รวมกระทู้/กระทู้ขอเพลง ที่ผิดกฏ ดูกฏการขอเพลงด้านบนของแต่ละห้อง..ขอบคุณมากที่ช่วยกัน.

ในห้อง 'Music & Karaoke' ตั้งกระทู้โดย ผ่อนคลาย, 11 สิงหาคม 2006.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ผ่อนคลาย

ผ่อนคลาย Super Moderator ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

21 พฤศจิกายน 2004
    กระทู้นี้สำหรับเก็บรวบรวมกระทู้ที่ผิดระเบียบ เพื่อความเรียบร้อย และกระทู้ที่ตั้งก็ไม่ถูกลบหายไป ดีเจสามารถเห็นกระทู้ของสมาชิก หากมีเพลงก็สามารถจัดให้ได้.....และขอความร่วมมือช่วยกันรักษาระเบียบ...
    โดยที่โอกาสต่อไปตั้งกระทู้ให้ถูกที่ บอร์ดเพลงก็จะหาเพลงง่าย และไม่ปะปนกันยุ่ง ระหว่างกระทู้เพลง กับกระทู้ขอเพลงครับ

ขอบคุณมากที่ช่วยกันทำเว็บบอร์ดให้มีระเบียบเรียบร้อย ขอบคุณทุกคนจ้า

2. execboy

execboy สมาชิกใหม่

11 สิงหาคม 2006
    ขอเพลง "home" แบบคาราโอเกะ ครับ

ใครมีเพลง "home" ที่ร้องว่า ดอกไม้ ประตู แจกัน ดินทราย ต้นไม่ใหญ่ แก้วน้ำ จานชาม บันได โคมไฟที่สวยงาม บ้างครับ ขอเปงแบบคาราโกะนะครับ

3. regency

regency สมาชิก

รบกวนขอ คาราโอเกะ เพลง หัวใจไม่แข็งแรง ของ Dream 2 หน่อยค่ะ

รบกวนหน่อยนะค้า รีบจิงๆ ค่า ขอบคุนล่วงหน้าค่ะ(bb-flower

4. sup168

sup168 สมาชิกใหม่

พี่ครับขอคาราโอเกะ30 ยังแจ๋วของยอดรัก หน่อยครับ

ขอคาราโอเกะ 30 ยังแจ๋ว ของยอดรัก สลักใจหน่อยนะครับ

ขอบคุณมากครับพี่

5. Lonely_Planet

Lonely_Planet Active Member

13 สิงหาคม 2006
    เปลี่ยนเป็นรักแทนได้ไหม

ลองดูเฉยๆ อาจมะชัดนะคะ อัดจากมือถืออ่ะ ขำๆนะ

6. gift33

gift33 สมาชิกใหม่

22 สิงหาคม 2006
    อยากได้mvไม่ขอเป็นคนสุดท้ายของ badz

อยากได้mvไม่ขอเป็นคนสุดท้ายของ badzมากคะ ใครมีรบกวนด้วยนะคะ

7. mork467

mork467 สมาชิกใหม่

28 สิงหาคม 2006
    แจ่ม

[MUSIC]http://www.savefile.com/files/8654240 (verygood) [/MUSIC]

8. oakkung

oakkung สมาชิก

ขอเพลง นักล่าฝัน ของ AF

อยากได้ Sound Karaoke เพลงนักล่าฝัน เพื่อใช้ในการแสดงละครกลางเดือนนี้จ้า

9. aod-music

aod-music สมาชิก

15 สิงหาคม 2006
    aod-music

ขอเพลง MIDI เดือน 09/2006

10. amakinzaa

amakinzaa สมาชิกใหม่

10 มิถุนายน 2006
    ใครมีคาราโอเกะ อย่าร้อนตัว มั่งอ่ะขอมั่งดิ

ขอบคุณค่ะทุกคน

11. utadachan

utadachan สมาชิกใหม่

29 สิงหาคม 2006
    อยากจะขอเพลงคาราโอเกะเพลงเก่าๆเข้ามาดูหน่อยครับ

<TABLE class=tborder id=post315876 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR vAlign=top><TD class=alt1 id=td_post_315876>อยากจะขอเพลงเหล่านี้ของคุณ ธานินทร์ อินทรเทพครับ
    1)ขาดฉันแล้วเธอจะรู้สึก
    2)น้ำตาร่องหลังพวงมาลัย
    3)ฉันวันนี้
    4)อ่าวอารมณ์
    5)กิ่งก่าอยากได้ทอง
    6)ฝากเพลงถึงเธอ
    7)ปั้นดินให้เป็นดาว
    8)คนใจหิน
    9)ศักดินากันยาจก
    10)คนหนักโลก
    11)เพื่อนขี้ออ้น
    12)ญาติวันทอง
    13)อย่าเห็นกันดีกว่า
    14)หงษ์ปีกหัก
    15)เนื้อคู่
    16)รอยจูบสุดท้าย
    17)ลำน้ำพอง
    และเพลง ดาว ของคุณ สุเทพ วงศ์คำแหง ด้วยครับ
    ถ้าได้เป็นคาราโอเกะด้วยก็จะดีมากครับ
    <!-- / message --></TD></TR><TR><TD class=alt2>[​IMG] </TD><TD class=alt1 align=right><!-- controls --><!-- Start Post Thank You Hack --><!-- End Post Thank You Hack --></TD></TR></TBODY></TABLE>

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้