Beatsboy feat. Linda - ได้ยินไหม Dai yin mai ( radio edit ) Thai vocal trance club music เพลงทำเองครับ

ในห้อง 'Music & Karaoke' ตั้งกระทู้โดย Mana80, 10 มีนาคม 2012.

1. Mana80

Mana80 เป็นที่รู้จักกันดี

16 กุมภาพันธ์ 2011
    เพลงทำเองครับใช้ชื่อศิลปิน Beatsboy เพลงฟรีดาวน์โหลดนะครับ​

[ame="http://www.youtube.com/watch?v=hwW-K3Jo3sI&list=UUQJ3oy1u2gglhV0CAawy0MQ&index=1&feature=plcp"]Beatsboy feat.Linda - ????????? dai yin mai ( with lyrics ) karaoke - YouTube[/ame]

โหลดฟรี FREE DOWNLOAD MP3 320kbit Beatsboy feat. Linda - ได้ยินไหม Dai yin mai ( radio edit ) Click Beatsboy feat.Linda - Dai yin mai ( radio edit ) 2012 by beatsboymusic on SoundCloud - Create, record and share your sounds for free

ติดตามผลงานได้ที่ http://www.youtube.com/clubmusicthailand
    มูสิควีดีโอแรกของพวกเราออกเร็วๆนี้

FOLLOW US ON http://www.youtube.com/clubmusicthailand
    First Music video coming out soon....

เพลง "ได้ยินไหม"

ฉันไม่รู้ว่าฉันจะทำอย่างไร ทำอย่างไร
    ฉันอยากให้เธอรู้ว่าฉันเสียใจ เสียใจ
    มากเท่าไหร่ โอ้ โอ ได้ยินไหม โอ้ โอ โอะ โอ ได้ยินไหม
    นํ้าตาไหลอยู่ในใจ มันเจ็บอยู่ข้างใน
    อยากร้องให้ดัง ดัง ดัง ดัง ให้เธอรู้ว่าฉัน

รักเธอ โอ้ โอ ได้ยินไหม รักเธอ โอ้ โอ ได้ยินไหม
    เธอเป็นทุกสิ่ง ทุกสิ่ง ทุกสิ่งที่ฉันต้องการ
    ได้ยินไหม โอ้ โอ ได้ยินไหม

ฉันไม่รู้ว่าเธอจะคิดอย่างไร คิดอย่างไร
    แค่ผู้หญิงคนหนึ่งที่รักเธอมาก แทบตาย มากเท่าไหร่
    โอ้ โอ ได้ยินไหม โอ้ โอ โอะ โอ ได้ยินไหม
    โอ................................ได้ยินไหม

โอ้ โอ โอะ โอ..... ได้ยินไหม
    โอ้ โอ โอะ... โอ้ โอ โอะ
    โอ้ โอ โอะ โอ...... ได้ยินไหม
    โอ้ โอ โอะ... โอ้ โอ โอะ

โอ................................ได้ยินไหม

Don't you know that i love you
    You mean so much to me
    You´re everything to me
    Can´t you see
    I´m still in love with you

รักเธอ โอ้ โอ ได้ยินไหม
    เธอเป็นทุกสิ่ง ทุกสิ่ง ทุกสิ่งที่ฉันต้องการ ได้ยินไหม
    รักเธอ โอ้ โอ ได้ยินไหม รักเธอ โอ้ โอ ได้ยินไหม

จบ

(โปรดิวเซอร์เพลง Beatsboy เนื้อร้องและทำนองเเต่งโดย Beatsboy กับ Linda)

ขอแนะนำตัวนิดหน่อย
    ผมเข้าเว็ปพลังจิตมาตั้งแต่พี่เว็ปสโนว์ทำเว็ปนี้เสร็จใหม่ๆ ตอนนัั้นมีสมาชิกแค่สิบกว่าคนได้555 ส่วนมากเข้ามาอ่านน่ะครับ เวปนี้มีประโยชน์มากครับเพราะตัวผมเองก็ปฎิบัติธรรมมาตั้งแตไหนแต่ไรแล้ว(แต่ก็ชอบทำดนตรีด้วย อิอิ) อยากรู้อะไรขัดข้องตรงไหนก็ได้เว็ปพลังจิตนี้ล่ะช่วยสอนแนะนำมาตลอด

เคยเป็นสมาชิกมาก่อนแล้วโดยใช้ชื่ออื่น แต่ดันมาทำPasswordเข้าอีเมล์ตัวเองหายเลยต้องเปลี่ยน(ตอนนี้เจอระหัสแล้ว) ตอนนั้นใช้ชื่อlilla_pojครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 มิถุนายน 2012
  2. ษิตา

ษิตา ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

6 มิถุนายน 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1,230
    ดนตรีสุดยอด เสียงร้องก็มีเอกลักษณ์ นำสมัยดี มีเนื้อเพลงประกอบด้วยคงดี จะได้รู้ว่าเพลงไทย ฟังเผินๆ เหมือนเพลงสากลเลยค่ะ ^_^

3. Mana80

ดีใจมากเลยที่ชอบครับ ผมลงเนื้อร้องไว้ด้วย เดี๋ยวค่อยแก้ไขเนื้อร้องใส่Video clipt ที่หลัง : - )

ขอบคุณมากๆเลยนะครับที่ฟัง

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 มีนาคม 2012
  4. Mana80

Intro

<EMBED height=360 type=application/x-shockwave-flash width=640 src=http://www.youtube.com/v/09KrrURpqB0?version=3&feature=player_detailpage allowScriptAccess="always" allowfullscreen="true">

BEATSBOY Electronic music trance/dance artist from Thailand.

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 มีนาคม 2012
  5. พยัคฆ์ร้าย

พยัคฆ์ร้าย เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤศจิกายน 2010
    เจ๋งอะครับๆ:cool:

6. Mana80

ขอบคุณครับ : - )

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 พฤษภาคม 2012