ฝันเห็นพญานาคอีกแล้วครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Nathachok263, 21 มีนาคม 2021.

1. Nathachok263

Nathachok263 สมาชิกใหม่

27 กันยายน 2020
    คืนก่อนฝันว่าวิ่งหนีอะไรสักอย่างครับ แล้วกระโดดลงไปในน้ำ แล้วสักพักเห็นเป็นถ้ำ ใต้สะพานใหญ่ ติดแม่น้ำสายใหญ่ มองเข้าไปเห็นเป็นรูปปั้นพญานาค เล็ก ใหญ่ เลื้อย ขด มีทุกอริยาบถ เลยครับ เป็นร้อยๆ เลย เต็มถ้ำไปหมด แล้วผมก็แค่ยกมือไหว้ครับ โพสท์ ก่อนหน้านี้ของผมทั้งหมดก็เป็นความฝันเกี่ยวกับพญานาคทั้งสิ้นครับ

ทำนายความฝัน , วิเคราะห์ ให้ด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ

2. Applejung22

Applejung22 สมาชิกใหม่

น่าจะเป็นสัญญานเก่าของคุณ มีเวลาก็ไปไหว้ที่คำชะโนด