ได้รับ CD จากเพื่อนๆพี่ๆที่นี้หลายชุดแล้วครับขอบคุณมาก

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย world500, 9 ธันวาคม 2007.

1. world500

world500 เป็นที่รู้จักกันดี

ตอนนี้ได้รับมาหลายชุดแล้วครับทั้ง หลวงพ่อฤาษีลิงดำ คำพ่อคำแม่ ศีล5 ธรรมะปฏิบัติกรรมฐาน

ต้องขอขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆชาวเว็บพลังจิตมาก ผมฟังเกือบทุกคืนครับสลับสับเปลี่ยนหมุนเวียนกันไป

พอได้รับแล้วรู้สึกซึ้งใจเพราะคิดว่ามีค่าใช้จ่ายเหมือนกัน

ผมขอขอบคุณมากนะครับ และขออนุโมทนาบุญอันยิ่งใหญ่นี้ด้วย

สาธุ....