เว็บพลังจิต ขอเชิญ พี่ๆน้องๆ ในห้องคาราโอเกะ แนะนำตัวกันหน่อยนะคะ

ในห้อง 'Music & Karaoke' ตั้งกระทู้โดย Kob, 2 ธันวาคม 2006.

1. ชมพู่หวาน

ชมพู่หวาน เป็นที่รู้จักกันดี

11 กุมภาพันธ์ 2012
    สวัสดีค่ะ พี่กบและเพื่อนๆนักร้องคาราโอเกะทุกท่านค่ะ ชื่อชมพู่หวานค่ะ เป็นสมาชิกเวบพลังจิตตั้งแต่เดือนกุมภาพันธ์ 2012 ค่ะ ร้องเพลงห้องคาราโอเกะก้อหลายเพลงอยู่ค่ะ แต่เพิ่งจะเจอกระทู้แนะนำตัวค่ะ เลยมาช้าไปนิดค่ะ....ชมพู่หวานค่ะ ออกจากท้องแม่เมื่อวันที่ 7 เดือนกุมภาพันธ์ ปีนั้นไม่แน่ใจว่าเดือนกุมภาพันธ์มี 29 วันรึป่าวค่ะ....ตอนเด็กเรียนหนังสือที่จังหวัดราชบุรี ตอนนี้โตแล้วทำงานที่กรุงเทพค่ะ...(f)(f)(f)(f).....
    ฝากเพลงที่ร้องไว้ในอ้อมใจของทุกๆๆท่านด้วยนะคะ(kiss)(kiss)

2. cat13

cat13 เป็นที่รู้จักกันดี

11 กุมภาพันธ์ 2012
    อิ อิ ซาหวัดดีคร่า..เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ เข้าในวงการพลังจิต..ตั้งแต่กุมภาพันธ์ ๒๕๕๕ ใช้นามว่า cat13 ขื่อเล่น อ้อ..คร่าอายุอานามก็วัย สว. แหละคร่า...ทำงานกรมควบคุมโรคกระทรวงสาธารณสุขจร้า..อีก ๒ ปี ก็ออกมานั่งร้องเพลงทีบ้านแถวห้าแยกปากเกร็ด จังหวัดนนทบุรี...ได้สบายทุกวันแระค่ะ....
    ผลงานเพลงถึงวันนี้ ๖๔ เพลงแร้วววคร่า..เป็นโรคแพ้ไมค์..จึงร้องทุกประเภทที่ร้องได้ และอยากจะร้อง..อยู่กระจายทั้ง ๔ ห้องคร่า...แวะไปเยี่ยมฟังเพลงให้กำลังใจ cat13 กันเยอะๆๆ นะคะ...ขอบคุณคร่า...:z12:z12:z12​