อยากได้คาถาบูชาพระมหาสถามประตาปครับ ไต่ซีจีผ่อสัก

ในห้อง 'บทสวดมนต์ - คาถา' ตั้งกระทู้โดย ngan, 24 กุมภาพันธ์ 2006.

1. ngan

ngan สมาชิก

ไม่รู้ผมเข้าใจถูกหรือเปล่า ที่คนจีนเรียก ไต่ซีจี่ ผ่อสักอะครับ ผมอยากได้คาถาบูชาท่านจริง สำคัญในการดำเนินชิวิต ใครรู้ก็เมตตาหน่อยนะครับ

2. ชุติพนธ์ แจ่มอุลิตรัตน์

ชุติพนธ์ แจ่มอุลิตรัตน์ เป็นที่รู้จักกันดี

พอมีเมล์มั้ยครับ ผมจาส่งมาให้
    เป็นบทสรรเสริญไม่ยาวมากมาย ประมาณกระดาษหน้าเดียวอ่าครับ
    เมล์ผมนะครับ shutipon@hotmail.com

3. ชุติพนธ์ แจ่มอุลิตรัตน์

ชุติพนธ์ แจ่มอุลิตรัตน์ เป็นที่รู้จักกันดี

เรียนคุณngan เนื่องจากว่าผมเห็นว่าการที่จะส่งบทสวดมนต์มาทางเว็บหรือทางเมล์นั้นไม่ค่อยสะดวกเท่าไหร่ และอีกอย่างผมก็ได้พิมพ์บทไต่สี่จี่ผ่อสักเอี่ยงท้งเจียงเอาไว้หลายชุดพอดี เพราะฉนั้นขอให้คุณช่วยฝากที่อยู่มาทางเมล์ผมดีกว่าครับ ผมจะจัดส่งทางไปรษณีย์มาให้นะครับ อีกอย่างนึงคุณจะได้ไม่ต้องเสียเวลาที่จะต้องปริ้นออกมาจากคอมไงครับ