คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม ประสบการณ์พระพุทโธน้อยและของอธิษฐาน

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย st-antique, 27 เมษายน 2012.

1. ลูกน้ำเค็ม

ลูกน้ำเค็ม เป็นที่รู้จักกันดี

30 ธันวาคม 2006
    ขอบคุณครับ ... thaxx

2. st-antique

st-antique ขอบารมีคุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม เป็นที่พึ่ง

สวัสดีครับพี่เล็ก ^^

ยินดีครับพี่ ^^

3. bearkery

bearkery เป็นที่รู้จักกันดี

พี่อี๊ดมีประสบการณ์เพิ่มขึ้นอีกครั้งแล้วหรอครับ
    สุดยอดเลยครับ ช่วงนี้เห็นพี่อี๊ดไม่ได้เข้ามาเลย
    สงสัยได้งานใหญ่แน่ ๆ ร่ำรวย ๆ ครับพี่อี๊ด

4. chabay

chabay เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

สวัสดีคับพี่ๆๆทุกท่าน ไม่ได้เข้ามานานตั้งแต่พลังจิตขายโดแมนไป การค้าการขายลดลงเพราะคนเสริทใน googel ไม่เจอแล้ว 55555555555+

สบายดีนะคับพี่เชษ ช่วงนี้ผมยุ่งเรื่องธุรกิจที่ร้านมากเลย 66666666+

5. st-antique

st-antique ขอบารมีคุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม เป็นที่พึ่ง

ใช่ครับน้องโน๊ต คุยกันอยู่เมื่อวานผ่านเฟสว่าจะรอเงินเข้าอีกสักพัก อยู่ดีดีวันนี้โทรมาหาพี่บอกว่าเงินเข้าแล้วครับ ^^

สบายดีครับเสี่ยตั้ม ขอให้กิจการรุ่งเรืองเฟื่องฟู มากมายด้วยลูกค้าและผลกำไรตลอดไปนะครับ ขอบารมีคุณแม่ฯอนุเคราะห์ครับ

6. sereenon

sereenon เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

10 ธันวาคม 2011
    กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    กราบเท้าคุณแม่บุญเรือนที่เคารพและสวัสดีลูกหลานคุณแม่ทุกท่าน​

และสวัสดีคุณเชษฐ์ด้วยค่ะ ไม่ได้เข้ามาเยี่ยมเสียนาน สบายดีมั้ยคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 สิงหาคม 2013
  7. st-antique

สวัสดีครับคุณนฐมน ผมสบายดีครับ คุณนฐมนสบายดีนะครับ ^^

8. sereenon

sereenon เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

10 ธันวาคม 2011
    กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    สบายดีค่ะ rat_wting

9. st-antique

วันนี้ขอตัวพักผ่อนก่อนนะครับ ขอบารมีคุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม พร้อมด้วยของอธิษฐานทุกชิ้นที่ได้รับมาในครั้งนี้ อำนวยอวยพรให้ลูกหลานทุกท่านมั่งมีด้วยโภคทรัพย์ ได้รับแต่สิ่งดี โรคภัยให้หลีกหนี ด้วยบารมีแห่งธรรม การงานทุกอย่างให้ราบรื่น สุขสดชื่นและสมหวัง เดินทางไปทิศใดให้ได้ตังค์ ให้มั่งคั่งตลอดไป

sleeping_rbsleeping_rbsleeping_rbsleeping_rb

sleeping_rbsleeping_rbsleeping_rbsleeping_rbsleeping_rb​

10. st-antique

กราบคุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม ที่เคารพยิ่ง
    สวัสดีครับลูกหลานและศานุศิษย์คุณแม่ฯทุกท่าน

วันนี้ "วันศุกร์" ขอให้ลูกหลานและศานุศิษย์คุณแม่ฯทุกท่านมีความสุข และเจริญก้าวหน้าในอาชีพการงานยิ่งๆขึ้นไปครับ ขอบารมีคุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม ได้มีสุขสำราญเบิกบานหัวใจ เดินทางไปในทุกทิศมีแต่มิตรมากมาย หากแม้ค้าขายให้มากมายเงินทอง ให้มั่งมีด้วยโภคทรัพย์รับทรัพย์เอิบอิ่ม นับเงินยิ้มกริ่มไร้ความเศร้าหมอง ทำงานใดใดให้เงินไหลมากอง และให้ได้ทองหลากมาพร้อมกัน ขอพรนี้สำเร็จแก่ลูกหลานและศานุศิษย์ตลอดจนผู้ที่เคารพศรัทธาทุกท่านโดยทั่วหน้าเทอญ

11. st-antique

สวัสดีครับน้องไชยยันต์ มีความสุขมากๆครับ

12. saylom2530

saylom2530 เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2011
    สวัสดี กราบคุณแม่ นะครับ

13. st-antique

สวัสดีครับคุณตั้ม วันนี้มาแนวใหม่อีกแล้วนะครับ ^^

14. auto1471

auto1471 เป็นที่รู้จักกันดี

11 ธันวาคม 2011
    กราบคุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม ที่เคารพยิ่ง
    สวัสดีเพื่อนสมาชิกและศานุศิษย์คุณแม่ฯทุกๆท่าน

อ่านหนังสือธรรมะปีละเล่ม ใครทำได้บ้างครับ ^^

๕๒.อกุ สลัง จิตตัง อกุศลจิต คือ จิตทุกข์จิตยาก จิตวุ่นจิตวาย จิตเดือดร้อน จิตฟุ้งซ่าน รำคาญนี่ให้พิจารณาดูซี่ มันไม่ได้เกิดจากอื่น อกุศลทั้งหลายมันเกิดจากจิต

15. st-antique

สวัสดีครับพี่ออโต้ ^^

16. st-antique

ประสบการณ์ "หินปัจเจกพุทธเจ้า" คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม

เป็นความเชื่อส่วนบุคคล โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่าน

"หินปัจเจกพุทธเจ้า" คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม ของอธิษฐานอีกชิ้นที่ได้รับมานานหลายเดือนแล้วและได้ลงรูปและพุทธคุณให้ทุกท่านได้ทราบกันเรื่อยมา แต่สำหรับตัวเองนั้นยังไม่ได้นำมาบูชาติดตัวเลยสักที อาจจะด้วยเพราะของที่บูชาอยู่ก็หลายอย่างเลยยังไม่ได้คิดว่าต้องรีบนำมาบูชาแต่อย่างใด ทั้งที่รับรู้เรื่องพุทธคุณตั้งแต่เริ่มแรกและได้รับรู้ผ่านประสบการณ์ของลูกหลานอีกหลายท่านที่ได้บูชาอยู่อาจจะเพราะด้วยไม่ถึงเวลาก็เป็นได้ครับ แต่เมื่อประมาณไม่กี่วันมานี้ก็ได้นำเรื่องราวและพุทธคุณของหินปัจเจกพุทธเจ้า มาลงอีกครั้งและเหมือนถึงเวลาที่ตัวผมเองจะได้บูชาติดตัวเพราะหลังจากวันที่ลงไปแล้วประมาณ 1 วันก็ได้มีโอกาสพูดคุยกับคุณเกรียงศักดิ์ สาคร เกี่ยวกับเรื่องราวต่างๆ รวมถึง "หินปัจเจกพุทธเจ้า"นี้ด้วยครับ คุณเกรียงศักดิ์ก็ยืนยันมาเสมอเมื่อได้คุยถึงเรื่องนี้ว่า "หินปัจเจกพุทธเจ้า" ดีมาก โดยส่วนตัวแล้ว คุณเกรียงศักดิ์พกติดตัวตลอดโดยการนำไปใส่ไว้ในถุงขาวเจ้าทรัพย์ฯใบเล็กและก็ได้รับรู้ถึงพุทธคุณเสมอมา ในขณะที่พูดคุยกันอยู่นั้นก็มีความคิดแว่บขึ้นมาว่าจะต้องนำมาบูชาติดตัวบ้างแล้ว และวันนั้นผมก็นำหินปัจเจกพุทธเจ้ามาพกติดตัวไว้ เพียงแค่ข้ามวันเท่านั้นครับสิ่งที่พบเจออย่างเห็นได้ชัดเจนก็เริ่มเข้ามา ทั้งเรื่องการงาน การเงิน จากเดิมที่ดีอยู่แล้วก็ยิ่งดีขึ้นไปใหญ่อย่างเห็นได้อย่างชัดเจน เมื่อคิดทบทวนดูก็คิดได้ว่าตัวเองนำหินปัจเจกพุทธเจ้ามาบูชาเพิ่มเติมเพียงอย่างเดียวเท่านั้นไดม่ได้มีสิ่งอื่นนอกเหนือ เพราะฉะนั้นสิ่งดีดีที่กำลังเกิดขึ้นก็คงไม่ได้มาจากที่อื่นอย่างแน่นอนและส่วนตัวคิดว่า"หินปัจเจกพุทธเจ้า"น่าจะช่วยเสริมส่งพลังของมงคลทั้งหมดที่ผมบูชาอยู่เดิมให้มากขึ้นด้วยครับ ที่นำมาบอกเล่าให้ทุกท่านได้อ่านกันนั้นไม่ได้เพื่อจะอวดอ้างแต่ประการใด เพียงแต่ต้องการนำเรื่องราวความเมตตาที่ได้รับจากคุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม มาเผยแพร่ให้ลูกหลานและศานุศิษย์ตลอดจนผู้ที่มีความศรัทธาในคุณแม่ฯได้รับรู้มากขึ้น และอีกสิ่งคือต้องการยืนยันพุทธคุณพร้อมทั้งบอกให้ผู้ที่มี "หินปัจเจกพุทธเจ้า" อยู่แต่ไม่ได้นำมาบูชาติดตัวให้นำมาบูชาติดตัวเลยครับไม่ต้องลังเลใดใด สิ่งที่ร้ายจะกลายกลับดีขึ้น ที่ดีแล้วก็จะเสริมส่งให้ดียิ่งขึ้นไปอีก แต่เรื่องที่ว่าบูชาแล้วจะเห็นผลได้รวดเร็วเหมือนผม เหมือนคุณเกรียงศักดิ์ หรือน้องวัลลภ นั้นก็อาจจะขึ้นอยู่กับบุญกรรมของแต่ละคนด้วยครับ หากท่านไม่มีกรรมหนัก มีบุญกุศลเสริมส่งเสมอ ท่านจะได้เห็นผลอย่างรวดเร็วแน่นอนครับ แต่หากท่านมีกรรมที่เบียดเบียนอยู่อาจจะต้องใช้เวลาสักหน่อยแต่ผมรับรองว่าอย่างไรต้องเห็นผลอย่างแน่นอนครับ

17. ลูกน้ำเค็ม

ลูกน้ำเค็ม เป็นที่รู้จักกันดี

30 ธันวาคม 2006
    กราบคุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม ครับ

สวัสดีครับคุณเชษฐ์ และ สวัสดีลูกหลานคุณแม่ทุก ๆ ท่านด้วยครับ

18. st-antique

สวัสดีครับพี่เล็ก ^^

19. st-antique

พรุ่งนี้ "วันเสาร์"

เตรียม "ตั้งน้ำอธิษฐาน" กันนะครับ

20. st-antique

วันนี้ต้องขออนุญาตพักผ่อนเร็วหน่อยครับ พรุ่งนี้ต้องเดินทางไปเตรียมของส่งให้ลูกค้าอาจจะไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาทักทายช่วงกลางวันเท่าที่ควรนะครับ ท่านใดที่มีเรื่องเล่าจากประสบการณ์นำมาลงได้ครับเพื่อช่วยกันเผยแพร่เกียรติคุณของคุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม ที่เคารพของพวกเราให้ขจรขจายยิ่งขึ้นไป ท่านใดมีเรื่องราวสงสัยสามารถมาโพสสอบถามได้ที่หน้ากระทู้ครับลูกศิษย์คุณแม่ฯในที่นี้ทุกท่านจะช่วยกันไขปัญหาคาใจต่างๆนั้นให้ได้อย่างแน่นอน ค่ำคืนนี้ขอบารมีคุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม คุ้มครองรักษาทุกท่านให้แคล้วคลาดปลอดภัยจากภยันตรายทั้งปวง หลับให้ได้เงินหมื่น ตื่นให้ได้เงินแสนเงินล้านทุกท่านเทอญ

sleeping_rbsleeping_rbsleeping_rbsleeping_rb

sleeping_rbsleeping_rbsleeping_rbsleeping_rbsleeping_rb​