งานบุญกฐิน ปี ๕๘ วัดศาล-รวยๆๆ กันถ้วนหน้าครับ เลขท้ายสองตัวงวดนี้ ออกเลขท้ายยอดกฐินรวมของวัดตรงๆ 78

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย niwat_xx, 22 กันยายน 2015.

1. niwat_xx

niwat_xx เป็นที่รู้จักกันดี

ปีนี้เป็นอะไรที่แปลกมาก เพราะปกติทางวัดจะไม่รีบทำยอดรวมให้มาประกาศเร็วขนาดนี้ นี่ผ่านกฐินไปสองวัน พระอาจารย์ท่านโทรมาแจ้งว่าทางวัดรวมยอดทั้งวัดมาให้แล้ว เอาปากกามาจดนะ...ก็ยังงงๆอยู่ ก็เลยรีบเอามาประกาศให้ทราบกัน เผื่อท่านใดมีโชค มีลาภ

2. ปุถุชน

ปุถุชน เป็นที่รู้จักกันดี

19 ธันวาคม 2004
    ประสงค์จะทำบุญอื่นๆ

เรียนคุณ Niwat_j ที่นับถือ

ผมมีความประสงค์จะถวายสังฆทาน และร่วมสร้างพระชำระหนี้สงฆ์
    จะโอนเงินมาที่วัดและขอใบอนุโมทนาบัตร เหมือนที่ผมถวายกฐิน ที่ผ่านมา
    ได้หรือไม่ครับ

ขอโมทนาบุญกับคุณและคณะฯ และท่านเจ้าภาพกฐินทุกท่าน