ฝัน เห็นพ่อฤาษีลิงดำ และเกจิอาจารย์หลายท่านเลยครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย npg002, 17 ธันวาคม 2012.

แท็ก: แก้ไข
  1. npg002

npg002 สมาชิก

ผมฝันว่า เห็นสมเด็จองค์ปฐม สเด็จลงมาจากศาลาการเปรียญหลังใหญ่ พอหันไปดูท่านอีกที กลับกลายมาเป็นหลวงพ่อฤาษีลิงดำ แล้วท่านก็เดินไป ดุไปด้วยครับ แต่ผมจำไม่ได้ว่าท่านดุเรื่องอะไร ผมเดินตามท่านไปสักพัก ท่านก็หยุดสนทนากับพระสงฆ์รูปหนึ่ง ดูท่าทางท่านน่าจะเป็นเกจิอาจารย์ แล้วตรงนั้นมีหลายรูปเลย มาประชุมกันเวลานั้นพอดีหลายรูปครับ
    ใครพอมีความรู้ ช่วยทำนายฝันให้หน่อยครับ