ขอเชิญร่วมทำบุญสร้างพระธาตุเกตุแก้วจุฬามณีศรีมงคล ต.หล่มเก่า จ.เพชรบูรณ์ ครับ

ในห้อง 'พระพุทธรูป - วิหารทาน - สิ่งก่อสร้าง' ตั้งกระทู้โดย ลูกพ่อพระอินทร์, 30 กันยายน 2007.

1. Sunny

Sunny เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ได้จัดส่งพระและวัตถุมงคลให้กับ คุณพุทธันดร เรียบร้อยแล้วครับ

เลขลงทะเบียน RD 1445 0406 1 TH

อนุโมทนาบุญครับ

2. พรรณศิริ

พรรณศิริ เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับภาพหลวงปู่โลกอุดร และภาพหลวงพ่อสิริฯ แล้วค่ะ ขอบคุณมาก ๆค่ะ

3. ตั้งจิต

ตั้งจิต เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ได้รับรูปหลวงปู่เทพโลกอุดร และหลวงพ่อสิริฯ แล้วครับ ขอบคุณมาก ๆครับ

โมทนาสาธุ
    <!-- / message -->

4. boonvate

boonvate Active Member

เรียน คุณsunny กระผมได้รับรูปภาพคณะหลวงปู่ใหญ่แล้วครับขอบพระคุณมากครับ

5. Sunny

ด้วยอำนาจบารมีของหลวงปู่ใหญ่ ขอให้ผู้ร่วมบุญทุกท่านประสบแต่ความสุขความเจริญครับ

6. guawn

guawn เป็นที่รู้จักกันดี

27 ธันวาคม 2005
    วันนี้ผมได้โอนเงินร่วมทำบุญ 500 บาทเพื่อนำรายได้มาสมทบบูรณะสร้างพระธาตุองค์ใหญ่เพื่อเป็นองค์ครอบพระธาตุเก่าแก่คู่บ้านคู่เมือง ของวัดศรีมงคล บ้านหินกลิ้ง ต.หล่มเก่า อ.หล่มเก่า จ.เพชรบูรณ์

ข้าพเจ้าขอส่งบุญนี้ให้ถึงแก่เทวดาประจำตัวข้าพเจ้า เทวดาประจำสัมมาอาชีพของข้าพเจ้า เทวดาและเจ้าที่เจ้าทางประจำที่อยู่ ที่อาศัยที่ข้าพเจ้าพักพิง ขอให้เมื่อได้รับแล้วจงมีอิทธิฤทธิ์บุญฤทธิ์ที่สูงยิ่งๆขึ้น และจงช่วยให้ข้าพเจ้าทำมาค้าขึ้นเจริญรุ่งเรือง อยู่เย็นเป็นสุข และส่งให้ถึงตลอดจนเจ้ากรรมนายเวรทั้งหลาย ขอให้อโหสิกรรมแก่ข้าพเจ้าและจงมาร่วมอนุโมทนาบุญกับบุญที่ข้าพเจ้าได้ทำนี้ด้วยเทอญ<!-- / message --><!-- sig -->

7. guawn

guawn เป็นที่รู้จักกันดี

27 ธันวาคม 2005
    ไม่ขอรับพระและวัตถุมงคลนะครับ อนุโมทนา สาธุ

8. Pum.K

Pum.K เป็นที่รู้จักกันดี

13 กันยายน 2007
    <TABLE width=600 border=0><TBODY><TR align=middle><TD align=right><TABLE width=600 border=0><TBODY><TR><TD align=left>[​IMG]</TD><TD align=right width="12%">[​IMG]</TD></TR></TBODY></TABLE></TD></TR><TR align=middle><TD><!-- เริ่มต้นข้อความโฆษณา -->
    <CENTER>[​IMG]</CENTER>
    <!-- สิ้นสุดข้อความโฆษณา -->

</TD></TR></TBODY></TABLE>
    <TABLE borderColor=#000000 cellSpacing=0 cellPadding=0 width=600 border=1><TBODY><TR align=middle><TD bgColor=#ffffff><TABLE cellPadding=10 width=600 border=0><TBODY><TR><TD bgColor=#0099ff>อานิสงส์ในการสร้างกุศลกับพระบรมสารีริกธาตุ</TD></TR><TR><TD>ถวายฉัตรยอดพระเจดีย์ ----> ได้รับการเคารพยกย่อง เกิดในชาติตระกูลสูง มีสง่าราศี

ถวายทองคำ ----> ผิวพรรณงาม เปล่งปลั่ง อุดมมั่งคั่ง

ถวายเงิน ----> ใจสว่างไสว อยู่เย็นเป็นสุข

ถวายอัญมณี ----> รัศมีกายทิพย์สว่าง มีราศี มักประสบโชคดี

ถวาย, บรรจุพระเครื่อง ----> มีกำลังใจต่อสู้กับอุปสรรค มักมีคนช่วยเหลือเวลามีปัญหา

ถวายแผ่นทองคำเปลวปิดองค์พระเจดีย์ ----> มีราศีผิวพรรณงาม ใจสว่าง อบอุ่นใจ

ถวายอิฐ หิน ปูน ทราย ----> มีแต่ความมั่นคงในชีวิต ใจคอหนักแน่น ไม่โลเล

สร้างองค์พระเจดีย์ ----> มักได้สิ่งอันพึงปรารถนา สุขภาพดี ไม่มีวันอดตาย

ถวายธงหลากสีประดับองค์พระธาตุ ----> มีสง่าราศี กายทิพย์สว่าง

ถวายโคมไฟให้แสงสว่าง ,เทียน ----> ใจสว่าง ชีวิตสะดวกสบาย มีอุปสรรคน้อยลง มีปัญญาธรรมสูงขึ้น เบิกทางสู่ทิพยเนตร

ถวายดอกไม้อันบริสุทธิ์ต่างๆ ----> สุขสงบใจ ใจสะอาดสดชื่นผ่องแผ้ว

ถวายธูป เครื่องหอมต่างๆ ----> อบอุ่นมั่นคงในใจ ใจสว่างมีอุปสรรคน้อยลง มีกลิ่นกายสะอาด รู้สึกสดชื่นเสมอ

ถวายแผ่นหินปูพื้นพระเจดีย์ ----> มีบริวารดี มีสมาธิดีขึ้น มีเวลาปฏิบัติธรรมมากขึ้น

ถวายกระจกสีประดับองค์พระเจดีย์ ----> กายทิพย์สว่าง มีสง่าราศี มีคนศรัทธา เห็นความดีในตัว

ถวายผ้าเหลืองครอง(หุ้ม)องค์พระเจดีย์ ----> เพิ่มเนกขัมมบารมี ใจสงบขึ้น มีโอกาสได้วิมุตติธรมเร็วขึ้น

สรงน้ำพระธาตุ ----> ใจสะอาดสงบสว่างขึ้น กายและใจชุ่มชื่นแจ่มใส สุขภาพดี

ถวายข้าว อาหาร เวรข้าวบูชาพระธาตุ ----> อุดมสมบูรณ์ อิ่มอกอิ่มใจ สุขภาพดี

เวียนเทียนรององค์พระเจดีย์ ----> เพิ่มวิสัยปัจจัยแห่งกุศลธรรม เป็นสิริมงคล ช่วยยกระดับจิตใจให้สูงขึ้น สะอาดขึ้น

แสดงความเคารพอย่างสูงสุดต่อพระธาตุจากใจจริง ----> เป็นที่เคารพยกย่อง มักไม่มีใครเข้าใจผิดหรือมองอะไรผิดๆ ได้บารมีวิมุตติรรมจากพระบรมธาตุ พาไปสู่วิสุทธิมรรค ผล นิพพานได้เร็วยิ่งขึ้น

เป็นเจ้าภาพหรือมีส่วนช่วยจัดงานฉลองพระธาตุ ----> ประสบสุขในชีวิตโดยทั่วไปแทบทุกด้านอุดมมั่งคั่ง มีคนเคารพยกย่องช่วยเหลือเสมอ

บูรณซ่อมแซมเจดีย์พระธาตุ ----> สุขภาพดี อายุยืน รูปร่างหน้าตาผิวพรรณดี มีฐานะมั่นคง

สร้างเจดีย์บรรจุพระบรมธาตุ ----> ชีวิตมั่นคงสุขสมปรารถนาทุกด้าน เป็นที่เคารพยกย่อง ได้มรรคผล นิพพาน เร็วขึ้น

ถวายพระบรมธาตุเพื่อบรรจุในเจดีย์ ----> เป็นที่เคารพยกย่อง สุขสมปรารถนาในชีวิต ประสบพบเจอแต่สิ่งที่ดีงาม ได้อริยมรรคผลนิพพานเร็วขึ้น

ถวายภาชนะบรรจุพระบรมธาตุในเจดีย์ ----> มีชีวิตมั่งคง ปลอดภัย มั่งคั่ง มีบริวารดี มีเกียรติ เป็นที่ยกย่อง

ถวายบทสวด เทปสวดมนต์สวดบูชาพระธาตุ ----> เป็นที่ยกย่องสรรเสริญจากคนทุกหมู่เหล่า ได้ยินได้พบแต่สิ่งที่ดีงาม เสียงใสไพเราะ มีวาจางดงาม มีสมาธิดีขึ้น

</TD></TR></TBODY></TABLE></TD></TR></TBODY></TABLE>
    (smile)http://www.relicsofbuddha.com/webboard/aspboard_question.asp?GID=22

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 มกราคม 2008
  9. Sunny

กำลังจะถาม guawn พอดีว่าจะให้จัดพิมพ์ไหนให้ :d

สาธุ อนุโมทนาบุญครับ

10. sithiphong

sithiphong เป็นที่รู้จักกันดี

อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ guawn [​IMG]
    วันนี้ผมได้โอนเงินร่วมทำบุญ 500 บาทเพื่อนำรายได้มาสมทบบูรณะสร้างพระธาตุองค์ใหญ่เพื่อเป็นองค์ครอบพระธาตุเก่าแก่คู่บ้านคู่เมือง ของวัดศรีมงคล บ้านหินกลิ้ง ต.หล่มเก่า อ.หล่มเก่า จ.เพชรบูรณ์

ข้าพเจ้าขอส่งบุญนี้ให้ถึงแก่เทวดาประจำตัวข้าพเจ้า เทวดาประจำสัมมาอาชีพของข้าพเจ้า เทวดาและเจ้าที่เจ้าทางประจำที่อยู่ ที่อาศัยที่ข้าพเจ้าพักพิง ขอให้เมื่อได้รับแล้วจงมีอิทธิฤทธิ์บุญฤทธิ์ที่สูงยิ่งๆขึ้น และจงช่วยให้ข้าพเจ้าทำมาค้าขึ้นเจริญรุ่งเรือง อยู่เย็นเป็นสุข และส่งให้ถึงตลอดจนเจ้ากรรมนายเวรทั้งหลาย ขอให้อโหสิกรรมแก่ข้าพเจ้าและจงมาร่วมอนุโมทนาบุญกับบุญที่ข้าพเจ้าได้ทำนี้ด้วยเทอญ<!-- / message --><!-- sig -->
    อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ไม่ขอรับพระและวัตถุมงคลนะครับ อนุโมทนา สาธุ

โมทนาสาธุครับ

.

11. พุทธันดร

พุทธันดร เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤศจิกายน 2005
    คุณSunnyคะ
    ได้รับพระแล้วนะคะ
    ขอบคุณอย่างมาก สำหรับพระที่ส่งไปให้เพิ่มนะคะ
    อนุโมทนาบุญค่ะ

12. Sunny

สาธุ อนุโมทนาบุญครับ

13. chirakit

chirakit เป็นที่รู้จักกันดี

อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chirakit [​IMG]
    9.พระโลกอุดร พิมพ์นั่ง ปิดตาอธิษฐานฤทธิ์ ทำบุญ 900 บาท มอบให้ 1 องค์

[​IMG][​IMG]

ขอร่วมทำบุญ 1 องค์ โอนเงินแล้วจะแจ้งให้ทราบครับ​

:cool: :cool: :cool:

สาธุ

เมื่อวานนี้ ( 31 มกราคม 2551 ) ผมได้โอนเงินจำนวน 901 บาท
    เพื่อร่วมทำบุญไปให้กับทางวัดแล้วครับ
    จิรกิตติ์ สถาปนิกกุล
    1564 / 132 หมู่บ้านพิบูลย์ ซอยพิบูลย์ 14
    ถนนประชาราษฎ์ร 1 แขวงบางซื่อ
    เขตบางซื่อ กรุงเทพ ฯ
    10800
    (good) (good) (good)
    <!-- / message --><!-- sig -->

14. Sunny

ผมจะจัดส่งพระพร้อมพระที่แจกให้ช่วงอาทิตย์หน้านะครับ

15. Sunny

เรียน คุณ Chirakit ช่วงนี้งานประจำผมค่อนข้างยุ่ง ประกอบกับญาติผู้ใหญ่ผมเสีย เลยยังไม่มีเวลาจัดส่งพระให้เลยครับ แต่อย่างไรก็ตามผมจะพยายามส่งให้ภายในอาทิตย์นี้นะครับ

16. sithiphong

17. Sunny

ปรับปรุงรายการพระ

ขอเชิญร่วมทำบุญบูชา "พระกริ่งวิเชียรวรธรรม" สร้างเมื่อปี พ.ศ.2548 ในงานฉลองสมณะศักดิ์-พัดยศ ที่ทางวัดเก็บเหลือไว้นะครับ สรางจากชนวนศักดิ์สิทธิ์มากมาย เช่น
    • ชนวนสร้างหลวงพ่อทบวัดชนแดน 108 อาจารย์ปลุกเสกที่เขาค้อเมื่อปี พ.ศ.2537
    • ชนวนพระพุทธหลวงพ่อใหญ่ที่หลวงพ่อทบ และเกจิอาจารย์เสกเพียบเมื่อปี พ.ศ.2516
    • และสังฆวานร และมวลสารอีกหลายอย่างจำไม่ได้ครับ
    พระสวยงามมากปิดทองคำแท้ และตอกโค๊ต "เฮง" แปลว่า "รวย" ครับ เพื่อนำรายได้มาสมทบบูรณะสร้างพระธาตุองค์ใหญ่ใช้งบประมาณ 8,000,000 บาท (แปดล้านบาท) เพื่อเป็นองค์ครอบพระธาตุเก่าแก่คู่บ้านคู่เมือง ของวัดศรีมงคล บ้านหินกลิ้ง ต.หล่มเก่า อ.หล่มเก่า จ.เพชรบูรณ์ เป็นมหากุศลอย่างยิ่งครับ

เลขบัญชีธนาคารของทางวัดศรีมงคลเพื่อการทำบุญบูรณะพระธาตุครับ

ธนาคารนครหลวงไทย จำกัด

สาขาย่อยหล่มเก่า

เลขบัญชี 453 203 1471

ชื่อบัญชี วัดศรีมงคล บ้านหินกลิ้ง (สร้างพระธาตุ)

หากท่านใดโอนเงินทำบุญแล้วช่วยแจ้งให้คุณ Sunny ทราบด้วยนะครับ จะได้จัดส่งวัตถุมงคลให้กับทุกท่านไว้บูชาครับ แจกทุกท่าน

การทำบุญในกระทู้นี้ "ไม่มีหักค่าใช้จ่ายใด ๆ ทั้งสิ้น" ได้บุญเต็มเปี่ยมครับ

รายการที่ 1
    ร่วมเป็นเจ้าภาพ อิฐ หิน ปูน ทราย จำนวน 999 บาท รับพระกริ่ง 1 องค์ครับ

[​IMG][​IMG][​IMG]

"พระกริ่งวิเชียรวรธรรม" สร้างเมื่อปี พ.ศ.2548 ในงานฉลองสมณะศักดิ์-พัดยศ ที่ทางวัดเก็บเหลือไว้นะครับ สรางจากชนวนศักดิ์สิทธิ์มากมาย เช่น

• ชนวนสร้างหลวงพ่อทบวัดชนแดน 108 อาจารย์ปลุกเสกที่เขาค้อเมื่อปี พ.ศ.2537
    • ชนวนพระพุทธหลวงพ่อใหญ่ที่หลวงพ่อทบ และเกจิอาจารย์เสกเพียบเมื่อปี พ.ศ.2516
    • และสังฆวานร และมวลสารอีกหลายอย่างจำไม่ได้ครับ
    พระสวยงามมากปิดทองคำแท้ และตอกโค๊ต "เฮง" แปลว่า "รวย" ครับ

พระกริ่งชุดนี้หลวงพ่อสิริ สิริวัฒโน ได้เมตาอธิษฐานจิต 7 วันครับ และได้เข้าพิธีไหว้ครูประจำปีถึง 3 ครั้ง (ปีละครั้งครับ)

รายการที่ 2

ร่วมทำบุญ 599 บาท รับเหรียญหลวงปู่หมุน วัดบ้านจาน จ.ศรีสะเกษ 1 เหรียญ ครับ

รายการที่ 3

ทางวัดได้เก็บพระหลวงพ่อเงินวัดบางคลานไว้ตั้งแต่ปี 2535

พิธีมหาพุทธาภิครั้งที่ 1 เสกใหญ่ที่วัดพระแก้ว กรุงเทพมหานคร วันที่ 18 ธันวาคม 2534 สมเด็จพระสังฆราชทรงเป็นประธานจุดเทียนชัย

ครั้งที่ 2 ที่วัดบางคลาน อ.โพธิ์ทะเล จ.พิจิตร ในวันที่ 12 กุมภาพันธ์ 2535 เกจิอาจารย์มากมายครับ หลายรูปท่านก็มรณะภาพไปแล้วก็มีครับ มวลสารสุดยอดครับ

ทำบุญ 300 บ. รับบุญหลวงพ่อเงิน 1 องค์ครับ
    <!-- / message --><!-- attachments -->

[​IMG][​IMG][​IMG]

รายการพระวังหน้า

1.พระสมเด็จวังหน้า ชุด 12 นักษัตรปัสิริ ทำบุญ 3,000 บาท
    มอบให้ 1 ชุด (12 องค์)มี 5 ชุด (คงเหลือ 2 ชุด)

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

2.พระสมเด็จวังหน้า ชุด 12 นักษัตรปิดทองทำบุญ 3,000 บาท
    มอบให้ 1 ชุด (12 องค์)มี 5 ชุด (เหลือ 2 ชุด)

3.พระสมเด็จวังหน้า สมเด็จเจ้าฟ้า พิมพ์พระประจำวัน
    ทำบุญ 1,000 บาท มอบให้ 1 องค์(เหลือ 6 องค์)

4.พระวังหน้า แก้วน้ำประสาน
    ทำบุญ 500 บาท มอบให้ 1 องค์

5.พระสมเด็จวังหน้า ปัสิริ ๒๔๑๑ หลังสมเด็จพุฒาจารย์ (โต พรหมรังสี)
    ทำบุญ 500 บาท มอบให้ 1 องค์

6.พระสมเด็จวังหน้า ฝังพระธาตุเพชร ทำบุญ 1,000 บาท มอบให้ 1 องค์

7.พระสมเด็จวังหน้า ปัสิริ พิมพ์พระประจำวันล้อม ทำบุญ 800 บาท มอบให้ 1 องค์ (มี 10 องค์ เหลือ 9 องค์)

8.ประคำพระสมเด็จม้วน 108 องค์ ปัสิริ ทำบุญ 2,500 บาท มอบให้ 1 เส้น (มี 5 เส้น)

9.พระโลกอุดร พิมพ์นั่ง ปิดตาอธิษฐานฤทธิ์ ทำบุญ 900 บาท มอบให้ 1 องค์

10.พระโลกอุดร พิมพ์ใหญ่ ยืนปิดตาอธิษฐานฤทธิ์ ทำบุญ 900 บาท มอบให้ 1 องค์ (มี 5 องค์ เหลือ 4 องค์)

11.พระโลกอุดร พิมพ์เล็ก ยืนปิดตาอธิษฐานฤทธิ์ ทำบุญ 900 บาท มอบให้ 1 องค์ (มี 5 องค์ เหลือ 4 องค์)

รายการร่วมบุญ

อ.จเร และคุณ Guawn ได้มอบพระส่วนตัวมาร่วมทำบุญ ตามรายการร่วมบุญนี้ครับ

1.พระพิมพ์หลวงปู่ทวด รุ่นบารมีธรรม สิริ ทองดี ด้านหลังบรรจุพระธาตุพระสิวลี จำนวน 200 องค์ (คงเหลือ 7 องค์) มวลสารชั้นยอด
    อธิษฐานจิตปลุกเสกโดยหลวงพ่อสิริ สิริวัฒโน และ หลวงปู่ทองดี อนีโฆ
    ให้ทำบุญองค์ละ227 บาท พุทธคุณครอบคลุมทุกด้าน

คุณ Guawn นำพระที่เก็บไว้มาให้แก่ผู้ร่วมทำบุญดังนี้ครับ

1.พระพิมพ์สมเด็จผงยาวาสนา
    เสกโดยหลวงปู่บรมครูพระเทพโลกอุดร
    มีจำนวน 5 องค์ (เหลือ 4 องค์)องค์ละ 2,000 บาท

2.พระพิมพ์สมเด็จวังหน้าเนื้อผงยาวาสนาคะแนนร้อยแบบธรรมดา
    เสกโดยหลวงปู่บรมครูพระเทพโลกอุดร
    มีจำนวน 5 องค์ (เหลือ 3 องค์) องค์ละ 2,500 บาท

3.พระพิมพ์สมเด็จวังหน้าเนื้อผงยาวาสนาคะแนนร้อยแบบขอบชิดซุ้ม
    มีจำนวน 5 องค์ องค์ละ 2,500 บาท

4.พระพิมพ์สมเด็จวังหน้า เนื้อผงยาจินดามณีคะแนนร้อยแบบขอบชิดซุ้ม
    มีจำนวน 5 องค์ (เหลือ 4 องค์)องค์ละ 2,500 บาท

<!-- / message --><!-- sig -->

รายการแจกวัตถุมงคล

1. สำหรับผู้ร่วมทำบุญทุกท่านไม่ว่ากี่บาทกี่สตางค์ รับไปเลยครับ พระหลวงปู่โลกอุดรและหลวงปู่ศุขฯ อธิษฐานจิตโดย หลวงพ่อสิริ สิริวัฒโน พร้อมรูปถ่ายหลวงพ่อสิริฯ 2 แบบครับ

(แบบที่ 1)

(แบบที่ 2)

2.สำหรับผู้ร่วมทำบุญทุกท่านไม่ว่ากี่บาทกี่สตางค์ อ.จเร มอบผ้ายันต์ เสด็จพ่อจตุคามรามเทพ ท่านละ 1 ผืน อธิษฐานจิตโดย หลวงพ่อสิริ สิริวัฒโน และหลวงปู่ทองดี อนีโฆ ครับ

นอกจากนั้นผมยังมีรายการแจกพระและวัตถุมงคลให้กับผู้ร่วมบุญทุกท่านเพิ่มเติมด้วยครับ

<!-- / message -->อนุโมทนาบุญกับทุกท่านนะครับ

18. sithiphong

19. Sunny

ขอบคุณมากครับ

20. Sunny

วันนี้ผมได้จัดส่งพระและวัตถุมงคลให้กับคุณ Chirakit เรียบร้อยแล้วครับ

เลขลงทะเบียน RD 1445 0708 5 TH

ตามรายการทำบุญ

รายการแจก

1. พระสมเด็จเจ้าคุณกรมท่า ปัญจสิริ 1 องค์
    2. พระสมเด็จเจ้าคุณกรมท่า เนื้อขาว 1 องค์
    3. พระสมเด็จหลวงพ่อสิริฯ บารมีธรรม 1 องค์
    4. รูปหลวงพ่อสิริฯ 2 รูป
    5. ผ้ายันต์จตุคามรามเทพ 1 ผืน