รบกวนช่วยทำนายฝันทีค่ะ ฝันเห็นมังกร

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย nitaparty, 14 สิงหาคม 2015.

1. nitaparty

nitaparty เป็นที่รู้จักกันดี

24 กันยายน 2012
    ฝันว่าเดินอยู่แล้วเห็นเหมือนหนังงูขนาดใหญ่มากนอนอยู่บนพื้น
    พอเดินไปถึงตรงศรีษะถึงเห็นเป็นหัวมังกรสีแดงเข้มออกดำ ในฝันพอมองไปข้างหน้าเห็นเป็นเหมือนศาลเจ้าก็เลยจะเดินเข้าไป พอจะขึ้นบันไดก็เห็นมังกรมีแต่หนังคล้ายตัวแรกที่เห็นนอนเหยียดอยู่บนพื้นบันไดอีก แล้วก็ได้ยินเสียงป้าเรียกให้เข้าไปในศาลเจ้า บอกว่าพายุจะมาแล้วให้รีบเข้าไปในศาล พอเรามองออกไปที่ศาลาของศาลเจ้าก็เห็นเหมือนทะเลกำลังคลั่ง เราก็จะรีบปีนเข้าไปในศาลเจ้าแล้วเราก็รู้สึกตัวตื่นเลย แบบนี้ถือว่าดีหรือร้ายคะ ขอบคุณค่ะ :'(

2. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    น่าจะดี อนาคตจะเป็นใหญ่เป็นโต
    แต่ถ้าไม่ดีคืออาจจะเจอทะเลคลั่งจริง ๆ ก็ได้