ดูดวงฟรี 2 คำถาม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หน้ากากเสือ, 4 มกราคม 2008.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. emanra

emanra สมาชิกใหม่

ผมเกิดวันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2527 ครับ เวลาเกิด 11.47 เกิดที่กรุงเทพฯ ครับ
    1.อยากทราเรื่องงานครับ
    2.คนรักครับ

2. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2006
    ดวงคู่ไม่ค่อยดี มักหงุดหงิดคู่ครองง่าย และเป็นพินธุบาทว์ มีแล้วเลิก คุ่เป็นคนต่างจังหวัดลักษณะ หน้าตาดีผิวขาวออกอวบรักสวยรักงาม มีฐานะการงานเกี่วกับการเงินอสังหาริมทรัพย์ ฐานะดี
    หน้าที่การงานเกี่ยวข้องกับราชการหรือรัฐวิสาหกิจ มักเดินทางบ่อยๆ หรือมีปัญหาแตกหักต้องโยกย้ายบ่อยครั้ง แต่ก็มีรายได้ดีสามารถสร้างหลักฐานได้ครับ

3. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

เรียนวิชาอะไรก็ได้ที่สามารถทำงานเกี่ยวกับงานให้บริการต่างๆ ร้านอาหารโรงแรมเสื้อผ้าของสวยงามสถานที่ท่องเที่ยวโดยมีวิชาการเป็นพื้นฐานช่วยประกอบ อีกหน่อยคงต้องประกอบกิจการส่วนตัวเป็นแน่แท้ และจะต้องเดินทางบ่อยๆ ติดต่อสื่อสารนั่นนี่กับหมู่คนเป็นส่วนรวม เหนือยหน่อยแต่มีฐานะดีมาก

4. หน้ากากเสือ

1.หลังวันเกิดมีการเปลี่ยนแปลงหน้าที่การงานไปในทางที่ดีมากแบบพลิกชะตาเลยก้อว่าได้ จะมีฐานะดีขึ้นมากๆ ตำแหน่งงานระดับสูงแต่งานมีอุปสรรคมากมีคู่แข่งมาก ปีนี้ถ้าอยากไปต่างประเทศมีโอกาสสูง งานที่จะทำจะเป็นเกี่ยวกับราชการในต่างจังหวัด(หรือต่างประเทศก็ได้) อีกกรณีหนึ่งอาจไปร่วมทำงานกับหุ้นส่วนพวกงานรับเหมาเป็นงานส่วนตัวเกี่ยวข้องกับราชการมีคุ่แข่งมากแต่จะประสบความสำเร้จ

5. QKRITQ

QKRITQ Active Member

15 พฤศจิกายน 2007
    รบกวนด้วยครับ

ผมเกิดวันศุกร์ที่ 8 กันยายน 2532
    ตอน 11:04 ช่วงเช้าครับ เกิดที่กรุงเทพ
    ข้อถามเรื่อง

1. การงาน จะได้ช่วงไหนหรอครับ
    2. การเรียน กำลังจะเข้ามหาลัยครับอีกครึ่งปี ผมจะได้เรียนต่อที่ไทยหรือว่าต่างประเทศ ตอนนี้อยู่ U.S.A ครับ แล้วทุกอย่างจะราบรื่นเป็นไปด้วยดีไหมอะครับ ผมจะเลือกเรียนสายวิศวกรครับ

ขอบคุณมากครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 กุมภาพันธ์ 2009
  6. หน้ากากเสือ

1.งานเขียนบทความอย่าทิ้ง ต่อไปจะเป็นผลดีอย่างมาก ปีนี้หลังวันเกิดเรื่องงานจะมีการติดต่อเรื่องงานแต่จะยังไม่เป็นผลดีอาจเริ่มไม่ได้หรือติดบางปัญหาที่ไม่คาดคิดเช่นความเจ็บป่วย สายตา ความดัน หัวใจ และหรือเรื่องของคุณแม่ที่ต่างจังหวัดอาจเจ็บป่วย ปีนี้จะยังไม่เป้นผลมากนักเรื่องงานอดทนอีกหน่อยปีหน้าจะยาวเลยเรื่องงานไปอีกหลายปี

2.ไม่หนักครับเพราะดาวพฤหัสเป้นศรีนะในปี 2553 อันนี้ตามที่ผมใช้โปรแกรมด้วยและนับมือ ทักษาลัดเข้าตากลาง คุณเกิดวันเสาร์อายุย่าง 35 ดาวพฤหัสเป็นศรีกุมลัคน์อยู่ในเรือน
    กดุมภะเดิม การเงินการงานดีที่หนึ่งเลยครับ ขอบอก;aa13
    เว้นแต่นับว่าคุณเกิดวันอาทิตย์ ดาวพฤหัสจะเป็นกาลีจร ก็แย่เรื่องงานเรื่องเงินกระทบความเจ็บป่วยของตัวเองหรือผู้ใหญ่

7. world500

world500 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากครับขอบคุณมากครับสบายใจขึ้นเยอะ

ได้ข่าวว่าคุณกันนะไม่ค่อยสบายไงก็รักษาตัวนะครับ

8. หน้ากากเสือ

ต้องอายุ 30 ขึ้นไปอะครับ อีกประมาณ 2ปีครับ เป็นคนอายุมากกว่า 6 ปี มีฐานะดี ใส่แว่น ผมบาง เป็นผู้ใหญ่

9. Mr.Thanakorn K

Mr.Thanakorn K สมาชิกใหม่

21 กุมภาพันธ์ 2007
    เกิดวันที่ ๒๗ พ.ย.๒๔๙๑ วันเสาร์ ปีชวด เวลา ๑๐.๔๕ น. ขอนแก่น
    โชคลาภเงินทอง การเสี่ยงโชค
    การงานที่ทำอยู่

10. เกรป

เกรป เป็นที่รู้จักกันดี

10 กุมภาพันธ์ 2009
    รบกวนช่วยดูดวงค่ะ

เกิดวันเสาร์ที่21 กพ. 2513 ปีระกา เวลาประมาณบ่ายสามโมง ที่จังหวัดขอนแก่น ต้องการทราบเกี่ยบวกับเนื้อคู่ค่ะว่าปัจจุบันที่คบอยู่ใช่หรือไม่ ถ้าไม่ใช่ลักษณะเนื้อคู่เป็นอย่างไรค่ะ และจะพบเมื่อไหร่

11. preamlit

preamlit Active Member

29 กรกฎาคม 2007
    ขอบคุณมากค่ะ คุณกันนะ

12. gang_jiko

gang_jiko สมาชิกใหม่

17 สิงหาคม 2006
    เกิดวันพฤหัสบดี ที่ 17 ธันวาคม 2530 ปีเถาะ 7.50 เช้า
    1. เนื้อคู่จะเจอเมื่อไหร่ค่ะ ลักษณณะ
    2.อยากไปต่อโทต่างประเทศจะได้ไปไหม ไปปีหน้า
    3.เหมาะจะทำงานอะไร
    ขอบคุณค่า

13. gang_jiko

gang_jiko สมาชิกใหม่

17 สิงหาคม 2006
    เกิดที่ราชบุรีค่ะ

14. หน้ากากเสือ

งานเกี่ยวข้องกับการติดต่อการเดินทางไปมาบ่อยๆ การเจรจา งานขาย แต่ปีนี้อาจต้องเปลี่ยนแปลงโยกย้าย เพราะได้เงินน้อยหรือไม่พอใจเรื่องเงิน จะไปในที่เจริญกว่าเดิม ตำแหน่งสูงขึ้นกว่าเดิม หรือเป็นเจ้าของกิจการ

15. หน้ากากเสือ

1. ค่อนข้างแน่นอนนะครับผมว่า
    2. ผมตอบไม่ได้ครับเพราะไม่มีดวงของคุณแม่ของคุณครับ

16. หน้ากากเสือ

1. พยายามหน่อยนะครับ เราต้องดิ้นด้วยตนเองนะครับ จึงจะได้และผมเชื่อว่าคุณทำได้แน่นอน
    2.ความรักไม่ค่อยดีนัก มีอกหักรักคุด คู่ครองอายุมากกว่า รูปร่างสันทัดผิวสองสีพูดดีหรือพูดเก่งคุยเก่งเจรจาเก่ง แต่ชอบใช้อำนาจกับเรา หรืออาจเป้นเจ้าของกิจการขนาดใหญ่ทำให้เครียดวิตกกังวลเสมอ

17. หน้ากากเสือ

ทริคในความหมายของผมไม่ได้หมายถึงการทำผิดกฎหมายนะครับ อย่าเข้าใจผิด เรื่องนี้ต้องคุยกันดูครับว่ามันติดขัดอะไรที่ตรงไหนแล้วแก้ตรงนั้น
    ถ้าติดขัดที่เอกสารก็ต้องปรึกษาผู้เชี่ยวชาญด้านนั้นโดยตรงครับ;aa26

18. หน้ากากเสือ

ยังไม่หายดีครับ วันนี้ก็เพิ่งไปโรงพยาบาลกลับมา
    ที่เห็นในรูปเป็นรูปลูกสาวทั้งสองคนเลยหรือครับ;aa37

19. roj_ji

roj_ji สมาชิกใหม่

11 กุมภาพันธ์ 2009
    วันจันทร์31 พฤษภาคม 2525 เวลา 7.00 น.
    อาชีพการงาน
    เนื้อคู่

20. หน้ากากเสือ

1.ไม่ค่อยมั่นใจเลยครับ
    2.ความรักปีนี้ก็เช่นกันนะครับไม่ค่อยดี เป็นรักแบบลุ่มหลง
    เวลาเกิดไม่ได้บอกมานะครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้