มีปั_หาอยากถามคุณอูเย่

ในห้อง 'อภิญญา - สมาธิ' ตั้งกระทู้โดย NUI, 14 พฤศจิกายน 2004.

1. NUI

NUI เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2004
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    ขอรบกวนถามคุณอู่เย่ตอบปั_หาหน่อยค่ะ
    1.คือดิฉันเพิ่งซื้อบ้านทาวน์เฮาส์ไว้หนึ่งหลังอยู่แถวตลาดแฮปปี้แลนด์ บ้านเลขที่ 639 คนแถวนั้นเขาลือกันว่าบ้านหลังนั้นมีอะไร...ที่น่ากลัวทำให้คนอยู่ไม่ได้ ....ดิฉันไม่สบายใจเลยค่ะ และไม่ค่อยกล้าเข้าไปอยู่ด้วย อยากจะให้ผู้มีบารมีได้ใช้บ้านหลังนี้สอนสมาธิให้ประชาชน จะพอมีวาสนาทำได้ไหม่ค่ะ
    2.มีคนบอกว่าดิฉันมีวิ__าณแฝงอยู่ ไม่ทราบว่าเขาดีหรือร้ายกับดิฉัน
    3.ดิฉัน พอมีวาสนา ที่จะสมาธิประสปความสำเร็จกับเขาบ้างไหมค่ะในชาตินี้
    (cry) อยากทราบจากคุณอูเย่และคนอื่นที่อยากจะแนะนำ

2. ลมคลุ้มทรายคลั่ง

ลมคลุ้มทรายคลั่ง บุคคลทั่วไป

3. NUI

NUI เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2004
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    ขอบคุณมากค่ะคุณอู่เย่ ที่ช่วยตอบปั_หาที่ถามไว้ แม้ว่าจะตอบมาเพียงหนึ่งข้อ ก้อขอขอบคุณมากค่ะ

คุณนุ้ย