ดูไป บ่น ไป กับอ ก๋ง ครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย sinsair tavada, 26 มีนาคม 2011.

1. sinsair tavada

sinsair tavada เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2009
    <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->yordchaia<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4594656", true); </SCRIPT> หนี้ บานตะเกียงครับ ควรรีบปล่อย โคกะบือโดยด่วน ไม่งั้น ช่วงปลายมี การเงินฝืด หนี้รุมเร้าครับ ช่วง นี้ เซฟตัว ไว้ เรือ่งการใช้จ่ายดีกว่า ครับไม่งั่น อ่วมอรทัย พระที่ควรห้อย ชื่อรุ่น ปลดหนี้ ทุกสำนัก พระทีควรไหว้ หลวงปู่โต๊ะ วัดประดู่ฉิมพลี ครับ แค่นี้ น่าจะขยับ ได้ ดี ช่วง กันยา ครับ ช่วงนี้ กรรมฐานทุกวัน ๆ ละ 15 นาที ตอนเช้า สวดออิติ ปิโส น่าจะเอาอยู่ ครับ เลข ทื่ห้ามมีในมือถื อ รถ และบ้าน 64 46 ครับ ........

2. sinsair tavada

sinsair tavada เป็นที่รู้จักกันดี

<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->Zubat<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4597186", true); </SCRIPT> กินดอกกินดวงคนไม่ขึ้น ครับ เลิกทำเสีย งาน ที่กินคอมไม่รุ่งแน่นอน แต่ถ้าขายอาหารรับรองไม่เจ้ง ครับ ด้วยมีบุญ แม่โพสพ มา ดังนั้น บูชา ข้าวที่หิ้ง แล้วท่อง สิริโภคานะมาสะโยแค่นี้ทุกวัน ออกไปหากิน คล่องครับ ด้วย กำลังจะมีโครงการ เปิด อะไรซักกะอย่างเร็วๆนี้ ครับ ยินดีด้วยครับ.............รวยๆๆๆๆๆๆๆๆ ด้วยฝีมือ ดีกว่ารอคนมาซัพพอต ครับ.........

3. sinsair tavada

<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->namotas<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4593701", true); </SCRIPT> ฝ่ามือสามแม่น้ำ ท่านว่า จะมีบ้าน เป้นของตัวเอง เร็วๆนี้ รับ งานที่เกียวกะ ที่ดิน บ้าน อสังหา เหล่านี้ ทำแล้วรวยยยยสุดๆๆๆๆๆ ครับ ตอนนี้ หาทางกลับลำ ไปทำงานตัวเก่า ให้ได้ จะดี การย้าย รอปีใหม่ ปีหน้าไม่ดีหรือนู๋.............บุญที่ควรสร้าง ถวายหนังสือกรรมฐาน พระที่ควรไหว้ หลวงพ่อโบส์ น้อย วัดอรุณอัมริน ครับ ผม..........

4. yordchaia

yordchaia สมาชิกใหม่

ของภรรยา
    วันพฤหัสบดีที่ 30 มีนาคม 2515 ปีชวด เวลา 23.15น. แรม1ค่ำ เดือน5
    รบกวนด้วยครับ

5. sinsair tavada

6. sinsair tavada

เรียนเพื่อนๆ สมาชิก ทราบหากท่าน พี่งไปดูกับหมอคนอื่น มาหยกๆ ไม่เกิน 30 วัน กรุณาอย่าพึ่งมาดู กับกะผมเลยดวงจะช้ำ เปล่าๆ และไม่เกิดผลอันใดเลย สักนิด ให้ คนที่เค้ามีทุกข์ร้อนจริงๆ หรือ ต้องการรู้ชะตา ความเป็นไปดีกว่าหากข้าพเจ้า ส่องแล้ว ว่า พึ่งดู กับ อ ท่านอื่นมาจะถูกตัดสิทธิฟรี นี้ทันที รบกวนทำตามนี้ด้วย อย่าบ้าดูให้มากนัก หลายหมอ หลายความ วุ่นวาย อย่าบ้าดูให้มากนัก ไร้สาระไม่ใช่ปาหี่ ความมันส์ เอาแค่ หอมปากหอมคอ และ เป็นเรื่องเป็นราว พลังงาน มีไว้ให้คนที่จะรอดเท่านั้น ส่วนดูเพื่อความบรรเทิง รบกวน ไปชาแนลอื่น ครับผม อย่าไร้สาระให้มากนัก ไม่งาม ครับ เห็นแล้ว ไม่ค่อยดี ครับ แล้วยิ่งเป็นหมอดูด้วยขอความกรุณา อย่ามาดูเลยยยยยยยย ถ้าตั้งกะทู้ดูดวงแสดงว่าท่าน มีดี อยู่แล้ว ดังนั้น อย่าลองดี ครับ เพราะข้าพเจ้าไม่มีอะไรเลย นอกจาก ความปากหมา ที่หวังดี ครับ ดังนั้น .....................อย่าทำ เราเตือนท่านแล้ว !
    หมอดูที่ไหน ก็เหมือนกัน ไม่ใช่ มะกัน มาดูกับฉันทำไม?..........................

7. archa_tao

archa_tao Active Member

21 กุมภาพันธ์ 2011
    ขอขอบพระคุณ อ.ก๋ง มากๆครับ

8. ชัยธัช

ชัยธัช เป็นที่รู้จักกันดี

มาจากหน้า 2 ครับ รบกวนอ.ก๋งด้วยครับผม

9. sinsair tavada

10. West Wind

West Wind เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2005
    สาธุค่ะ อาจารย์ ดั่งตาเห็นจริงๆ =)
    มีกำลังใจสู้ไปข้างหน้าอีกเยอะเลย

ข้าพเจ้าจะปฏิบัตดีปฏิบัตชอบต่อๆไป
    3 วันต่อจากนี้ข้าพเจ้าจะถือศีล 8 ปฏิบัตธรรมกับพระอาจารย์รูปหนึ่ง
    ขออุทิศส่วนกุศลนั้นให้แก่อาจารย์ก๋ง ให้อาจารย์ก๋งบันเทากับอาการป่วย
    และมีสุขภาพอนามัยดียิ่งๆขึ้นด้วยเถิด

11. Zubat

Zubat Active Member

20 กันยายน 2005
    ขอบคุณครับอาจารย์ก๋ง อยากจะถามอาจารย์ก๋งว่า ถ้าทำไร่มะม่วงจะดีมั้ยครับ ขอบคุณครับ

12. sinsair tavada

รบกวน ช่วยค่า แอร์กาด์ ด้วย 1562038511 ไทยพานิช ครับ กองทัพเดินด้วยท้อง สมอง เดินด้วยปัจจัย กลศึกลึกล้ำปานใด หากขาดปัจจัย ไร้ฤทธิ์ "

13. kittytitti

kittytitti สมาชิกใหม่

ทำไมอะไรๆก็ 2 อ่าอ. บิ๊กซี สาขา 2 พระราม 2 ชั้น 2 งวดนี้วิ่ง 2 มั้ยคะ 5555555

อืมม... จำง่ายดี แต่จะไปผิดบิ๊กซีกันนี่สิ

แนะนำ ใครจะดูดวงตรวจกรรม ไปร้านอ.เลยยยยย อัดเสียงให้ด้วย ยาวๆเลยยยยยย

ว่าแต่ ยันต์ 4 ใบ ที่หนูเอาไปแปะ ใช้ได้ป้ะ

นกน้อยคาบยันต์เกลียวขายดีมั้ยอ. อักขระงดงาม 555555 (ใครจะกล้าเช่าแว้)

14. sinsair tavada

<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->kittytitti<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4634153", true); </SCRIPT> ยันต์ ของมึงนี่เอง กูนึกว่าย้นต์ใคร มา ลองของอิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สุดยอด ครับ คนแน่น ตรึมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไม่มีที่จะ นั่ง ครับ อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มีแต่ที่นอน 55555555555 ไม่มีคนมาเลย มีแต่นก บินเข้าร้าน มิหน้าหละ พักนี้ นกจะคืนรัง อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มึงเขียนผิดเปล่า หลงรัง ไม่ใช่คืนรัง อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เดี่ยวจะวุ่น มีคนเอา นกสาริกามาคืน 5555555555 หัวไวครับ เรียนเร็ว เก่งครับ เสียดายที่เรียน โคลนนิ่ง ถ้าเรียน หมอ เภษัท ประมาณนี้ กูว่าต้องคิดสูตรยาเด็ดๆ ได้แน่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แต่ว่าหน้าของนกตัวเมียที่มึงเขียน อ่า หน้าตามันบอกบุญไม่รับ อ่า เหมือนดุ ๆ ผัวยังไงไม่รู้อ่า หรือว่า ไม่ถูกใจ 555555 กรรม ของสาริกา 555555555555

15. orOOor

orOOor สมาชิก

สงสัยจะต้องเปลี่ยนใหม่เป็น สาริกานกหลงรัง รุ่น ผัวกลัว 5555

16. kittytitti

กรรมมมมม ผัวกลัว ผู้พันอยากได้อะดิ 5555555

ดีเลย มีที่นอนเย้อะๆ อ.ได้พักผ่อนไง เป็นห่วงสุขภาพ ฮ่าาาาา

วิชาพวกเคมี นู๋รอดมาแบบเส้นยาแดงผ่า 8 9 10 ให้ไปผลิตยา คนตายเป็นเบือแน่ๆ 55555

17. สัตตบงกชเหนือน้ำ

สัตตบงกชเหนือน้ำ เป็นที่รู้จักกันดี

ชอบลีลาการเขียนของอาจารย์ก๋งค่ะ จริงใจและตลกดีค่ะ อ่านแล้วฮา ^-^

18. kittytitti

เอ้อ อ.รู้ได้ไงว่าแม่นู๋มีปัญหาที่มดลูกอ่า ตาเห็นจริงๆ >.<

แม่หนูมีมดลูกซ้อน แท้งพี่ไปคนนึง เคยเป็นซี๊ดด้วย

ตอนหนูจะเิกิดแม่น้ำคร่ำแตกแต่นู๋ก็ไม่ยอมกลับหัว

นั่งท่าสมาธิตลอด หมอนึกว่าจะพิการแล้ว เลยต้องผ่าออกมา ฮ่าาาาาา

19. sinsair tavada

20. สัตตบงกชเหนือน้ำ

สัตตบงกชเหนือน้ำ เป็นที่รู้จักกันดี

ค่ะ อาจารย์ก๋งดูจริงใจมากค่ะ เหมือนพ่อดุลูก พี่ดุน้อง (ด้วยความเอ็นดู) ^-^