รบกวนช่วยแปลความฝันให้ด้วยค่ะ ( ฝันเห็นปลา และ น้ำท่วม )

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Little Sky, 6 เมษายน 2011.

1. Little Sky

Little Sky สมาชิก

รบกวนเพื่อนๆในห้องแปลความฝันให้ด้วยค่ะ

ตอนตี 5 เราฝันว่าเราไปเข้าห้องน้ำที่ไหนก็ไม่รู้ค่ะ เราหันไปในอ่างน้ำ อ่างยาวมาก มีปลาตัวใหญ่มาก สวยงามว่ายหลายตัวเลยค่ะ

สักพัก อยู่ๆน้ำก็ท่วมเสมอคอเราค่ะ แต่เราไม่ได้จมน้ำนะค่ะ ในฝันเหมือนกำลังคิดว่าจะว่ายออกจากห้องน้ำ แล้วเราก็ตื่นค่ะ

เพื่อนๆพอทราบไหมว่า ฝันเห็นปลา เห็นน้ำท่วมแบบนี้ ตีความหมายได้ยังงัยค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

2. angelwing_p

angelwing_p เป็นที่รู้จักกันดี

8 พฤศจิกายน 2010
    ปลา ก็ แปด น้ำ ก็ ห้า ฮิๆๆ คิดเล่นๆนะคะ;)

3. kotak50

kotak50 เป็นที่รู้จักกันดี

ผมคิดว่า อ่าง 4 หรือ 1 ดีอะ ปลา 8 น้ำ 2
    482 182 รึเปล่า ฮิๆๆๆๆๆๆ

4. kotak50

kotak50 เป็นที่รู้จักกันดี

โทษทีครับ ตีความหมายไม่ออก เลยตีเป็นหวยแทนนะ