เชิญบูชาจากหลวงปู่ละมัยโดยตรงได้ที่กระทู้นี้เจ้าค่ะ ทางวัดฝากมาบอกต่อ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย DevilBitch, 29 สิงหาคม 2007.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. DevilBitch

DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

เนื่องด้วยคุณพี่อุมา ลูกบุญธรรมหลวงปู่ละมัย ณ สำนักฯ สวนป่าสมุนไพรหลวงปู่ละมัย จ.เพชรบรูณ์ ได้ฝากยายผีป่าให้แจ้งรายการมงคลวัตถุของหลวงปู่ทุกชนิด ซึ่งมีให้บูชาในราคาวัดค่ะ และท่านใดที่บูชาจากวัดนะคะ หลวงปู่เมตตาอธิษฐานจิตเพิ่มเติมให้เฉพาะบุคคลนั้นๆ ที่บูชาด้วยค่ะ

หากสนใจ ติดต่อสอบถามได้นะคะ ที่

คุณ อุมา

หมายเลขติดต่อ ๐๘๑-๖๗๔๘๖๑๐ และ ๐๘๔-๗๓๗๐๘๕๑

วัตถุมงคลของหลวงปู่ละมัย ท่านเน้นว่า หนึ่งเดียวในโลกจริงๆ ค่ะ

ปิรามิด ยอดเป็นคดปรอทหุง ๕,๐๐๐ บาท (หายาก น่าจะหมด หรือใกล้หมดแล้ว

พระปิดตาปรอท ไม่เลี่ยมทอง ๕,๐๐๐ บาท

ปรอท ๑๐,๐๐๐ บาท (ถามรายละเอียดเพิ่มเติมค่ะ)

พระปิดตาสัตโลหะผสมปรอทหุง ไม่เลี่ยมทอง ๑๐,๐๐๐ บาท (เลี่ยมทองหมดแล้ว)

จันทร์ลอยปรอท ๑,๒๐๐ บาท (ล้อแม๊กซ์)

จันทร์ลอย เนื้อผง ไม่ทราบค่าบูชาค่ะ

คำหมากหลวงปู่ ชุดล่ะ ๕,๐๐๐ บาท (ยายเคยได้รับจากกัลยาณมิตรท่านหนึ่ง ตอนนี้พระธาตุเสด็จเต็มเลยค่ะ)

หมายเลขบัญชีหลวงปู่ละมัย ดูแลโดยพี่อุมา

ธ. ไทยพาณิชย์ มหาชน จำกัด

สาขา เพชรบรูณ์

เลขบัญชี ๕๙๗-๒-๒-๑๘๖๗๔

อนุโมทนาค่ะ

2. DevilBitch

DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

ภาพ หลวงปู่ ละมัย ค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้