ปิดการแจก แจกฟรี พระผงเจ้าสัวพันล้าน หลวงพี่คิว

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย ryukiq1982, 31 ธันวาคม 2019.

1. ryukiq1982

ryukiq1982 เป็นที่รู้จักกันดี

แจกฟรี ให้ลงชื่อที่อยู่เอาไว้ครับ จำนวน 20 องค์
    เนื่องในปีใหม่ครับ (ท่านละ 1 องค์ ครับ)

แจกพระผงเจ้าสัวพันล้าน

(มวลสารสร้างจากใบโพธิ์ ๑,๐๐๐ วัด และมวลสารวัตถุมงคลทุกรุ่นที่ได้เคยจัดสร้าง
    และชนวนมวลสารหล่อพิธีใหญ่นับไม่ถ้วน จากครูบาโขง)

รุ่น เมตตา บารมี
    บูชาครู ปี ๒๕๖๒

แจกผ้ายันต์เจ้าสัวพันล้าน เมตตา บารมี
    จำนวน 20 ผืน (ท่านละ 1 ผืน ครับ)

จะแจกให้หลังจากปีใหม่
    เป็นที่ยึดเหนี่ยวจิตใจ
    “คิดดี ทำดี พูดดี จะสมปราถนาทุกประการ”
    ผู้ใดต้องการ ลงชื่อ-ที่อยู่ (เบอร์โทร ในช่องข้อความ)

โดยพระอาจารย์ทศพล หลวงพี่คิว

หลังจากได้มีการแจกวัตถุมงคลหลากหลายรายการ มีทั้งผู้ได้รับไปบูชา และก็ผิดหวังในการแจก เช่น
    สีผึ้งสุดยอดมวลสาร รุ่น ๑-๓
    สีผึ้งนะดลจิต - นะดลใจ รุ่น ๑
    สมเด็จโภคทรัพย์ รุ่น ๑
    สาริกาลิ้นทอง รุ่น ๑
    ลูกอมสุดยอดมวลสารรุ่น ๑
    ท้าวเวสสุวรรณ รุ่น ๑
    หลวงปู่ทวด รุ่น ๑

รายการเหล่านี้ได้แจกและเปิดให้บูชาเพื่อร่วมบุญได้หมดไปแล้วอย่างรวดเร็ว

วัตถุคลของหลวงพี่คิวมีคนนำไปใช้แล้วมีประสบการณ์ต่างๆ ด้านค้าขาย โชคลาภ เสี่ยงโชค เมตตามหานิยม แคล้วคลาด กันสิ่งไม่ดี แล้ว ท่านพระอาจารย์จึงได้จัดทำลูกอมรุ่น๒ (เนื้อว่าน๑๐๘ ผสมมวลสารรุ่น๑ สีผึ้ง,ขุนแผนรุ่น๑,สาริการุ่น๑,สมเด็จแรก). แล้วนำไปปลุกเสกเพิ่มและได้เพิ่มมวลสารและปลุกเสกไตรมาส ปี๕๙)จะได้โอกาสนำมาแจกให้ลูกศิษย์ จึงนำของดีมาแบ่งให้ได้บูชาอนาคตอาจหาได้ยาก(มวลสารหายากมสกๆ กับ พิธีปลุกเสกตลอดหลายสิบปี)

"วัตถุมงคลของหลวงพี่ทำออกมาแจกแต่ละรุ่นหมดอย่างรวดเร็ว หาบูชากันไม่ได้ ใครพบเห็นรีบหามาเก็บเอาไว้เป็นเจ้าของ"

คณาจารย์ที่หลวงพี่คิวได้นำไปปลุกเสกหลายพิธี หลายคณาจารย์
    หลวงพ่อเพี้ยน,หลวงพ่อหวล,หลวงพ่อฟู,หลวงพ่อชำนาญ,หลวงพ่อชาญ,หลวงปู่บุญธรรม,หลวงพ่อพูน,หลวงปู่แฉล้ม,หลวงพ่อเอื้อน,หลวงพ่อรวย,พระอาจารย์ค้ำ,พระอาจารย์รวย,หลวงพ่อสมชาย,หลวงพ่อทองกลึง,พระอาจารย์เดช,หลวงพ่อเพิ่ม,หลวงพ่อพูลทรัพย์,หลวงปู่ฮก ,ครูบาผาสุก,หลวงพ่อน่วม,หลวงปู่นาม,หลวงปู่ใหญ่วัดแจ้ง,ครูบาโขง,ครูบาอบ,ครูบาแอ๋น,พระอาจารย์ชนะศึก,เกจิสายอีสาน,สายเขมร(หลวงพ่อเขิน),เกจิสายใต้(เขาอ้อ),เกจิสายเมตตา,สายมหาเสน่ห์,เกจิสายกันคุณไสย,
    ,สายฆราวาส(อาจารย์ภูมิ,อาจารย์ฟู,อาจารย์แขก)และอีกหลายเกจิหลายท่านที่ไม่ได้เอ่ยนาม
    และที่ได้เคยแจก
    ลูกอมสุดยอดมวลสาร(ว่าน๑๐๘) รุ่น ๒ รุ่นนี้มีส่วนผสมของ สมเด็จวัดระฆัง,สมเด็จบางขุนพรหม,วัดเกศไชโย,สมเด็จวัดพระยาสุเรนทร์,สมเด็จหลวงตาอ๊อด,หลวงปู่สั้น,ไพรีพินาศหลวงปู่เรือง,ผงเก่าหลวงปู่หน่าย,ผงเก่าหลวงพ่อปาน,ผงเก่าหลวงปู่บุญ,กระเบื้องหลังคาเก่าหลายร้อยปี,ผงธูปจากวัดชื่อเป็นสิริมงคล,ผงธูปจากวัดต่างๆนับไม่ถ้วน,ผงธุปจากพิธีพุทธาภิเษกและเทวาภิเษกหลายสถานที่นับไม่ถ้วน,ผงธูปจากวัดที่ผู้คนชอบไปขอพร เมตตา โชคลาภ นับไม่ถ้วน ,ยอดเจดีย์เก่า,หินศิลาแลงแร่,ผงเหล็กไหล,ผงแร่เหล็กน้ำพี้,ผงพระของหลวงพ่อแดง,เพ็ชรหน้าทั่ง,มวลสารอาถรรพ์,สีผึ้งสุดยอดมวลสารรุ่น 1-3 ครบ ,ขุนแผนอุ้มไก่รุ่น 1 ,ลูกอมสุดยอดมวลสาร,ผงจากครูบาอาจารย์รวม 7000 กว่าชนิด เปลือกหอย ๘๐๐๐ ปี ว่าน ๙,๙๙๙ ชนิด น้ำมนต์ ๙,๙๙๙ เกจิ (รับมาจากหลวงพ่อทองกลึง)รวมหลายรายการที่เก็บมาตลอด 10 ปี ตลอดทั้งมวลสารที่ได้จากใบโพธิ์ ๑,๐๐๐ วัด ของครูบาโขง

มวลสารในสีผึ้งดังนี้ครับ

(เมตตามหาเสน่ห์ มหานิยม เสริมดวง โชคลาภ ครบสูตร)
    รุ่นนี้เพิ่มมวลสารใหม่ ผงอิธิเจหลวงพ่อเดิม,สีผึ้งหลวงปู่สรวง ออยเตียนสะลูน,ผงขุนแผนหลวงพ่อน่วม,ผงมหาว่าน 108 สุดยอดมหาเสน่ห์ มหาลาภ หายากมาก,ผงปิดตาหลวงพ่อยิ้ม,ผงวัดอ่างศิลา,ผงว่านพญาดอกทอง,ผงว่านพรายกุมาร,สีผึ้งหมาหอน,สีผึ้ง 5 พญาเสน่ห์,สีผึ้งหลวงพ่อเจือ,สีผึ้งหลวงพ่อจง,สีผึ้งหลวงพ่อคูณ,สีผึ้งดอกทองจากฝั่งลาว, และมวลสารสีผึ้งอันเดิมอีก
    สีผึ้งอาจารย์เสือ เข็มเทวดา,สีผึ้งหลวงพ่อเดิม,สีผึ้ง พระอาจารย์โอ,น้ำมันเซเฮกิ,
    สีผึ้งวัดพะเนียงแตก, สีผึ้งหลวงพ่อเปา, สีผึ้งสามสี, สีผึ้งอาจารย์เวส, สีผึ้งหลวงปู่แล, สีผึ้งเขมร,
    สีผึ้งน้ำมันหลวงพ่อจำเนียร, สีผึ้งหลวงปู่แย้ม, น้ำมันว่านดอกทอง, สีผึ้งหลวงพ่อเกิด, สีผึ้งจันทร์เพ็ญ
    สีผึ้งซุปเปอร์,สีผึ้งจงรัก, สีผึ้งหลวงพ่อฤๅษีเก่า-ใหม่, น้ำมันดีด พอ.สมชาย, น้ำมันบายน หลวงพ่อชื่น,
    น้ำมันเสน่ห์108หลวงปู่สรวง, น้ำมนต์402 วัด, เทียนปลุกเสกพิธีใหญ่หลายวัด, ไม้มงคลต่าง ๆ ,
    ว่านมหาเสน่ห์ต่าง ๆเช่น ว่านดอกทอง สาวหลง เถาหลง เสน่ห์จันทร์ ว่านมหาอุดม,
    เครือเถาหลง-สาวหลง, ไม้แหย่แย้, ดอกช้างผสมโขลง, ผงว่านมหาเสน่ห์,รักซ้อนตายพราย,
    , สีผึ้งหลวงปู่กาหลง, สีผึ้งหลวงพ่อเงิน อีกาตอมซาก, สีผึ้งครูบาธรรมมุนี, สีผึ้งชูชกขอ,
    สีผึ้งหลวงปู่อั้น, สีผึ้งอาจารย์เจี๊ยบ, ผงเพชรพญาธร, สีผึ้งหลวงปู่หงษ์, สีผึ้งหลวงพ่อปุ่น,
    สีผึ้งหลวงพ่อโฮม, สีผึ้งหลวงปู่นอง, สีผึ้งหลวงพ่อเพี้ยน, สีผึ้งหลวงปู่ทิม, สีผึ้งหลวงพ่อทองหยิบ,
    น้ำมันพญาไก่แดง, น้ำมันสกุณา, น้ำมันนางเหลียวหลัง, สีผึ้งช้างตกมัน,สีผึ้งหลวงพ่อเอีย,
    สีผึ้งสุดยอดเกจิ 1000 เกจิ, ผงอิธิเจ หลวงพ่อเจียม, ผงพรายกุมารหลวงปู่ทิม วัดละหารไร่,
    ผงแป้งเสก เสือมเหศวร, สีผึ้งสุดยอดสายเขมร, สีผึ้งติดชายผ้าเขมร,แป้งเจิมมงคลหลวงพ่อบุญขวัญ,
    น้ำมันมหาว่าน, แป้งเสกมหาเสน่ห์,สีผึ้งเครือเขาหลง,ผงแป้งเทพจำแลง,ผงครูบากฤษณะ,สีผึ้ง 200 อาจารย์,สีผึ้งหลวงปู่เกลี้ยง, สีผึ้งมวลสาร 7 ไตรมาส,ผงขุนแผนสุดยอดมหาเสน่ห์จำนวนมาก,สีผึ้งอึ้นแก้ว ครูบาดวงดี ,น้ำมันนางผมหอม,สีผึ้งครูบาคำเป็ง ไม้มงคลเสริมดวงต่าง ๆ ทั้งเมตตา โชคลาภ มหาเสน่ห์ ทั้งน้ำมันว่านของท่านเอง อีกทั้งน้ำมันว่าน+ว่านเสน่ห์+สีผึ้งมหาเสน่ห์อีกนับไม่ถ้วน รวมถึงการปลุกเสกนับครั้งไม่ถ้วน โดยเกจิอาจารย์

แก้ไขครั้งล่าสุด: 31 ธันวาคม 2019
  2. phanaeson

phanaeson 7 วัน 7 เดือน 7 ปี 7 ชาติ

19 พฤษภาคม 2018
    รับ 3 องค์ ครับ
    นาย ธนทร วรรณพืช
    222 ม.3 ซ.4 ต.แม่สา
    อ.แม่ริม
    จ.เชียงใหม่
    50180
    โทร 080 1257887 ( เพิ่มเติม ภายหลัง )

แก้ไขครั้งล่าสุด: 31 ธันวาคม 2019
  3. myenjoys

myenjoys เป็นที่รู้จักกันดี

ช่วยจัดส่งมาให้ นายธเนศ กิตติชีวเวช 54/2 ถ.รองเมืองซอย3 ต.รองเมือง อ.ปทุมวัน กรุงเทพฯ 10330 ขอบคุณครับ

4. kmn

kmn เป็นที่รู้จักกันดี

รับ 1 ชุด
    ที่อยู่ pm ครับ ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 มกราคม 2020
  5. Chalee7569

Chalee7569 สมาชิก

19 กันยายน 2018
    ลำดับที่4 ขอรับ1ชุดครับ
    นายชาลี คำเชียงเงิน 20หมู่ 8 ต.หนองจ๊อม อ.สันทราย จ.เชียงใหม่ 50210 T.082-8973029 ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ ขอบคุณครับ

6. bunpon

bunpon เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2015
    ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ
    ขอรับ 1 ชุดครับ (พระผงเจ้าสัว+ผ้ายันต์)
    นายกฤษณะพงศ์ มีนุ่น
    11/1 ถ.น้ำใจพัฒนา ต.ในเมือง อ.เมืองเพชรบูรณ์ จ.เพชรบูรณ์ 67000
    ขอบคุณครับ

7. jacky57

jacky57 เป็นที่รู้จักกันดี

4 พฤศจิกายน 2011
    ลำดับที่ 6
    ชิน มากดี
    444/55 หมู่ 8
    ต.หนองครก
    อ.เมือง
    จ.ศรีสะเกษ
    33000
    โทร 0658812936

8. DRAKOY

DRAKOY เป็นที่รู้จักกันดี

28 สิงหาคม 2013
    ขอรับ1องค์ครับ
    ที่อยู่นายพิสิษฐ์ จำรัสเจริญวานิช
    ห้องยา รพ อุทัยธานี 56ม.2ถรักการดี ต อุทัยใหม่อ.เมือง จ.อุทัยธานี 61000

9. Tao.punthep

Tao.punthep สมาชิกใหม่

25 พฤศจิกายน 2019
    พันธุ์เทพ อภิวัฒน์กิจมุกดา
    1/22 เคหะรามอินทรา กม.4 ซอย 1
    แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 1220
    โทร 065-9198388
    ...

10. noomman2

noomman2 จงสำเร็จทุกประการ เอวัง โหตุ

ขอรับ 1 ชุดครับ
    กรุณาส่ง นายวิญญู บุญธรรม
    ที่อยู่ 90/3019 บ้านเอื้ออาทร ซอยคุณพระ หมู่6 ถนนพหลโยธิน ตำบลคลองหนึ่ง อำเภอคลองหลวง จังหวัดปทุมธานี 12120
    เบอร์ 086-7504906

11. คนบางพลีน้อย

คนบางพลีน้อย สมาชิก

13 กุมภาพันธ์ 2018
    ขอรับ 1 ชุดครับ
    กรุณาจัดส่งมาที่
    วสุ ลาภทวี
    10/15 หมู่ 1 ต.บางพลีน้อย
    อ.บางบ่อ
    จ.สมุทรปราการ
    10560
    ขอบคุณครับ

12. boonnaphoj

boonnaphoj สมาชิกใหม่

20 ธันวาคม 2018
    รับ1ชุดครับ
    นายบุณพจน์ สุพัฒนศิรินันต์
    บริษัททอสเท็มไทย จำกัด แผนกPU
    60/2 นวนคร2 ซอยนวนคร11 หมู่19
    ถนนพหลโยธิน ต.คลองหนึ่ง
    อ.คลองหลวง
    จ.ปทุมธานี 12120
    โทร 0837940988

13. Rewat Laogao

Rewat Laogao สมาชิกใหม่

19 สิงหาคม 2019
    ขอรับ1ชุดคับ
    เรวัฒน์ ลาวกาว
    96 ม.11 ต.เทพรักษา
    อ.สังขะ จ.สุรินทร์
    32150
    0934925608

14. เอกชัยกวิน รอดไธสง

เอกชัยกวิน รอดไธสง เพจ บวรภัคพระเครื่อง

28 มิถุนายน 2019
    มีอยู่หรือเปล่าครับขอรับ2ชุดครับ
    สิบเอก กวิน รอไธสง หมู่1 ตำบลเเม่สูน อำเภอฝางจังหวัดเชียงใหม่50110
    อนุโมทนาบุญด้วยครับ

15. Qmedtadharm

Qmedtadharm สมาชิกใหม่

29 ธันวาคม 2019
    ขอรับ 1 ชุด ครับ ขอส่งที่อยู่ทางข้อความครับ

เคยได้รับ
    สาริการุ่น 1 ของหลวงพี่คิว กับ ลูกอมสุดยอดมวลสาร รุ่น 1 ครับ
    ใช้ดีครับด้านเมตตา เสน่ห์ โชคลาภ การงานก็ดีครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

16. ryukiq1982

แจกฟรีพระผงเจ้าสัวพันล้าน หลวงพี่คิว

ตอนนี้จองมาแล้ว 14 ชุด

จะได้รับพระผงเจ้าสัวพันล้าน 1 องค์
    ผ้ายันต์เจ้าสัวพันล้าน 1 ผืน
    ท่านละ 1 ชุด ครับ
    Phanaeson
    myenjoys
    kmn
    Chalee7569
    bonpun
    jack57
    DRAKOY
    Tao.punthep
    noomman2
    คนบางพลีน้อย
    boonnaphoj
    Rewat Laogao
    เอกชัยกวิน
    Qmedtadharm

เหลืออีกแค่ 6 ชุดครับ

จะจัดส่งให้ในวันที่ 3 มค ครับ
    ได้รับแล้วรบกวนเข้ามาแจ้งด้วยนะครับ
    และกดอนุโมทนาเพื่อเป็นกำลังใจ
    ในการจัดกิจกรรมครั้งต่อไปด้วยครับ

ดีใจกับผู้ที่ได้วัตถุมงคลอันทรงคุณค่า อัดแน่นด้วยมวลสาร และพิธีพุทธาภิเษก
    และเทวาภิเษก
    และเกจิชื่อดัง นับไม่ถ้วน นานตลอด 15 ปี
    ร่วมอนุโมทนาบุญในครั้งนี้ด้วยครับ

17. ปฐมรังสี

ปฐมรังสี Active Member

ขอรับ1ชุดครับ
    จักรกฤษณ์ โพธิ์สุวรรณ
    115/76 ม.6 ต.คูคต อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี 12130
    0955325695

ขอบพระคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 มกราคม 2020
  18. ดำรงค์วิทย์

ดำรงค์วิทย์ สมาชิกใหม่

นาย ดำรงค์วิทย์ รักงาม 50/255 ถนน บางบอน3 แขวง บางบอน เขตบางบอน กรุงเทพฯ 10150 เบอร์โทรศัพท์ 061-859-4963

19. ryukiq1982

แจกฟรีพระผงเจ้าสัวพันล้าน หลวงพี่คิว

ตอนนี้จองมาแล้ว 16 ชุด

จะได้รับพระผงเจ้าสัวพันล้าน 1 องค์
    ผ้ายันต์เจ้าสัวพันล้าน 1 ผืน
    ท่านละ 1 ชุด ครับ
    Phanaeson
    myenjoys
    kmn
    Chalee7569
    bonpun
    jack57
    DRAKOY
    Tao.punthep
    noomman2
    คนบางพลีน้อย
    boonnaphoj
    Rewat Laogao
    เอกชัยกวิน
    Qmedtadharm
    ปฐมรังสี
    ดำรงค์วิทย์

เหลืออีกแค่ 4 ชุดครับ

จะจัดส่งให้ในวันที่ 3 มค ครับ
    ได้รับแล้วรบกวนเข้ามาแจ้งด้วยนะครับ
    และกดอนุโมทนาเพื่อเป็นกำลังใจ
    ในการจัดกิจกรรมครั้งต่อไปด้วยครับ

ดีใจกับผู้ที่ได้วัตถุมงคลอันทรงคุณค่า อัดแน่นด้วยมวลสาร และพิธีพุทธาภิเษก
    และเทวาภิเษก
    และเกจิชื่อดัง นับไม่ถ้วน นานตลอด 15 ปี
    ร่วมอนุโมทนาบุญในครั้งนี้ด้วยครับ

20. เรนนี่สีชมพู

เรนนี่สีชมพู สมาชิกใหม่

ทันมั้ยคะ ขอรับ 1 ชุดค่ะ
    ที่อยุ่จัดส่ง ขอ pm ไปนะคะ ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 มกราคม 2020