ดูดวงไม่ฟรี เพราะมีครูอาจารย์ ค่าครู49ค่ะ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Arphakorn, 12 มีนาคม 2012.

1. Arphakorn

Arphakorn Active Member

เรียนให้ทราบอีกครั้งนะค่ะ สำหรับท่านที่ต้องการตรวจดวง โอนเงินค่าครูดวง ธ.ไทยพาณิชย์ 2142222814 ชื่อ อาภากร แล้วส่ง SMS ชื่อ นามสกลุ วดป. เวลาเกิด เพื่อใช้ในการขออนุญาต เทวดาเจ้าของดวงและขอเปิดดวง กับสิ่งศักดิ์และท่านเจ้ากรรมนายเวรค่ะ โทรมาที่เบอร์ 084 412 4446 นะค่ะ จะได้ง่ายต่อการรับคิวได้รวดเร็วค่ะ อนุโมทนาบุญค่ะ เราจะนำปัจจัย ไปทำบุญอุทิศให้กับเทวดาที่รักษาตัว และท่านเจ้ากรรมนายเวรที่รักษาตัวท่านค่ะ

2. Arphakorn

มีท่านที่ ส่ง วดป เกิด ไว้ใน PM หลายท่าน ยืนยันการตรวจดวงด้วยการโอนค่าครู และโทรมานัดเวลาด้วยนะค่ะ อนุโมทนาบุญค่ะ

3. Arphakorn

ได้ทำการซื้อต้นโมก จำนวน 50 ต้น เป็นจำนวนเงิน 2800 บาท ที่วัดคลองบ้านใหม่ ถ.นาวง ดอนเมือง กทม ค่ะ หลังจากน้ำท่วมเสียหาย จะนำรูปมาลงให้ดูอีกทีนะค่ะ อนุโมทนาบุญกับทุกท่านที่ได้ดูดวง และร่วมทำบุญค่ะ

4. win-sirawat

win-sirawat เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค่ะ
    อนุโมทนาบุญด้วยค่ะ อิอิ วรรณแอบบวกลบคูณหารดูแล้วตกต้นละ 56 บาท ถูกจัง..สงสัยว่าเพราะซื้อจำนวนเยอะ แถวบ้านวรรณต้นละ 120 เป็นอย่างต่ำ แต่ว่าที่บ้านก็ปลูกต้นโมกนะคะ จำนวน 8 ต้น แปลกมากชอบอะไรที่เป็น 8
    บ้านเลขที่ก็ลงท้ายด้วย 88
    ด้วยความเคารพจ้า

5. Arphakorn

ค่ะคุณวรรณ ซื้อเยอะและบอกเค้าว่าจะเอาไปทำบุญเค้าก็ลดให้และร่วมบุญกับเราค่ะสูงเกือบ 2 เมตร ไม่รวมค่าขนส่งค่ะ เพราะมีคุณน้าช่วยเรื่องค่ารถ ค่าน้ำมันค่ะ ก็ร่วมบุญมาอีก เด๋วถ่ายรูปมาให้ดูนะค่ะ:cool::cool:

6. Arphakorn

ท่านที่ดวงเเย่ๆหลังจาวันนี้ ดาวเปลี่ยนวงโคจรเเล้วค่ะ ผ่านเรื่องร้ายๆไปเเล้วนะค่ะ