เห็นงูใหญ่ลอย ด้วยตาเนื้อ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Nathachok263, 15 ธันวาคม 2020.

1. Nathachok263

Nathachok263 สมาชิกใหม่

27 กันยายน 2020
    สวัสดีครับ รบกวนทำนาย , วิเคราะห์ให้หน่อยครับ

เมื่อ 2-3 วันก่อน ผมฝันเกี่ยวกับงูนี่แหล่ะครับ แต่จำความฝันไม่ได้แล้ว พอสะดุ้งลืมตาตื่นขึ้นมา ก็เห็นงูใหญ่ลอยอยู่ปลายเท้า พอเค้าเห็นแล้วว่าผมเห็นก็ลอยเลื้อยออกไปตรงชายคาบ้านครับ

และ อีก 2 วันถัดมา ก็ฝันเห็นอีกครับ เป็นงูใหญ่สีดำ มีหงอน มีครีบ สีเหลืองทอง ในฝันจำได้ว่าผมจับงูมาแล้วจับเค้นคอ กดลงกับดินนะครับ ไม่รู้ในฝันทำแบบนั้นไปทำไม เรื่องราวประมาณนี้ครับ ขอบคุณครับ