พักนี้รู้สึกไม่ค่อยมั่นใจกับระบบความปลอดภัยของwebเลยครับ

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย Star Platinum, 20 ตุลาคม 2004.

1. Star Platinum

Star Platinum เป็นที่รู้จักกันดี

เท่าที่อ่านๆมา บางท่านบ่นว่าถูก Hack
    บางท่านบอกว่าที่ตัวเองเคยโพสต์นั้น ไม่ใช่เจ้าตัวจริงๆ เป็นใครก็ไม่รู้
    บางทีอ่านforumอยู่ดีๆ แต่จู่ๆก็เว็บก็ใช้ไม่ได้
    แถมบางทีมีพวกประสงค์ไม่ค่อยดีเข้ามาอีก

ผมไม่ได้ตำหนิใครนะครับ เพียงแต่เริ่มระแวงน่ะครับ ถ้ามีอะไรให้ช่วยกันก็บอกนะครับคุณ?WebSnow

ไม่รู้ว่าคนอื่นๆคิดยังไงกันบ้าง ชาวพลังจิตรวมพลังกันหน่อยครับ

2. NiNe

NiNe บุคคลทั่วไป

เนื่องจากว่าเว๊ปนี้เป็นเว๊ปของคนที่มีพลังจิต ... ในบางครั้งที่เกิดความไม่พอใจมากๆ ... อาจมีการปลอดปล่อยพลังงานออกมา ทำให้ Server อาจถูกก่อกวนได้ .... เพราะว่าพลังจิตนี้มีลักษณะเป็นคลื่นแม่เหล็กไฟฟ้า ซึ่งมันจะเข้าไปทำลายถึงแต่ละ Track ของ Harddisk นั่นเอง....

3. Star Platinum

Star Platinum เป็นที่รู้จักกันดี

หลายๆคนที่นี่มีพลังจิต ส่วนบางคนก็มีปั_หาทางจิตครับ