"คุณหนึ่ง" มีปณิธาน สร้างพระมหาเจดีย์ที่ใหญ่ที่สุดในประเทศ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย รักไร้พ่าย, 11 พฤศจิกายน 2009.

1. OneHeart

OneHeart เป็นที่รู้จักกันดี

26 กันยายน 2009
    อนุโมทนาสาธุค่ะ จะรอรายละเอียดค่ะว่าจะร่วมทำบุญด้วยได้ตอนไหนค่ะ

2. budsayamasp

budsayamasp เป็นที่รู้จักกันดี

26 พฤศจิกายน 2007

ติดตามรายละเอียดได้ที่ "ใต้ร่มเงา" www.tairomngao.com ค่ะ

โมทนาบุญด้วยค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 มกราคม 2010
  3. terson

terson เป็นที่รู้จักกันดี

24 พฤศจิกายน 2009
    พี่ Terson ฝากข้อความมานะครับ

นมัสเต
    พลังที่ยิ่งใหญ่มาพ้อมหน้าที่ที่ใหญ่ยิ่ง
    ร่วมด้วยช่วยกันงานนี้ใครได้ร่วมเป็นมหากุศลยิ่งในชาตินี้
    งานนี้บริสุทธิ์ทั้งผู้คิดและผู้รวมสร้าง
    ประดิษฐานพระศาสนาลงบนผืนแผ่นดินไทยอีกจุดหนึ่งที่สำคัญยิ่ง
    ทุกท่านให้ลงใจได้
    ตะวันยามราตรีรับรองว่าคุณหนึ่งบริสุทธิ์ใจจริงและร่วมด้วยช่วยกันนะทุกท่าน
    อนุโมทนาบุญ......สาธุ

4. นิพ_พาน

นิพ_พาน เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2009
    โมทนากับคุณแบทแมน ตะวันยามราตรีส่องกระจ่างฟ้าทุกราตรีกาล
    กล่าวโดยชอบแล้วค่ะ สาธุ สาธุ สาธุ

5. walaphako

walaphako ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

6 มิถุนายน 2008
    อนุโมทนาสาธุด้วยนะคะ

6. lekbmw

lekbmw Active Member

ขอขอบพระคุณท่านค่ะ

ไม่มีคำกล่าวใด ๆ เจ้าค่ะ นอกจาก ขอบพระคุณเจ้าค่ะ.......สาธุ

7. Fluffy (New)

Fluffy (New) เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤษภาคม 2009
    เป็นความคิดที่เป็นมหากุศลยิ่งค่ะ คงได้ร่วมกันสร้างนะคะ เมื่อบุญบารมีเราท่านทั้งหลายมาบรรจบ สาธุ อนุโมทนาค่ะ