หาทีมงานมาร่วมพัฒนาธุรกิจ

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย Tuao, 28 มีนาคม 2009.

1. Tuao

Tuao สมาชิกใหม่

15 กันยายน 2007
    ;welcome3 สวัสดีครับ ผมกำลังหาทีมงานมาร่วมกันพัฒนาธุรกิจ หากคุณเป็นผู้สนใจสามารถเข้าไปศึกษาที่
    http://www.srithaionline.com/?id=jakkrich ได้ก่อน และหากตัดสินใจมาร่วมกันทำงานสามารถติดต่อผมจักรกฤช (ตั้ว) ได้ทุกวันที่โทร. 083-238-3335 ครับ หรือฝากชื่อ เบอร์โทรศัพท์ และอีเมลไว้ในเว็บไซต์ในส่วน "สมัครสมาชิก Online" ซึ่งอยู่ด้านบนของเว็บก็ได้ หรือถ้าสนใจเฉพาะผลิตภัณฑ์ก็สามารถสั่งซื้อได้โดยตรงที่ผมครับ .... ขอบคุณมากครับ

กรุณาศึกษาข้อมูลใน URL ก่อนเพื่อประโยชน์ของตัวท่านเอง

;welcome3คุณสมบัติที่ต้องการ คือ;welcome3

1. คนที่ตั้งใจสร้างความมั่นคงและยั่งยืนในรายได้ให้กับตัวเองจริง ๆ เท่านั้น (รักตัวเอง)
    2. คนมีน้ำใจ ไม่เบียดเบียนผู้อื่น
    3. คนถือศีลข้อ ๒ ข้อ ๓ และ ข้อ ๔ (อย่างน้อยขอ ๓ ข้อนี้ครับ)

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      116.2 KB
      เปิดดู:
      36
      ขนาดไฟล์:
      128.9 KB
      เปิดดู:
      36
      ขนาดไฟล์:
      131.6 KB
      เปิดดู: