รับพยากรณ์ดวงชะตา ผ่านสมาธิญาณจากการปฎิบัติ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย จันทรคุปต์, 8 มกราคม 2023.

1. จันทรคุปต์

จันทรคุปต์ สมาชิกใหม่

รับพยากรณ์ดวงชะตาสื่อจิต โดยอิงจากภาพความหมายที่เห็นในภาพสมาธินะคะ อาจจะเรียกได้ว่า ญาณทิพย์ แต่เราก้อมิอาจเอื้อมขนาดนั้น เพียงแค่เราเป็นคนธรรมดาทั่วไป ที่มีความจำเป็นในลักษณะต้องใช้ " ภาพจากสมาธิ " แปลผลออกมาเป็นเหตุการณ์ข้างหน้าเท่านั้นเอง

ถามว่า " แม่นไหม " คุณเคยเดินในตลาดแล้วมีภาพเห็นเบื้องหน้า ว่า เดี๋ยวจะมีเงินหล่นตรงนี้ แล้วก้อมีจริงๆ ไหมคะ หรือว่า รถมอเตอร์ไซค์ข้างบ้านคันนี้ ทำไมดูแปลกๆ เหมือนมันพังทั้งๆที่ใช้งานได้ ผลปรากฎว่า สองสามวันต่อมา รถมอเตอร์ไซค์คันนี้ แหกโค้งเสียหายทั้งคนทั้งรถ

เราอาจจะวัดระดับความแม่นได้ในขอบเขตของเรา ที่อาจจะไม่ตรงใจใครหลายคน เพียงแต่ที่ต้องมายึดอาชีพนี้ชั่วคราว หรืออาจจะตลอดไป เพียงเพราะว่าเราประสบปัญหาจากสถานการณ์ปัจจุบัน และมีค่าใช้จ่ายรออยู่มากมาย เราจำเป็นต้องเลี้ยงดูอีกหลายขีวิตข้างหลัง และอาชีพประจำของเรานั้น ไม่มั่นคงอีกต่อไป

เรารับพยากรณ์ดวงชะตา สนนราคาพานครูดวงละ 300 บาท ผู้สนใจพึงให้รายละเอียดได้เกี่ยวกับวันเดือนปีเกิด นะคะ ( ที่เราขอไว้เพราะเราต้องการใช้แทนตัวเจ้าของดวงค่ะ )

สนใจสอบถามรายละเอียด รบกวนแอดไลน์ 0620255665 นะคะ

ขอบพระคุณพื้นที่กระทู้พลังจิตค่ะ

แอดไลน์สะดวกกว่านะคะ เพราะเราทำงานประจำด้วยค่ะ ( ถึงแม้มันจะไม่มั่นคงก้อตาม )