วัดระฆังโฆสิตารามแจกหนังสือคำสั่งสอนอบรมของสมเด็จโตฟรี

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย thanan, 6 เมษายน 2005.

1. Nu_Bombam

Nu_Bombam เป็นที่รู้จักกันดี

30 ธันวาคม 2006
    ได้รับหนังสือแล้ววันนี้ครับ เป็นหนังสือที่ดีมากอีกเล่มหนึ่งมีรูป 2 ขนาดครับ แบบใส่กรอบบูชากับห้อยคอบูชา แนะนำครับ ของฟรีดีๆแบบนี้ไม่ควรพลาด หุหุ

2. clickzika

clickzika เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับหนังสือแล้วครับ (ไปรับเองที่คณะ 8) พระท่านใจดีมากครับ

ผมว่าซักเดือนหน้าจะทำบูญช่วยพระท่านพิมพ์แจกครับ รวมถึงซองจดหมาย แสตมป์ ในการส่งหนังสือ ด้วยครับ เพื่อน ๆคนไหนพอที่จะช่วยเหลือทำบุญกันได้ ก้ช่วย ๆ กันนะครับ

3. มนุษย์โลกคับ

มนุษย์โลกคับ เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ได้รับหนังสือพร้อมรูปถ่ายแล้วครับ....อนุโมทนาสาธุครับ

4. อนันตกาล

อนันตกาล สมาชิกใหม่

24 กรกฎาคม 2007
    ขออนุโมทนาบุญ ขอรับ 1 ชุดนะคะ
    กรุณาส่ง อัจฉรา นาคทน
    3/1013 ซ.11 หมู่บ้านการเคหะ ถ.กลางเมือง
    ต.เมืองเก่า อ.เมือง
    จ.ขอนแก่น 40000
    ขอขอบพระคุณมากค่ะ

5. thanyaka

thanyaka เป็นที่รู้จักกันดี

13 กรกฎาคม 2006
    ขอรับ 1 ชุด ค่ะ
    ขอรบกวนส่งที่ รัชนี พรหมปัญญา
    132/1ถ.แก้วนวรัฐ ต.วัดเกตุ อ.เมือง
    จ.เชียงใหม่ 50000
    ขอบคุณค่ะและอนุโมทนาด้วยค่ะ

6. pongsthep

pongsthep Active Member

24 ธันวาคม 2006
    ขอรับหนังสือคำสั่งสอนอบรมของสมเด็จโต 1 ชุด
    คุณพงษ์เทพ นามดวง
    121/142 ม.7 ต.ท่าทราย
    อ.เมือง
    จ.สมุทรสาคร 74000

7. มนุษย์โลกคับ

มนุษย์โลกคับ เป็นที่รู้จักกันดี

ต้องส่งจดหมายถึงพระสมศักดิ์เองนะครับ ลงชื่อในกระทู้อย่างเดียวไม่ได้รับนะครับ ตามที่อยู่หน้าแรกครับ

8. WorldWorld

WorldWorld เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนาบุญด้วยนะค่ะ

ขออนุโมทนาบุญด้วยนะค่ะ
    รบกวนส่งมาได้ที่
    พัทธนันท์ วังดวงกมล
    137/46 ซ.สุขุมวิท 60/1 เขตพระโขนง แขวงบางจาก กทม.10260

9. elwayc

elwayc เป็นที่รู้จักกันดี

ขอร่วมอนุโมทนา ด้วยครับ จำนวน 1 ชุด จัดส่งมาที่
    กิตติภณ ช่างวิโรจน์
    499 อาคารเบญจจินดา ชั้น 10 บี ถ.วิภาวดีรังสิต แขวงลาดยาว เขตจตุจักร กทม. 10900
    ขอเจริญในธรรม

10. แม่น้องนน

แม่น้องนน เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับหนังสือเรียบร้อยแล้วค่ะ....ขอกราบขอบคุณพระคุณเจ้าสมศักดิ์ ธนีโย

มากนะคะ....

....สิ่งหนึ่งที่อยากจะบอกมาก ๆ เลยคือ...

ตอนที่บุรุษไปรษณีย์เอาหนังสือมาส่ง ดิฉันรู้สึกขนลุกซู่เลยค่ะ

คิดเอาเองว่า...เป็นเพราะบารมีของสมเด็จพระพุฒาจารย์โต... ใช่มั๊ยคะ

.....ถ้าใช่...พระบารมีของท่านแผ่ไพศาลจริง ๆ ขออนุโมทนาสาธุค่ะ....

11. WorldWorld

WorldWorld เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนาด้วยครับ

ขออนุโมทนาด้วยครับ
    รบกวนส่งที่
    วรพงษ์ นิธิกุลตานนท์ (ส่งแผนก SHIPPING )
    บริษัท เซ้าท์อีสต์เอเซี่ยนแพคเกจจิ่งแอนด์แคนนิ่ง จำกัด
    1 หมู่ 4 ถ.บ้านปลายคลองครุ ต.นาดี อ.เมือง จ.สมุทรปราการ 74000