มีคาถา เข้าฝัน ใหมครับ

ในห้อง 'บทสวดมนต์ - คาถา' ตั้งกระทู้โดย gumarntong, 9 มีนาคม 2006.

1. gumarntong

gumarntong เป็นที่รู้จักกันดี

คือ ท่องแล้ว จะไปเข้าฝัน คนอื่นๆ ได้นะครับ
    หรือ ท่องแล้วตั้งจิต จะไปเข้าฝันได้
    หรือ ท่องแล้ว นั่งสมาธิ ตั้งจิต จะไปเข้าฝันได้

อิอิ
    จะได้นั่งให้ไปหาในฝัน สาวๆ ให้ ฝันถึงเราอะครับ

สาวจะได้มาบอก
    เมือคืนฉันฝันถึงเธอด้วยละ อิอิ

อาจจะเข้าฝันไปบอกรักก็ได้ครับ ฉันรักเธอ

เมือคืนฉันฝันถึงเธอมาบอกรักฉันด้วยละ อิอิ

ท่องคาถาเข้าฝัน แล้วนั่งสมาธิ จะไปเข้าฝันสาวๆ ได้ แล้วก็ภาวนาว่าเราพูดว่า ฉันรักเธอ แล้วก็สาวๆ ก็จะเจอเราในฝัน แล้วไปพูดกับเธอว่า ฉันรักเธอ

จะได้เอาไปบอกรักทุกๆๆ วัน

เพราะคงไม่มีใครบอกรักๆๆ ทุกวัน แต่ในฝัน น่าจะทำได้ อิอิ บอกรักในฝัน จนเรารักกันจริงๆๆ อิอิ

ยอดไปเลย

2. gumarntong

ใช้ประโยชน์ได้หลายอย่าง

เช่น ทวงเงินคืน

ก็ไปเข้าฝัน เอ้ย เอาเงินมาคืนด้วยนะ ยืมไปแล้ว สองเดือน คืนซะดีๆ 1 หมื่นบาท

ดีมากๆๆ เลย อิอิ

3. gumarntong

อาจจะต้อง นั่งสมาธินานหน่อย หรือ ท่องสัก 1000 จบ ถึงจะได้ผล ก็ไม่เป้ฯไร เรามีความอดทนพอ ที่จะทวงเงิน และ ไปหาบอกรักสาวในฝัน

4. skyboy

skyboy เป็นที่รู้จักกันดี

555...อืม ความคิด...แน่ใจนะครับว่าแค่บอกรัก...อิอิ

ผมว่า...ขอแต่งงานไปเลยดีกว่าครับ...ฮ่าๆๆๆ เอิ๊กๆๆๆ

5. casyrybacksed

casyrybacksed Active Member

27 กันยายน 2004
    เหอ เหอ ถ้าทำได้ ดลกคงวุ่นวายกันน่าดู แต่ที่จะทำก่อน คือไปเข้าฝัน ให้คนไทยที่ไปประท้วง หันหน้าเข้าหากัน มีความสามัคคีกันดีกว่าครับ

6. banpong

banpong เป็นที่รู้จักกันดี

มีครับเคยเห็นวิธีอย๋ในเว็ป ของ ป๋อง SHOCKFM ครับเขาเคยลงอยู่