เดือนมกราคมนี้วัดท่าซุงจะมีการฝึกมโนแบบเต็มกำลังวันไหนบ้างครับ

ในห้อง 'อภิญญา - สมาธิ' ตั้งกระทู้โดย Anonymous, 24 ธันวาคม 2004.

1. Anonymous

Anonymous Active Member

มีใครพอทราบบ้างครับว่า เดือนมกราคมที่จะถึงนี้ วัดท่าซุงจะมีการฝึกมโนแบบเต็มกำลังวันไหนบ้างครับ อยากลองไปฝึกดูครับ ขอบพระคุณครับ

2. Temper45

Temper45 เป็นที่รู้จักกันดี

19 กันยายน 2004
    มีด้วยเหรอครับ เท่าที่รู้คร่าวๆ 1ปี จะมีประมาณ 1 ครั้ง อ่ะครับ และจะช่วงเดือน ธนวาคม แบบเต็มกำลังนะครับ

หรือว่าปีหน้า จะมีรายการพิเศษเหรอ อันนี้ไม่ทราบนะครับ แต่คิดว่าไม่น่าจะมีอ่ะ ต้องถามผู้รู้อีกทีนึง แต่โดยเบื้อต้นคิดว่าไม่มีนะครับ

แต่ถ้าครึ่งกำลัง ที่ซอยสายลม จะมีทุกๆต้นเดือน เสาร์-อาทิตย์อ่ะครับ

3. Anonymous

Anonymous Active Member

ขอบคุณครับ แล้วถ้าต้องการฝึกแบบเต็มกำลังสามารถไปฝึกที่ไหนได้บ้างครับ ในช่วงเดือนมกราคมเนี่ยอ่ะครับ

4. Temper45

Temper45 เป็นที่รู้จักกันดี

19 กันยายน 2004
    ถ้าสายหลวงพ่อ ก็อาจจะต้องรออ่ะครับ แต่สายอื่น ไม่ทราบแน่