่ัทั้งสองครั้งที่ฝัน อาราธนาไม่ถูกเลยสักครั้ง แล้วในฝันเหมือนจะหนีอ่ะครับ แล้วเสียงมันก็หายไป ตอนนี้ผมกลัวมากเลยครับ ไม่รู็้จะทำไง บอกทีครับ ขอบคุณครับ _/\_

2. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    ก็ต้องอาราธนาให้ถูกให้ได้ครับ
    สู้ ๆ
    ช่วยไม่ไหว ตัวใครตัวมัน