1. ชมรมกุศลคุณธรรมสถานจี้กง

ชมรมกุศลคุณธรรมสถานจี้กง กุศลคุณธรรมสถานจี้กงอั่วฮุ๊กจูซือ

16 มิถุนายน 2019
    แจกรักยมครับ ของเก่า ขวดใหญ่
    รักยม ของเก่ามีน้ำมันเก่า มีเศษว่าน

มีผ้าขาวห่อ ด้วย ไม่ทราบว่าอะไร แต่เป็นของเก่าครับ พระท่านเอามาให้

โดยได้รับมอบให้โดยให้แจกแก่ผู้ที่ร่วมทำบญแก่ศาล จำนวนหนึ่ง

เนื่องจากทางพระอาจารย์ได้อนุญาตเป็นที่เรียบร้อยแลวเมื่อบ่ายนี้ โทรมาแจ้งให้นำลงเผยแพร่ จึงขออนุญาติท่านมาลงในแฟส เพจ และเว็ปไซต์พลังจิตนี้ โดยพระอาจารย์ท่านกำชับให้สงวนนามท่าน จึงกราบขอบพระคุณมา ณ.ที่นี้ด้วยความเคารพยิ่ง

จึงขอนำมาลงแจก ขอค่าส่ง 100 บาทต่อ1ชิ้นโดยหักจากค่าส่งลงทะเบียนค่ากล่อง/ซองพัสดุ และค่าน้ำมัน จัดส่ง แล้วจะมอบเข้าบัญชีชมรม

โดยท่านสามารถติดตามความคืบหน้าได้จาก

>>>>ขอท่านผู้ใจบุญร่วมสร้างศาลเจ้ากุศลคุณธรร>มสถานครับ

>ฮู้
    >ลพบุรีครับ

ท่านสามารถ โอนที่ บัญชี

5722691153 scb
    5160532048 ktb
    0231102191 กสิกร

ชื่อบัญชี
    Mr. Arunnopparat chuengkawilawong

โอนแล้วแจ้งสลิปหลักฐานการโอนที่ข้อความ และ ที่อยู่ จัดส่งนะครับ

****ท่านสามารถรับได้ไม่จำกัดจำนวนนะครัับ

เปิดดูไฟล์ 4971570 เปิดดูไฟล์ 4971571 เปิดดูไฟล์ 4971572

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 ตุลาคม 2019