ค่าแห่งชีวิต

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย Arriya2007, 27 ตุลาคม 2007.

1. เมืองโคราช

เมืองโคราช เป็นที่รู้จักกันดี

ดีทุกคำกลอนเลยค่ะ ขอลอกเก็บไว้ได้มั้ยค่ะ

2. Arriya2007

Arriya2007 เป็นที่รู้จักกันดี

15 กันยายน 2007
    สวัสดีค่ะยินดีค่ะแอนก้อลอกเค้ามาอีกที อิอิอิ

3. sivanattaraj

sivanattaraj เป็นที่รู้จักกันดี

20 กันยายน 2007
    หายเร็วๆนะค่ะ ตอนนี้ก็โดนไข้เล่นงานเหมือนกัน ทำเอาปวดหัวมาหลายวันแล้วล่ะค่ะ เป็นโรคหอบ+โรคเลือดจาง อากาศเปลี่ยนทีก็หนักทีค่ะ (ไม่ใช่หอบรักมาฝากนะค่ะ) ที่นี้หนาวมากๆ แม่ฮ่องสอนตอนนี้นักท่องเที่ยวเยอะแล้วค่ะ ถ้ามีโอกาสก็มาเที่ยวนะเจ้า

4. yutkanlaya

yutkanlaya เป็นที่รู้จักกันดี

22 ธันวาคม 2006
    (verygood) (verygood) (verygood)
    ไม่มีใครล้มเหลว
    มีแต่ล้มเลิก..ซะก่อน
    (f) (f) (f) (f)

5. raidina

raidina เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤศจิกายน 2004

สวัสดีค่ะคุณ Actress มาแวะอ่านสิ่งดีๆด้วยคนนะคะ

ว่างๆจะไปหากลอนเพราะๆมาแบ่งกันอ่านกับคุณนะคะ

แต่งเองได้บ้าง แต่ไม่ค่อยเก่งค่ะ....หากชอบเราก็น่าจะลองแต่งกันเล่นๆสนุกๆนะคะ....อาจจะมีคนชอบอย่างเรามาร่วมแจมก็ได้ค่ะ....

ไฟล์ที่แนบมา:

6. สังขารไม่เที่ยง

สังขารไม่เที่ยง เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2007
    รูปภาพสวย ๆ ทั้งนั้นเลยนะคะ