ดูดวงด้วยไพ่พรหมญาณ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย พรหมพร, 29 เมษายน 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. เพื่อนใหม่

เพื่อนใหม่ เป็นที่รู้จักกันดี

15 กุมภาพันธ์ 2012
    โอนเงินไปให้แล้วนะครับ 100.- ถูกหัก20.- (เมื่ออาทิตย์ที่แล้วลืมแจ้งให้ทราบ)
    โมทนาบุญครับ

2. nuonmxzz

nuonmxzz เป็นที่รู้จักกันดี

โอนให้มะเช้าแล้วจ้า 120.

3. พรหมพร

พรหมพร เป็นที่รู้จักกันดี

3 มิถุนายน 2008
    ^^ ไม่ต้องรายงานกันขนาดนั้นก็ได้จ้า ได้ 80 ก็ดีถมเถไปแล้ว ไม่เป็นไรหรอกค่ะ เข้าใจ ATM มันจะหักค่าโอนข้ามจังหวัดแบบนั้นเอง ขอบคุณนะคะ ไม่ว่าจะโอนช้าหรือโอนเร็ว พรก็ไม่รู้ด้วยหรอกค่ะ เพราะเรื่องการเงินน่ะพรไม่รู้ว่าใครเป็นใครนอกเสียจากเจ้าของเงินจะบอกให้ทราบค่ะ

4. suwassana

suwassana Active Member

สวัสดีค่ะคุณพร พร้อมที่จะรับฟังแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ ส่ง sms ไปให้แล้วสั้น ๆ กลัวจะไม่ถึง ขอประทานโทษที่ประกาศหน้าไมค์ เห็นออนอยู่ ขอบคุณค่ะ

5. mam_2012

mam_2012 เป็นที่รู้จักกันดี

คุณพรหมพร คะ ดิฉันได้ส่งข้อความส่วนตัวในชื่อเล่นว่าแหม่มไปให้อีกครั้งแล้วนะคะ เห็นคุณพรหมพรบอกว่าในครั้งแรกยังไม่ได้รับข้อความ ถ้าอย่างไรได้รับข้อความของดิฉันแล้ว ช่วยโพสท์บอกด้วยนะคะจะได้รู้ว่าส่งข้อความถูกหรือไม่ ขอบคุณค่ะ

6. nuonmxzz

nuonmxzz เป็นที่รู้จักกันดี

เกรงใจพี่พร ค่าโทรศัพท์ ไงเลยโอนเผีออิอิ

7. suwassana

ดูดวงด้วยไพ่พรหมญาณ เป็นครั้งแรกที่ดูเป็นเรื่องเป็นราวขนาดนี้ ทำให้เรารู้เรื่องที่ควรระมัดระวังเพิ่มมากขึ้น เรื่องบางเรื่องเราก็มองข้ามไปเห็นว่าไม่สำคัญ แต่อาจจะส่งผลถึงอนาคตก็ได้ จะได้รอบคอบกันมากขึ้น ขอบอกว่าคุณพรคุยได้เป็นกันเองมากเลย และตรงเวลา นัดเป็นนัด 555 (ไม่ได้ยอ) เป็นหมอดูที่มีสเต็ปเป็นของตนเอง ขอบคุณมาก ๆ ค่ะจะระวังตามคำแนะนำ

8. mam_2012

คุณพรคะ ดิฉันส่งข้อความส่วนตัวไปให้แล้ว แต่คุณพรส่งข้อความถามมาว่าใช่หรือเปล่านะ และถ้าใช้ชื่อว่าวงศ์ คุณพรบอกว่ายังไม่ได้รับข้อความของดิฉัน ดิฉันเลยส่งข้อความไปให้ใหม่อีกครั้งแล้วนะคะ(ใช้ชื่อเล่นว่า แหม่ม) ถ้าคุณพร ได้รับข้อความส่วนตัวที่ดิฉันส่งไป ช่วยโพสท์บอกในหน้านี้ด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

9. พรหมพร

ทีนี้ได้รับแล้วค่ะ ^^ ก็รออยู่ตั่งแต่เห็นข้อความหน้ากระดานที่คุณติดต่อสอบถามระบายความในใจ เอ๊ะ วันนี้เห็นข้อความจากคุณ พิมพ์ข้อความถึงคุณอยู่นี่ไม่ได้มีความรู้สึกว่าปวดหัวชวนอ๊อกแล้วนี่คะ แค่ยังวิ๊งๆ นิดหน่อยเอง รอคิวก่อนนะคะ คงไม่นานเกินรอ เป็นความผิดของพรเองที่หาเวลาให้กับทุกท่านไม่ค่อยได้ ปกติเป็นแม่ค้าไอศครีมค่ะ ไอศครีมกระทิสดแบบโบราณเป็นกิจการของครอบครัว ช่วงนี้เข้าสู่ฤดูฝน เลยต้องหยุดงานมาดำนา กลางวันยุ่งมากๆเลยจนถึงค่ำ 2 ทุ่มแล้วจึงถือว่าว่าง ดูดวงได้อย่างมากคืนละ 1-2 ท่านก็ 4 ทุ่มเข้าไปแล้ว ต้องรีบนอนเอาแรงไปลุยงานในนาต่อ อันที่จริง คืนวันวิสาขบูชา พรเตรียมพานดอกบัวเอาไว้สำหรับจะขึ้นครู เพื่อดูดวงให้กับคุณ เป็นขันครูที่พิเศษหน่อย เพราะปกติจะทำเป็นกรวยใบตองบรรจุดอกไม้คู่นึง เทียนคู่นึง กับเงินเหรียญที่เราออกให้ก่อน ถ้าไปดูดวงในงานวัด จะทำเป็นขันธุ์ห้า กรวยดอกไม้ห้าชุดในขันเงิน เรารู้สึกว่าคุณเป็นคนพิเศษ อยากจะทำให้ดี ให้งาม แต่เพราะติดต่อคุณไม่ได้ ดอกบัวจึงนำไปบูชาพระ ความรู้สึกของเราคงสื่อถึง วันนี้จึงไม่ได้รู้สึกปั่นป่วนเหมือนเช่นที่ผ่านมา ^^

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 มิถุนายน 2012
  10. suwassana

โอนเงินแล้ว 200 บาท วันนี้ พอดีว่าวันนี้วันเกิดลูกชาย เลยเผื่อให้เป็นค่าขนมเด็ก ๆ เห็นไอศกรีมคุณพร น่าทานมาก ๆ ถ้าอยู่ใกล้จะรีบไปอุดหนุนเลยนะเนี่ย โดยเฉพาะที่ใสขนมปัง ชอบมากก! ขอให้ขายดี กิจการเจริญรุ่งเรืองนะค่ะ สวัสดีค่ะ

11. mam_2012

ดีใจที่คุณพร ได้รับข้อความของดิฉันแล้วค่ะ และขอขอบคุณสำหรับความรู้สึกดีๆที่มีให้ดิฉัน รวมถึงการจัดเตรียมขันธ์ห้าเพื่อจะดูดวงให้ในวันวิสาขบูชาด้วยค่ะ แต่ดิฉันก็พลาดเวลาดีๆไปจนได้ ไม่เป็นไรค่ะโอกาสหน้ายังมี ใช่มั๊ยคะ จะรอการติดต่อกลับจากคุณพรนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

12. พรหมพร

บางครั้งก็ไม่ได้ตรงตามเวลาเท่าไหร่หรอกค่ะ ^^" โดยเฉพาะถ้าคุณเป็นลูกค้าคนที่ 2 ในคืนนั้น เพราะการคุยกับลูกค้าคนแรกถ้าคุยกันเพลินไปหน่อย อาจเกินชั่วโมง!!?? ทำให้เวลานัดตอน 3 ทุ่มตรงก็มีอันคลาดเคลื่อนไปอยู่เหมือนกัน ช่วงนี้เมาหวัดกำลังได้ที่ 2 ท่านในคืนเดียวทำท่าว่าร่างกายจะทนไม่ไหว มึนหัว สมองไม่แล่นเลย นู๋ง่วงนอนจัง ^^ หุหุ ปกติเป็นเด็กดีเข้านอนตั่งแต่ 2 ทุ่มเลยนะ คงต้องลดจำนวนลงดูให้ได้แค่คืนละ 1 ท่านแล้วล่ะค่ะ

13. พรหมพร

เมื่อคืนรอใครคนนึงอยู่ 1 ชั่วโมงเต็ม รอว่านัดแล้วใยไม่โทรมา งอนนะคะขอบอก!? อิอิ สวดมนต์ไหว้พระ ฟังบทสวดมนต์ประกอบดนตรี นั่งสมาธิ รอจน 3 ทุ่มแล้วก๊ะเก็บอุปกรณ์เข้ากระเป๋าไว้ตามเดิม เอาเป็นว่า ถ้าหากท่านใดมีความประสงค์จะดูดวงกับพร ขอชื่อกับเบอร์โทรให้พรติดต่อกลับไปเถอะนะคะ พรจะส่งsms บอกนัดล่วงหน้าอย่างน้อย 5 ชั่วโมง หากท่านตกลงสะดวกหรือเปลี่ยนใจก็สามารถส่งข้อความโต้ตอบกันได้ค่ะ อีกช่องทางนึงถ้าหากอยากเห็นว่าหมอดูชื่อพรหมพร = พรพรหมท์ คนนี้มีหน้าตาอย่างไร มีที่อยู่ใน facebook ในชื่อ พรพรหมท์ สกุลพยากรณ์

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 มิถุนายน 2012
  14. พรหมพร

โอม คเณศายะ นะมะฮา บูชาขันครูเวลาไปดูดวงในงานวัด ประกอบด้วยกรวยใบตองบรรจุดอกไม้ขาวและเทียนคู่ ขึ้นขันธุ์ห้า เพราะต้องดูดวงให้กับบุคลจำนวนมากจึงต้องทำชุดใหญ่ ส่วนขันดอกบัว ถ่ายรูปไว้เมื่อคืนนี้เอง ขันดอกบัวบูชาครู เพิ่งจะเคยทำก็ครั้งนี้แหละ เหมาะสำหรับบุคลที่เรารู้สึกว่าไม่ธรรมดาเลย ขอถวายพร้อมแผ่เมตตากึ่งติดสินบนผู้ดูแลบุคลที่เราจะดูดวงให้เอาไว้ก่อน ^^ หุหุ ขอให้ท่านเมตตาช่วยเปิดทางให้ การดูดวงจะได้ราบรื่น ทำนายทายทักไปก็จะมีความแม่นยำน่าฟังขึ้นมาหน่อย เป็นกำลังใจให้กับทุกๆท่านที่มีความตั่งใจอันดีในการทำงาน การดำรงชีวิตที่ไม่ไปเบียดเบียนใคร สู้โว๊ย~

เนื่องจากมีท่านที่สนใจสอบถามเข้ามาว่าหากต้องการจะดูดวงด้วยต้องทำอย่างไรบ้าง
    กติกาไม่ได้มีอะไรมากมาย ทวนซ้ำอีกครั้งนึงตรงนี้เผื่อมีผู้สนใจเพิ่มเติม
    1 ติดต่อเข้ามาที่ ข้อความส่วนตัว เพื่อความเป็นส่วนตัว เบอร์โทรศัพท์ของคุณจะได้ไม่มีใครเห็นนอกจากพร
    2 ขอชื่อเล่นเอาไว้ใช้เรียกขาน คุณเกิดวันอะไร (จันทร์-อาทิตย์) ตอนนี้อายุเท่าไหร่ แค่นี้พอ
    3 พรจะติดต่อล่วงหน้าผ่านทาง sms เพื่อกำหนดเวลานัดหมาย อย่างน้อยจะได้รู้ว่าคุณสะดวกหรือเปล่า
    4 พรจะเป็นฝ่ายโทรหา ยกเว้นกรณีที่คุณอยากช่วยพรประหยัดตังค์ค่าโทรศัพท์ ซึ่งพรจะโทรไปแน่ๆ :d
    ดูดวงเสร็จแล้วพรจะส่ง sms บอกหมายเลขบัญชีธนาคารและชื่อบัญชี
    5 ค่าดูดวงเท่าไหร่? บูชาครู 24 บาท+ค่าโทรศัพท์ 26 บาท ราคาเริ่มต้นจึงอยู่ที่ 50 บาทขึ้นไป
    (แต่ขอเป็น 100 บาทเถอะนะคะถ้าหากคุณสามารถที่จะให้ได้ ให้พรได้มีเหลือเป็นค่าขนมมั่ง)
    หรือดูจากที่มีบางท่านให้มามากกว่าที่พรขอไว้ บอกว่าให้ไว้ร่วมทำบุญ พรก็ขอขอบพระคุณมา ณ.โอกาสนี้ค่ะ

ตอนนี้อยู่ในช่วงฤดูการทำนา พรก็เริ่มดำนาแล้วค่ะ อีกประมาณ 10 วันคงจะเสร็จ มั๊ง? การคุยกันคงต้องเป็นช่วงกลางคืน ประมาณ 2 ทุ่มเป็นต้นไป ท่านใดได้เบอร์โทรของพรเอาไว้แล้ว อยากคุยกันอีกหรือให้เบอร์กับเพื่อนที่สนใจ ขอให้ส่งsms มาก่อนอย่าเพิ่งโทรมานะคะเพราะจะไม่ค่อยพกโทรศัพท์ติดตัวในช่วงกลางวัน ทำงานอยู่กลางทุ่งนากลัวทำหล่นตกน้ำโคลน กลัวโทรศัพท์เปียกฝน ที่แน่ๆทำงานอยู่กลางแจ้ง เวลามีฝนตกฟ้าคะนอง กลัวโดนฟ้าผ่าเจ้าค่ะ ^^"

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      12.2 KB
      เปิดดู:
      65
      ขนาดไฟล์:
      23.7 KB
      เปิดดู:
      59
      ขนาดไฟล์:
      22.2 KB
      เปิดดู:
      60
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 มิถุนายน 2012
  15. อนุรดี

อนุรดี สมาชิกใหม่

12 มิถุนายน 2012
    สนใจอยากดูดวงกับคุณพรค่ะ ตอนนี้อยู่ต่างประเทศ อยากช่วยอนุโมทนาบุญค่ะ อยู่ที่นี่ห่างไกลวัด ไม่ทราบว่าต้องทำยังงัยบ้างคะ ค่าโทรที่นี่ถูกค่ะไม่ต้องห่วง

16. พรหมพร

เวลาดูดวงกัน หลายท่านมีเกณฑ์ว่าไม่ควรเดินทางไกล ถ้าหลีกเลี่ยงหรืองดเว้นได้ก็จะเป็นการดี ตำราว่างั้นนะ
    แต่ในความเป็นจริงของชีวิต ทุกคนย่อมมีเหตุมีเรื่องที่จะต้องทำ การโยกย้ายไปทำงาน งานแต่ง งานบวช งานศพ
    ไม่ไปไม่ได้เลยนะ เดี๋ยวโดนตัดญาติขาดมิตร การเดินทางไกลบางครั้งจึงเป็นเรื่องที่หลีกเลี่ยงไม่ได้ ก็มันจำเป็นน่ะ
    เอาเป็นว่าก่อนออกเดินทาง ถ้าพอจะมีเวลาสักหน่อยก็ทำบุญตักบาตร,สวดมนต์ไหว้พระ แผ่เมตตาก่อนก็จะเป็นการดี
    ขอบุญบารมี,คุณพระคุณเจ้าคุ้มครองป้องกันภัยตลอดเส้นทางทั้งไป-กลับ ช่วยได้เยอะในด้านความอบอุ่นใจ
    ขอแนะนำให้สวดมนต์ พระคาถาชินบัญชร เพื่อคุ้มครองป้องกันภัยและเกิดความเป็นศิริมงคลแก่ตัวเอง

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 มิถุนายน 2012
  17. จีทีเอ็ม

จีทีเอ็ม เป็นที่รู้จักกันดี

30 มิถุนายน 2011
    อยากดูจัง ทำไงถึงได้ดูค่ะ

18. mam_2012

กลับไปอ่านหน้า 1 นะคะ ดิฉัน ได้ดูแล้วค่ะ OK นะคะ

19. จีทีเอ็ม

จีทีเอ็ม เป็นที่รู้จักกันดี

30 มิถุนายน 2011
    ทำแล้วค่ะ ไม่ทราบว่ารอนานกี่วันคุณพร ถึงติดต่อกลับค่ะ

20. mam_2012

ประมาณอาทิตย์หนึ่งค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้