=(เกิดเป็นคน จะเลือกทุกข์หรือสุข จะอกหักหรือสมหวัง ดูดวงชะตาวาสนาคุณบอกได้)=

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย กล่องบุญ, 18 พฤษภาคม 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. กล่องบุญ

กล่องบุญ Active Member

18 พฤษภาคม 2012
    " เส้นทางแห่งวิธีบนทางธรรม นำมาใช้ดำเนินชีวิตบนทางโลก "

(f)(kiss)(deejai)

เมื่อวันที่ 14 กุมภาพันธ์ (วันวาเลนไทน์) ที่ผ่านมา ลูกค้าผมคนหนึ่งโทรมาหาผม อาจารย์ อู๋ สมการ เพื่ออยากให้ผมร่วมแสดงความยินดีกับเธอ เนื่องในวันแต่งงานและจดทะเบียนสมรสกับแฟนหนุ่ม โดยผมสอบถามประวัติของเธอว่าเคยดูดวงกับผมเมื่อไหร่? เธอตอบว่าเมื่อตุลาตม ๒๕๕๔ ที่ผ่านมา จากนั้นผมก็ค้นหาข้อมูลของเธอ จึงอยากนำมาเผยแพร่ไว้เป็นความรู้และวิทยาทาน ให้กับผู้สนใจที่ชอบดูดวง และผู้ใฝ่รู้ใฝ่ศึกษาโหราศาสตร์จีน
    ซึ่งหญิงสาวผู้นี้ เธอชื่อว่า “ปลา” เกิดเมื่อวันที่ ๓ พ.ย. ๒๕๓๑ เวลา ๖.๑๓ น. จ.ลำพูน ผมอาจารย์ อู๋ สมการ ผู้สืบทอดโหราศาสตร์สูตรคูณดวงจีน สายหมากรุก ถอดรหัสดวงชะตาเธอได้ดังนี้ คุณปลาเธอเกิดปีมะโรง(เลข5) เดือนเกิดจอ(เลข59) วันเกิดจอ(เลข59) ยามเกิดเถาะ(เลข40) และมีเทวดาประจำตัวเป็นนักษัตรเถาะ(เลข52) พื้นฐานเป็นคนธาตุน้ำพลังหยาง ผมถามคุณปลาว่า ตุลาคมที่ผ่านมาผมทำนาย เกี่ยวกับความรักของคุณใช่ไหม? คุณปลารีบตอบผมว่า ใช่ค่ะ และเป็นจริงอย่างที่อาจารย์ทายเลยค่ะ ว่าหนูจะได้แต่งงานกับชาวต่างชาติแบบปุ๊บปั๊บ ปัจจุบันทันด่วน และเธอก็เล่าให้ผมฟังว่า ลองทำตามที่อาจารย์ อู๋ บอกไว้
    จากเนื้อแท้ดวงชะตาของเธอ ผมทายและแนะนำไปว่า ชีวิตคุณปลามีคู่ยากและโอกาสที่จะสมหวังด้านความรักก็ยากด้วย เพราะที่ผ่านมาเธอบอกว่าผิดหวัง ช้ำรักมาตลอด แต่ดวงคุณปรับและแก้ไขได้ เนื่องจากตำแหน่งคู่ครองของคุณมีตำหนิ ประกอบกับอาชีพ+การงานในพื้นดวง ไม่มั่นคงในถิ่นเกิด ฉะนั้นควรปฏิบัติดังนี้
    อันดับแรก : หากคุณพบรักกับใคร ที่อายุใกล้เคียงกัน และเป็นคนต่างถิ่นต่างแดน หรือเป็นชาวต่างชาติ ถือว่าดี
    อันดับสอง : ห้าม! นำแฟนที่คบหาอยู่ รีบไปเปิดตัวหรือแนะนำให้ญาติหรือ พ่อ+แม่ รับทราบ จนกว่าฝ่ายชายจะเอ่ยปากขอแต่งงานกับคุณ ซึ่งปี ๒๕๕๔ คุณมีเกณฑ์เจอคนรู้ใจ และจะได้แต่งงานแบบสายฟ้าแลบ
    อันดับสาม : รีบย้ายที่ทำงานออกจาก จ.ลำพูน แล้วลองมาหางานทำที่เชียงใหม่ดู รับรอง WORK
    ขณะที่คุยกับผมทางโทรศัพท์ เธอเล่าว่าตัดสินใจ ทำตามที่ผมบอกกล่าว โดยเธอมาทำงานที่ รีสอร์ทแห่งหนึ่งที่เชียงใหม่ แล้วไม่น่าเชื่อว่า วันเกิดเธอที่ผ่านมา มีโอกาสได้รู้จักกับ หนุ่มเยอรมัน เขามาเที่ยวเมืองไทยและได้พักที่ รีสอร์ทแห่งนี้ จากนั้นก็ติดต่อทาง Mail เรื่อยมา โดยไม่บอกและเล่าให้ใครฟัง แล้วระยะเวลาแค่ 3 เดือนเขาก็ขอแต่งงานค่ะ
    แล้วเธอก็ถามผมว่า ปีนี้ หนูจะได้ไปต่างประเทศไหม? ค่ะ ผมก็ตอบอย่างมั่นใจว่า คุณปลา...คุณได้ไปต่างประเทศแน่นอน และผมก็อวยพรให้กับเธอ
    ฉะนั้นแล้วดวงชะตาคนเรา จากร้ายและไม่ดี เราสามารถทำให้มันดีได้ ถ้าเข้าใจกฎเกณฑ์สวรรค์ และกติกาจากพื้นดวง ก็สามารถเปลี่ยนดวงให้กลายเป็นดีได้ โดยรู้จักใช้โหราศาสตร์ ให้เป็นตัวช่วยในการตัดสินใจ แต่ไม่ใช่งมงาย รู้จักสร้างความเหมาะสม คล้อยตาม และปรับสมดุล เท่านี้ชีวิตคุณก็จะดีได้ด้วยตัวคุณเอง

สนใจติดต่อดูดวง ปรึกษา โชคชะตาวาสนา โทร. 086-918-9898

E-mail ; powerlove1234@hotmail.com

“แล้วชีวิตคุณจะเปลี่ยนได้ในพริบตา”
    qsquchearr:z8

2. My Best

My Best สมาชิก

10 พฤษภาคม 2012
    "เมื่อบุญสัมพันธ์ วาสนาต้องกัน"

ฟ้าจะเปิดทางให้เสมอ

(k)

3. สมศรีเจ้า

สมศรีเจ้า สมาชิก

18 พฤษภาคม 2012
    จิตเมตตา ขอคำชี้แนะด้วยค่ะ({)(k)

4. VeryGood

VeryGood สมาชิก

21 กุมภาพันธ์ 2012
    catt26 catt24
    บอกบุญ ต่อชะตา ช่วยแก้ปัญหาคนตกทุกข์ได้ยาก...สิ่งเหล่านี้น่านับถือ
    catt7

5. My Best

ขอบคุณค่ะ ท่านผู้เจริญ
    catt13​

6. JAN 2514

JAN 2514 สมาชิก

ส่ง Mial ไปหาท่านแล้ว รบกวนด้วยนะค่ะ

7. nattasit010

nattasit010 Active Member

ส่งเมลไปแล้วนะครับท่าน รบกวนช่วยที่ครับ

8. Kulsiri

Kulsiri สมาชิกใหม่

ส่งเมลล์ให้แล้วนะคะ

9. รัสมีราศี

รัสมีราศี สมาชิกใหม่

14 มิถุนายน 2012
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    เรื่อง ดีดี อยู่ที่นี่เอง
    :cool:

10. LuckyNumber

LuckyNumber สมาชิก

ลึกซึ้ง
    catt13​
    ไม่ทราบว่าอาจารย์ ร่ำเรียน วิชาโหราศาสตร์ มาจากสำนักไหน?
    สนใจครับ

ขอรายละเอียดส่งมาทางอีเมล์
    (E-mail:luckynumber13@gamil.com)

11. My Best

ได้รับ Mail ตอบกลับแล้วค่ะ...ขอบคุณค่ะ

12. Happy Way

Happy Way สมาชิก

สนใจโหราศาสตร์สูตรคูณดูดวงจีน สายหมากรุก ไม่ทราบศึกษามาจากสำนักใด เปิดสอนที่ไหน?
    (deejai)​

13. Happy Way

สนใจโหราศาสตร์สูตรคูณดูดวงจีน สายหมากรุก ไม่ทราบศึกษามาจากสำนักใด เปิดสอนที่ไหน?
    (deejai)​

14. รัสมีราศี

รัสมีราศี สมาชิกใหม่

14 มิถุนายน 2012
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    เกณฑ์แก้ไขปรับดวงชะตา ดูจากอะไร? ในดวง พอจะแนะนำเป็นแนวให้ทราบหน่อยได้ไหมค่ะpig_ballet

15. LuckyNumber

ผู้รู้ ผู้ถ่ายทอดความรู้เป็นวิทยาทาน สู่ผู้คนทั่วไป ขอแสดงความคารวะ

16. LuckyNumber

[SIZE="5"[COLOR="Red"]]กิเลส[/COLOR]+ราคะ+ตัณหา หนทางดับทุกข์ ควรทำยังไงจากดวงชะตาตนเอง[/SIZE]

17. SUN MOON

SUN MOON Active Member

28 พฤศจิกายน 2012
    ขอมีส่วนร่วมในการขอดูดวงด้วยคนค่ะ ส่งประวัติตนเองไปให้ทาง Mail แล้วนะค่ะqsquchearr

18. Happy Way

ท่านเป็นศิษย์อาจารย์สำนักใด?

19. Big Boom

Big Boom สมาชิก

28 พฤศจิกายน 2012
    "ปีชง"(ปีนี้ ๒๕๕๖) มีตั้ง 4 ปีนักษัตร ถ้าจำไม่ผิดเห็นมี ปีกุน,ปีขาล,ปีวอก,ปีมะเส็ง อยากรู้เคล็ดลับแก้ไข+ปรับเสริมดวงcatt17

20. Open Up

Open Up สมาชิก

เข้าสู่ตรุษจีน ปีนักษัตรมะเส็ง เต็มตัว อยากรู้ว่า เกิด พ.ศ 2514 ถือว่า "ปีชง" หรือไม่?

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้