ร่วมถวายปัจจัยไทยธรรมครูอาจารย์ งานพุทธาภิเษกสมเด็จองค์ปฐมปางพระวิสุทธิเทพ ทรงเครื่อง ปิดรับ22ตค.67

ในห้อง 'งานบุญอื่นๆ' ตั้งกระทู้โดย ศิษย์รุ่นจิ๋ว, 21 ตุลาคม 2024 at 12:19.

1. ศิษย์รุ่นจิ๋ว

ศิษย์รุ่นจิ๋ว นิพพานัง ปัจจโยโหตุ

กระทู้เรื่องเด่น:
    5

✨ชวนร่วมบุญเป็นเจ้าภาพกับพระอาจารย์เอกลักษณ์ ปัญญาคโม และ คณะบ้านสุขใจ คณะบุญเพื่อนิพพาน คณะโรงทานศิษย์ลูกนอกวัง“ กันนะครับ บ้านสุขใจได้รับเมตตาอนุญาตจากพระอาจารย์ให้ชวนเพื่อน ๆ ร่วมเป็นเจ้าภาพบุญกับท่านครั้งนี้ครับ✨

ชวนเพื่อน ๆ ร่วมบุญเป็นเจ้าภาพกับพระอาจารย์ ถวายปัจจัยไทยธรรมครูบาอาจารย์ในงาน วันพุธที่ ๒๓ ตุลาคม พ.ศ.๒๕๖๗ เวลา ๐๘.๐๐ น งานพุทธาภิเษกสมเด็จองค์ปฐมปางพระวิสุทธิเทพ ทรงเครื่องเต็ม

๑. พระราชภาวนาพัชรญาณ วิ (หลวงตาวัชรชัย) วัดเขาวงถ้ำนารายณ์

๒. หลวงพ่อมนัส มนฺตชาโต เจ้าสำนักกัมฐานฟื้นฟูจิตเขาเเหลม

๓. พระครูวิลาศกาญจธรรม ดร. (หลวงพ่อเล็ก วัดท่าขนุน)

๔. พระอาจารย์เอกลักษณ์ ปัญญาคโม วัดพุทธพรหมยาน

ณ ศาลาหลวงพ่อพระราชพรหมยาน ๑ ไร่

ร่วมบุญได้ถึงวันที่ ๒๒ ตุลาคม ๒๕๖๗ เวลา ๒๓ :๐๐ น. ท่านใดร่วมบุญหลังเวลากำหนดขออนุญาตนำปัจจัยถวายพระอาจารย์ทั้งหมดครับ

ร่วมบุญร่วมเป็นเจ้าภาพไทยธรรมกับพระอาจารย์หรเป็นเจ้าภาพถวายปัจจัยไทยธรรมครูบาอาจารย์ท่านละ ๒๐,๐๐๐ หรือร่วมบุญเป็นเจ้าภาพตามศรัทธา

7992880194 กสิกร ถิรภัทร เจริญพร

หมายเหตุ : บัญชีนี้ใช้ในช่วงเวลาเฉพาะงานบุญนี้จนปิดบุญถึงนำไปจัดสรรบุญใหม่ในวาระต่อไป ไม่ใช้ร่วมกับบุญใด ๆ จนกว่าจะถวายเสร็จสมบูรณ์บริบูรณ์ครับ

⚜️คณะบ้านสุขใจขอน้อมอนุโมทนาบุญกับทุก ๆ ท่าน ทุกประการครับ⚜️

✨ขออานิสงส์ทุกบุญทุกความดีที่ร่วมกันสร้างบุญบารมีให้ทุกท่านประสบแต่ความโชคดีมีความสุข คล่องตัวทุกประการและสุดท้ายได้เข้าถึงพระนิพพานตามปรารถนาทุกประการครับ✨

หมายเหตุ : ภาพในโพสเป็นภาพพุทธาภิเษก ปี ๒๕๖๖

https://m.facebook.com/story.php?st...axCnNdqt9l&id=100023717641087&mibextid=Nif5oz

2. ศิษย์รุ่นจิ๋ว

ศิษย์รุ่นจิ๋ว นิพพานัง ปัจจโยโหตุ

กระทู้เรื่องเด่น:
    5
    ขอร่วมบุญครับ สาธุ

ไฟล์ที่แนบมา: