เผลอกดปิดกระทู้ข้างล่าง มีอะไรถามได้กระทู้นี้ค่ะ จนกว่าจะแก้ไขได้

ในห้อง 'กฐิน - ผ้าป่า - งานวัด' ตั้งกระทู้โดย เทิดธรรม, 14 ตุลาคม 2012.

1. เทิดธรรม

เทิดธรรม Active Member

26 พฤศจิกายน 2010
    เผลอกดปิดกระทู้ข้างล่าง (ซื้อที่ดินสร้างศูนย์ปฏิบัติธรรมสุญตาราม จ.เชียงใหม่) ทำให้โพสต์และตอบกระทู้ไม่ได้เลย มีอะไรถามได้กระทู้นี้ค่ะ จนกว่าweb master จะแก้ไขให้ค่ะ ขออภัยจริงๆนะค่ะ ไม่ค่อยได้โพสต์กระทู้เท่าไหร่ เลยไม่คล่อง:':)'(

ถ้าใครมีวิธีช่วยบอกด้วยนะค่ะ(rose)

สู้สู้ค่ะ^^ catt24

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 ตุลาคม 2012
  2. deelek

deelek เป็นที่รู้จักกันดี

7 มิถุนายน 2009
    ขั้นตอนวิธีตั้งกระทู้ทำอย่างไรครับ ผมยังตั้งกระทู้ไม่เป็น อยากบอกบุญบ้างครับ
    ใครก็ได้ช่วยบอกวิธีตั้งกระทู้ในเวปให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

3. เทิดธรรม

ต้องสมัครสมาชิกกับทางเวปก่อนค่ะ จากนั้นเข้าเวปแล้วก็ คลิกที่ เว็บบอร์ด มุมขวาด้านบน
    ทำการพิมพ์ username กับ password แล้วกด log in

จากนั้นลงมาด้านล่าง เลือกห้องที่ตรงกับหัวข้อกระทู้ คลิกเข้าไป แล้วกดปุ่ม ตั้งกระทู้ใหม่ newthread.gif มันจะอยู่มุมบนด้านซ้ายค่ะ

4. เทิดธรรม

เปิดกระทู้ได้แล้วค่ะ catt7