จังหวัดไหนน่าอยู่ที่สุด

ในห้อง 'ภัยพิบัติและการเตรียมการ' ตั้งกระทู้โดย Kingkong1, 19 ตุลาคม 2012.

1. Kingkong1

Kingkong1 เป็นที่รู้จักกันดี

มีคนเอาเรื่องวัตถุมงคลของหลวงพ่ออภิชิโตมาโพสต์ในพลังจิตนี้ด้วย กำลังท้าตีท้าต่อยกันครับ ลองตามไปดูครับ
    http://palungjit.org/threads/ดูไว้นี้สิถึงจะเรียกว่าที่สุดของ-ลพ-ชาญณรงค์-อภิชิโต.322284/

2. Kingkong1

จังหวัดไหนน่าอยู่ที่สุด ไป ๆ มา ๆ จะกลายเป็นกระทู้อื่นไปอีก ใครคิดว่าจังหวัดไหนน่าอยู่ก็ช่วยกันออกความเห็นหน่อยนะครับ ส่วนเรื่องพระอาจารย์ชาญณรงค์ก็ตามไปโพสต์ที่ลิ๊งค์ที่เขาท้าตีต่อยกันนะครับ

ขอเขียนต่ออีกสักนิด
    ความจริงเรื่องพระอาจารย์ชาญณรงค์ อภิชิโตภิกขุ มีคนเขียนถึงในหลายเว็บนะครับ แม้ในพลังจิตนี้ก็มีหลายกระทู้ แต่ส่วนมากจะเป็นขายพระนะครับ ที่เป็นเกร็ดประวัติก็มีผสมกันไป เป็นเรื่องที่น่าอ่านนะครับ เพราะพระที่วิเศษจริงก็คือท่านอภิชิโตภิกขุนี่แหละ ท่านเคยแสดงการเสกใบไม้ให้คนมีชื่อเสียงดูกันหลายคน มีท่านพุทธทาสด้วยนะครับ ปี 2496 โน่นแหละ ท่านเสกใบไม้แห้งให้เป็นนกบินได้เลยครับ รอให้ผมรวบรวมเรื่องของท่านจากหลาย ๆ ที่ จะเอามาโพสท์ไว้ที่เดียวกัน อาจในเว็บ sanyasi.org ก็ได้ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 ตุลาคม 2012
  3. Kingkong1

ผมประกาศแจกบันทึกลับวิชาของพันเอกชม สุคันธรัตน์ ซึ่งเป็นความรู้ที่ได้รับการถ่ายทอดจากพระอาจารย์ในดง ใครสนใจอยากได้รับก็โปรดเข้าคิวรอที่ห้องประสบการณ์เรื่องเล่า เรื่อง "อภินิหาริย์พระอาจารย์ในดง" ครบ 99 คนแล้วผมจะปล่อยวิชาครับ